Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dna test

Discussion in 'JF Doctor' started by MAKALA, Jul 13, 2010.

  1. M

    MAKALA Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    HABARI
    Naomba isaidiwe familia hii njia nyepesi ya kufanya DNA TEST maana walipokwenda kwa mkemia mkuu wakaambiwa wapeleke barua toka mahakamani au ustawi wa jamii na walipoenda huko wakasema hawatoi barua labda tu kama kungekua na kesi ya kugombania mtoto.Sasa tumesikia kuna watu zaidi ya elfu mbili walishapimwa sijui hao wote walikua na kesi za kugombea watoto?.so tafazali kwa yule anaye jua namna rahisi ya kufanya ili niishauri ile familia waifuate.
     
  2. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #2
    Jul 14, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,007
    Likes Received: 4,300
    Trophy Points: 280
    Wanacho ogopa ni legal implication. Hawa wa ustawi wa jamii hawapendi kuwa na vichanga visivyo na madingi kwahiyo wanatumia mwanya ku slow down na kukatisha tamaa ili kulinda family bond.
    Solution
    Waambie wahusika wazushe zogo la mtu kutoka damu japo kidogo, nasema hivi kwasababu so far kuna zogo,hadi watu wakapime DNA si shwari!!!!!!!, na kama ni uelewa mzuri wa ustawi wa jamii na mahakama wangetoa barua. Lakini kwa vile wanataka evidence basi mmoja amchape mwenzake kibao kuwe na ka kesi ka kishakaji kabla ya hukumu mnarudisha mashataka kwa wazazi [fake]. Hii nayo inategemea bifu likoje, kama mume akimchapa kibao mamaa, mamaa anaweza komaa hadi hukumu ili kukwepa matokeo ya DNA,hapo sipo! hapa si promote violence natafuata short cut.
    Nchi yetu ukifuata procedure, utapewa barua 2015
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kama kuna private service providers wa kupima DNA waende kule. Hivi ni Government Chemist tu mwenye hiyo teknolojia peke yake au sherria za nchi zimemruhusu yeye pekee? Wenye taarifa kuhusu hili tuelimisheni.
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Kwanza DNA test wanataka ya nini?
     
Loading...