Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DNA Test

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Inkoskaz, Feb 5, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hili jambo haliishi kunishangaza... ni vipi madai mengi ya DNA ni ya wababa kukataa watoto na si wababa kudai watoto?
    Je ni kukwepa majukumu ama kutowaamini wanawake?
    au ni aibu kwa kupata mtoto kwa mzazi mwenza asiyetarajiwa?
    ama ni kisasi cha ugomvi wa baba na mama bila kumjali mtoto aliyezaliwa?

    inanikumbusha mzee wetu mahita ,kipimo kagoma,mtoto anavyozidi kukuwa masikio ndiyo yanazidi kurandana lakini mzee anakomaaa kukataa kisa kazaa na housegirl au?

    mnaoguswa na hili hebu tusemezane ukweli upo wapi
    au ndo ile kusema mama ndo ajuaye asili ya mwana baba yake malezi?
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni watu kuthamini sana kuwa biological father kuliko mlezi, mimi naona mlezi yule anayegharamikia malezi ya mtoto ni bora na anafaa na huyo ndio ana sifa ya kuitwa baba.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Yote ni majibu mpendwa ila kubwa kuliko ni hilo la kukwepa majukumu.
    Wapo wazee wengine wanataka wanawake walee tu wao waje wafaidi matunda b'dae.
    Inaumiza sana hii, naomba yasinikute.
     
  4. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Majukumu na pia kufikiria wamebambikiwa na aibu (kundi la kina mahita hili).


    Wakuu kama tunafikiri hatupo tayari kuwa wazazi bora tujikinge kuliko kuwatesa watoto kwa kupata malezii ya upande mmoja tu.
     
  5. P

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Mkuu wengi wao wanakataa maana hiyo kitu huwa inatokea ghafla bila kutegemea na pengine kukataa majukumu...lakini nilishasema siwezi kuja kuikataa damu yangu kama najuwa ni mimi ndio mwenyewe...zaidi kama nina wasiwasi kama ulivyosema DNA inafanya kazi!!
     
  6. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,040
    Likes Received: 1,387
    Trophy Points: 280
    Hilo la Mahita hata mimi linanishangaza sana kwani huwezi sema anakwepa majukumu kwa vile si masikini, sijui kuna niini nyuma ya pazia kwa issue ya Mahita

    Kuhusu kukataa watoto kwa Wababa, pamoja na sababu zingine, mimi nadhani hizi takwimu za vyombo ya habari na utafiti vinavyoonyesha wababa wengi wamebambikiziwa watoto ndio nayo inachangia Wanaume kuingia hofu na kuanza kuhisi tu kuwa pengine na yeye kabambikiziwa.

    Hivi hao wanokwenda kwenye hizo wanaita sijui "sperm bank/donnor" wao inakuwaje, wale wanaotoa sperm wanatambulika kisheria kuwa baba halali wa mtoto au kwenye cheti inaandikwa mtoto hana baba!!!?

    Mimi nipo tayari kuwa baba mlezi lakini sipo tayari kuaminishwa kuwa mimi ni biological father wa mtoto wakati si kweli.
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanaume kwenye swala la kukataa watoto mnahitaji ukombozi kwa kweli. Sioni sababu ya Msingi lakini daaaa inauma umemzalisha house girl afu unakataa huyo sio mtoto wako. Sasa kwa nini aseme ni wewe??

    Duuuuuuu, mioyo ya wanaume sijui iko je, halafu mjue kabisa hilo nalo ni sababu kubwa ya wadada wengi kutoa mimba sasa unaingia kwenye ndoa na kilio cha damu ya watoto wawili mpaka wa nne achilia mbali hao mabinti uliowaumiza halafu ndoa iwe na amani kweli. Matatizo mengine kwenye ndoa yanasukumwa na laana ya maovu kama haya ya kumwaga damu zisokuwa na hatia. Tubadilike na tutubu.
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hapo wanaume ni wivu tu anaona mwanamke waliyeachana ana mpenzi mwingine lakini anasahau kuwa aliyepanda mbegu ikaota ni yeye
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhani inategemea pia na sababu ya kukataa au kuwa na wasiwasi. Mara nyingine kuna sababu za msingi tu...na takwimu/uzoefu unaonesha zipo incedence nyingi tu za kubambikiwa watoto.

    Ni kweli mtoto ana haki ya kupata malezi ya 'wazazi' wote wawili lakini hii ni lazima iende pia na haki ya baba kujua ukweli kama huyo anayemlea ni mtoto wake ama la. Kuna kina baba wengi tu wanalea watoto ambao sio wao hata baada ya kugundua ukweli huo. Nadhani cha muhimu ni ukweli na uwazi.
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani umepima dna majibu yanaonyesha mtt ni wako bado unakataa majibu au? maana ss kwetu akuna cha dna tunasemaga kitanda hakizai haramu so ukiambiwa huyu mtt wako ni dna tosha unaanza kulea bila kinyongo
     
  11. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Ni aibu kwa Mzee aliyekuwa na cheo kama Mahita kuchakachua na kahouse girl. Ndiyo mana amebaki kukataa hata kama DNA imemdhihirishia kwamba ni baba wa mtoto.

    Vile vile nadhani alikuwa anaogopa kugraduate title ya ufataki.

    Mzee Mahita asimkatae huyo mtoto damu yake hwenda ndiye ataekuja mfaa huko mbele.
     
  12. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Thanks for bringing out this one. Let me reserve my comment b'se it really hurt. Anyway big up to my mom who stood up for me, and made me who I am today.
     
  13. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii sema Mahita hakuicheza vizuri. Lakini kuna wazee wengi na vyeo vyao wanakataa watoto wao hivyo hivyo. Ila wanajua kula na kipofu ndiyo maana issue zinakuwa kimya. Jamani msikatae watoto wenu hamjui nini Mungu amewapangia huko baadae. Wakifanikiwa mnaanza huyo mtoto damu yangu bwana, wakati akiwa mdogo mlimkataa.
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu,

    Ni very simple logic,

    Kwa mwanamume yeyote, "not every ejaculation deserves a name"! Kwa inataka moyo kama wewe ulijua yaliisha baada ya ngono kumbe kuna mambo ya kujenga historia na ukoo! Ni jambo gumu sana kwa wanaume.

    Katika hili suala watu wanahitaji ushauri nasaha wa nguvu sana!
     
  15. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #15
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    ni ukosefu wa imani na kutokuwa na utu, majukumu ya mtoto atatupiwa mama bila ya mwanaume kujali nini vibaya.
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kukwepa majukumu
     
  17. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na hili ndilo la msingi,kwa nini umzalishe binti wa mtu na umkatae mtoto yeye ampeleke wapi kiumbe hicho?kama unaona haupo tayari kulea kwa nini usitumia kinga?acheni wanaume kutesa watoto!juulize wazazi wako wangekufanyia hivyo ungekuwa nani sasa hivi!wanaume tuwe na huruma
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    source please!unazungumzia data za wapi?Tanzania,UK,USA au duniani.
     
  19. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkulu
    Salute, salute nyingi sana.
    Nitakuheshimu sana kuanzia sasa kwa mtazamo huu.
    Umeitendea haki pseudo-name yako Mkulu...salute...tazama nimekubonyezea thanks hapo
    Big up.
     
  20. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kaka hapa tunazungumzia tz,but in general it hapens almost all over the world
     
Loading...