Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dna matching in tanzania

Discussion in 'JF Doctor' started by Kamakabuzi, Oct 12, 2012.

  1. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    WanaJF naomba mnisaidie. Nataka kufanya DNA matching na watoto wangu, Wapi naweza kupata huduma hiyo hapa Tanzania, kwa utaratibu upi na gharama zipi.Asanteni kwa msaada wenu.
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Humuamini mkeo mkuu? Yapi wamekusibu? Siku hizi ni mpaka upate kibali cha mahakama ili kuelezea sababu ya wewe kufanya DNA!! Gharama inategemea idadi ya DNA but nenda Ofisi ya Mkemia Mkuu wa Serikali jirani na Ocean Road Hospital inapakana na the National Institute for Medical Research (NIMR) na utapata Gharama halisi.
     
  3. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora utulie tuu , uwe mpole kama familia yako ina amani. maana ukikuta watoto wote sio wako itakuwaje?
     
  4. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yote yanawezekana maana kila mtu anatembea na viungo vyake japo mkioana mnaambiwa mmekuwa mwili mmoja.
    Ni kweli kuna mambo ukiyajua yatakutesa sana, mojawapo ni hilo la kujua kuwa watoto/mtoto si wako; lakini si ni bora ukajua na mkakubalina na mwenzio kwamba uwe siri au baba za watoto wasaidie malezi? Inawezekana nina watoto kwa wake wa watu na ninasaidia matunzo hivyo hakutakuwa na ubaya kama nami nikasaidiwa matunzo kama kuna mtoto si wangu - au vipi?
     
  5. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    DNA inafanyika kwa mkemia mkuu wa serikali,gharama zake ni kama laki5 hivi.
     
  6. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna profesa mmoja alikuwa nje ya nchi kimasomo, aliporudi akawa na mashaka ya ujauzito wa mkewe, mtoto alipozaliwa vipimo vya DNA vikaonyesha sio wake.Alipoomba ushauri amtimue wife, Ma dr wenzie wakamshauri kama wife anatabia hiyo basi akawapime na wale wengine wawili wakubwu kabla ya kumfukuzi.Inatia uchungu sana kama utalea na kusomesha mpaka chuo kikuu toto amabalo sio damu yako.inauma sana! Kwani wewe umewahi kuhisi/kuambiwa mpenzi wako ana cheat?
     
  7. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yes, nimeambiwa ana-cheat!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Haitii uchungu kusomesha watoto wasiokuwa wako. Na usiite litoto. Kakangu mkubwa sikujua kama ana mama yake, nilijua nikiwa 15+ of age. Haikubadiliaha upendo na bond yetu hata leo. Bond inatokana na maisha ya kila siku, na sio mbegu iliyotungisha mimba.

    Ningekuwa mimi muuliza swali wala nisingehangaika na dna. Ningeshughulikia tatizo la cheaying kwenye ndoa yangu. Ni muhimu kuongea na mwenzio na kujua kama anataka nini na anategemea nini kwenye ndoa yenu. Pole, tuliza akili usikurupuke. Huenda ukajiumiza zaidi.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ila ndoa ya kusikiliza ya kuambiwa ni ngumu sana kaka. Siku zako za kuishi zinahesabika. Kuna siku watakuambia mama yako mzazi sio mzazi wako. Utafanya dna?
     
  10. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa michango na ushauru wenu, nadhani jibu nimepata kwamba ni kwa mkemia mkuu wa serikali tu, na kuna procedure lazima nizifuate.
    Ninataka kulinganisha hizo DNA ili hata kama nikilea nijue kuwa mimi ni mlezi siyo mzazi! Unajua haya mambo mnaweza kufichaficha lakini iko siku utayajua. Ni vyema ukayajua mapema ukazoea kuliko kuyajua wakati umechelewa; by then itakuuma zaidi maana utakuwa huna hata alternative. Kwa mfano unahangaika hadi mtoto anamaliza chuo kikuu na kupata kazi (miaka 24 -kama alianza akiwa 7 yrs) wewe kama ulisoma na ukawahi kuoa utakuwa na around 52; na hapo ndipo ukajua kuwa mtoto si wako, utafanya nini. (na kumbuka baba wa watoto wa aina hii hujitokeza mtoto anapoanza kufanikiwa)
    Ni bora ujue mapema, kama ni kuachana muachane utafute mwingine mapema- au vipi!
     
Loading...