Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dkt. Slaa awapevua wananchi wenye mawazo mgando

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Feb 22, 2011.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kutokana na sakata la ajali ya mabomu ya Gongo la mboto, katibu mkuu wa CHADEMA amewapevua wananchi mawazo ya kuwa hivi sasa si wakati kuwalaumiana kuwa nani ajiuzulu au nani mwenye makosa, la msingi ni kuwahudumia majeruhi na wahanga wa mkasa huo ili warudi katika hali yao ya kawaida, kwani ajali haina kinga.

    Hivyo basi, mie naungana nae mkono kabisa Mh. Slaa kwa kuwapevua mawazo watu wenye fikra mgando za kufikiria watu kujiuzulu na kuendeleza siasa za maji taka badala ya kuwahudumia wahanga.

    Source : Mwananchi 21.02.2011
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Sounds like crap
     
  3. J

    Jonas justin Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna jipya..
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jipya si hilo, hulioni wewe ? Waonyeshwa jua mchana kweupee kisha waulizwa hilo nini ? wasema huo ni mwezi , ndio nyie
     
  5. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakupongeza doktari kwa kuonyesha ukomavu wako wa kisiasa. Umejipambanua na wale wanaotumia kila fursa kutafuta umaarufu wa kisiasa(cheap politics)
     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Siku zote maji na mafuta hayawezi kukaa pamoja ! ndivyo alivyo onyesha dokta kwa wananchama wake
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Yah offcourse !
     
  8. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hata hivyo haipaswi kuishia kwenye kuhudumia wahanga...haya ni matokeo tu, ni lazima chanzo kijulikane na kishughulikiwe

    Uko uzembe, yes ofcourse uko uzembe....na hapa ndipo tunapokuja kwenye kutaka kuwajibika kwa wazembe...tutawahudumia waathirika lakini tutataka wazembe wawajibike ili tusiwe na kazi moja tu ya kuhudumia waathirika kwa kuendelea kutunza wazembe...lazima chanzo cha tatizo kishughulikiwe, uzembe wa GB na Mkwere wake
     
  9. Josephine

    Josephine Verified User

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Am very sorry to say, this is not the way he gave out the statement.I know what he thinks and how symphathetic he is, but this are not his really words.wrong quotation.
     
  10. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Josephine, may I ask a question here?.....are you our First Lady? Just curiosity
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,892
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    sasa waliopevuliwa hapo ni kina nani? na hayo mawazo yao mgando ni yapi?

    that heading doesnt suite the content of ur msg...
     
  12. Josephine

    Josephine Verified User

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    what do you mean,who is First lady?Mimi ni Josephine Mpambanaji kati ya wapambanaji wa Chadema.
     
  13. M

    Mwanakiloko Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..Dr. Slaa am not your fun, but you have worn my heart for this I salute you Sir and will possibly vote for you in 2015 if EL dies before that time..
     
  14. Josephine

    Josephine Verified User

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Tell me what do you mean by being a First Lady? mimi ni Josephine mmoja wa wapambanaji wa Chadema na swala hapa ni taarifa haiko sahihi.
     
  15. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe umekosea! Ungeuliza " Are you our "President's" lover, mistress, mpango wa kando, etc angekuelewa! Ila First Lady? Umemsingizia!!!
     
  16. I

    Ipole JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alishasikia kuwa jeshini hakuna kujiuzu unatarajia yeye angesema nini
     
  17. Josephine

    Josephine Verified User

    #17
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    poleni sana.
     
  18. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Hilo tu ndo umeona?
     
  19. N

    Nanu JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    As we have already said, he has also said it. Questions to the correct authority will be asked at the right time! Though as I know we Tanzanians, we tend to forget so quickly!!!!!
     
  20. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaaaa, hebu tupeni majibu basi swali ni hilo hapo
     
Loading...