Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dna

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mchaga, Jul 27, 2009.

  1. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Juma (sio jina lake), alitambulisha mchumba kwa baba yake, kwa bahati mbaya baba yake alimkataa mchumba huyo kwa maelezo kuwa ni ndugu yake wa damu kutoka kwa mama mwingine ambaye baba yake alizaa naye. Baadae vipimo vya dna vilimpa uhakika.

    Kwa kuwa juma alimpenda sana yule mchumba wake basi aliamua kwenda kuomba ushauri kwa mama yake, kwa mshangao mama yake alimpa baraka zote na kumruhusu amuoe huyo mchumba wake, kwani hata yeye baba yake halisi alikuwa ni house boy wao wa zamani ambaye kwa sasa yupo mbali, mara baada ya kupata taarifa hiyo juma akazirai kwa mshtuko kwa kujua kumbe aliyemlea si baba yake halisi!
     
  2. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh hii ni kali,inaonekana wazazi wa Juma walikuwa moto chini enzi zao.
     
  3. Mateso

    Mateso JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hili ni tatizo la kuchapa nje sana hivyo mtu anarudi nyumbani anashindwa kugawa dozi ya kutosha. Unategemea nini wakati damu mbichi iko hapo ndani.
     
  4. W

    Wakorinto Member

    #4
    Jul 31, 2009
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa umenichanganya.
    Why kapata positive DNA results while they don't share a father or mother with the girl who is said to be his sister?
     
  5. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu this is a joke usiwe serious sana, enjoy...:)
     
  6. M

    Mwessy Member

    #6
    Aug 1, 2009
    Joined: Jan 20, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uchuro huu!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii Inatokeakama kawa. Watu wanaishi na watoto ambao si wao kama kawa, wakidhani ni wa kwao.
    Mmesahau story ya manaJF mmoja anayetaka ushauri, ili wamchukue mtoto ambaye kakake alimzaa, lakini kalelewa na baba mwingine?
    Hata hivyo, kuwaruhusu waoane si busara, maana wameshaishi kama ndugu miaka yote.
     
Loading...