Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DMX achomoa kuja Bongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mseseve, Nov 26, 2011.

  1. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    wanajf kumbe sugu na dmx ni washkaji alijua anakuja bongo kuchana mic na wagumu wenzake kina sugu kumbe anakuja kujichanganya na wabana pua..habar nyepes nyepesi kaamua kuchomoa.kwenye show leo hatokwepoo
     
  2. F

    FredKavishe Verified User

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    DMX hana ratiba ya afrika mwaka huu mpaka mwakan so clouds walikuwa wanaweseka 2'
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    Na yule mwenzake Fabolous kaja?
     
  4. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    wajamen me nipo kwa sugu watu nyomi waheshmiwa wa kumwaga pale kati namwona sugu na waziri fulan wa serikal ya jk
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo walioenda leaders wamedanganywa?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    DMX is a criminal
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    Taarifa za kuwa dmx haji umezipata wapi?
     
  8. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    aah yule mmbana pua yupo watoto wa mama sio wanaharakati
     
  9. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    wewe clouds wametangaza kuwa haji
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    Basi wameishiwa na wataonekana hawana maana tena. Kala pina aliyesema anataka kupafom jukwaa moja na dmx sasa sijui atasemaje!
     
  11. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    walioenda kule wamedanganywa na wanaondoka kwa hasira kuja huku viwanja vya ustawi
     
  12. F

    FredKavishe Verified User

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    katavi hata kwenye page yake kaandika hana safari africa so dizani clouds wamedanganya watu sema fab kaja'hapa ni kwa sugu mwanzo mwisho
     
  13. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kama kwel yeye ni mwanahip hop kweli anatakiwa aondoke aje aungane na sugu huku makamuz yanaendelea
     
  14. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    The nicca is on parole
     
  15. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    sugu ni jeshi la mtu mmoja wao wako m1 lakini mchecheto mpaka wanaanza kudanganya umma, na hapo bado mwenyewe dmx hajachua hatua kwa kutumia jina lake kibiashara na bado hapo leaders watu hawajachukua sheria mkononi...patam hapa.,ngoja tuone..
     
  16. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    huyo mchumba kalapina,jaymo na mansulii wamekalia kisiki tu
     
  17. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    wewe clouds wametangaza kuwa haji
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    aibu yao..
     
  19. serio

    serio JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    itafahamika tu..
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    M.a.c.h.o.k.o ya Magorofani sijui wafu fm shame pon 'dem!!
     
Loading...