Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dkt. Slaa kushinda?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ami, Oct 30, 2010.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kutokana na kampeni za Jangwani na huko Mbeya mabomu yalivyokwenda,na jinsi viongozi wastaafu walivyomkandia Slaa katika dakika za mwisho ni wazi kuwa dkt.Slaa katika uchaguzi huu ataanguka tu.
    Au mwasemaje wapiga kura wenzangu?.
     
  2. M

    Mtembezi Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupe hoja mabomu na kukandiwa na watawala wenye kashfa za rushwa kuna muangushaje dr slaa?
     
  3. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh nasikia harufu ya ban hapa, heading na unayoandika ndani mbona haviendani
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ami stop being myopic sasa unategemea mmiliki wa kiwila aongee mazuri ya Slaa.
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    How? Ataanguka au wamemjenga..........Mkapa atetea asishitakiwe kwa ufisadi na Mzee Rukhsa unataka afanye nini kama siyo kuitetea "project" yake?
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,735
    Trophy Points: 280
    :ban:
     
  7. F

    Fanta Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajipendi, yaani ajichimbie kaburi mwenyewe....
    Mmachinga kageuka kuwa mkwere/mzaramo ghafla, ile mipasho si hapa. Hadija kopa katuharibia viongozi wetu lol!
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wote wako kwenye list of shame, waanze kutafuta mawakili wa kuwatetea mahakamani kuanzia mwezi ujao.
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Dk. wa Ukweli Slaa haihitaji Kuungwa mkono na Viongozi wastaafu (Ambao wengi ni wezi) ili aweze kuingia Ikulu. Dr. Slaa anahitaji kuungwa mkono na Watanzania maskini wenye kiu ya Mabadiliko
     
  10. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watanzania maskini ni pamoja na wafugaji wa Kigogo huko Dodoma.Juzi alipokuwa kwao aliwaambia akiingia madarakani wale waliokuwa hawajawapeleka watoto wao shule,watamkoma!.
     
  11. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ivi umegundua JK huwa anaogopa ata kulitaja jina la Dr Slaa nadhani ata mwili humsisimka
     
  13. C

    Consultant JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,955
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280


    Unawezaje kuconclude kirahisi rahisi namna hii?? - matatizo ya shule za kata
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tuachane na huyu Ami, lengo lake ni kutufanya tuache kuwapigia Simu Ndugu jamaa na Marafiki ili kuwakumbusha juu wa Umuhimu wa mabadiliko tunayoyataka

    Pipoooooooooooooooooz
     
  15. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Eee! bwana,dalili za mvua ni mawingu.
    Kila dalili zinaonesha hivyo kuwa Slaa atapata kura nyingi kuliko Mrema alivyopata lakini hatofikia 3/4 ya zile za Kikwete..

     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,485
    Trophy Points: 280
    Mkapa aliisubiri sana hii nafasi ili amtukane Slaa, na kwa kumtukana wameweza lakini sasa je kura atapewa nani?
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,485
    Trophy Points: 280
    Kama unaona ameshindwa kesho kampe kura yako uone kama kiwete hajalia
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,485
    Trophy Points: 280
    AMI ni MS NYIE HAMJUI TU?
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Endapo Mwinyi na Mkapa wangemuunga mkono slaa, basi ningejua wana vichaa... mwinyi alipanda mbegu ya ufisadi, na Mkapa akapalilia, kikwete anavuna, 2015 tunachoma mabua

    their conducts are not unexpected
     
  20. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Eti mkapa aliyemwagiza Daudi Ballali ampe R.A. pesa za EPA, zikaingia Kagoda kumfanyia kampeni Kikwete 2005, anawatafadhalisha WaTz wasahau. Waendelee na J.K.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Kwa nini tunaonekana kudhani WaTz. hawawezi kukumbuka hoja zilizoibuliwa na Dk. Slaa kipindi chote tangu kampeni zianze?

    Ng'o!! Hakuna kubadilisha msimamo. Kura ni kwa SLAA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...