Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dna test

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAKALA, Jul 14, 2010.

  1. M

    MAKALA Member

    #1
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    [​IMG]
    HABARI
    Naomba isaidiwe familia hii njia nyepesi ya kufanya DNA TEST maana walipokwenda kwa mkemia mkuu wakaambiwa wapeleke barua toka mahakamani au ustawi wa jamii na walipoenda huko wakasema hawatoi barua labda tu kama kungekua na kesi ya kugombania mtoto.Sasa tumesikia kuna watu zaidi ya elfu mbili walishapimwa sijui hao wote walikua na kesi za kugombea watoto?.so tafazali kwa yule anaye jua namna rahisi ya kufanya ili niishauri ile familia waifuate. ​
     
  2. doup

    doup JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama watu wanalipia vikwazo vya nini tena? watanzania bwana???!!!!!
     
  3. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa unatakiwa ufafanue kuwa what DNA for? Ndich kintakiwa kieleweke ili kiingie kwenye system ya utafiti, kwani anatakiwa case worker/ mahakama/ ustawi wa jamii/ ndiye apeleke case hiyo with referrence; for example, barua kutoka mahakamani means that kuna case imefunguliwa mahamani na kesi siyo eti mtu afungwe au la, la hasha. Suala zima hapa is to keep referrence na quality assurance panel wanapofanya utafiti waje wakute kuna utaratibu wa kurekodi client reference. These are just cretria and procudres of these govt agencies. hakuna uzshi hapo.
     
Loading...