Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dkt Mwakyembe Unafahamu Kinachoendelea Jimboni Kwako Kyela?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Buchanan, Jan 23, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Jan 23, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nimepata taarifa kwamba huko Kyela baada ya ndg Mwanjala kutangaza kugombea ubunge akipambana na Dkt Mwakyembe, hali si shwari kwa upande wa Kambi ya Dkt Mwakyembe hasa kwa upande wa vijana mbalimbali wanapotoa kauli mbalimbali kumponda! Wengi wao wanadai kwamba kinachotakiwa kudumu ni CCM na sio mtu! Pia baadhi yao wanadai kuwa walimpenda Dkt Mwakyembe, lakini wanampenda Mwanjala zaidi, kwa kuwa hawajaona matunda yoyote ya ubunge wake Kyela! Baadhi wanadai eti kwenye nafasi ya ukatibu wa Mbunge kwenye Ofisi yake amemweka mtu aliyepata Division ZERO kidato cha IV ambaye ni ndugu Emanuel ambaye hana msaada mkubwa wa kutekeleza majukumu yake! Dkt Mwakyembe inasemekana alipata pigo jingine hivi karibuni baada ya mtu wake wa karibu, aliyekuwa M/kiti wa Halmashauri ndg Kisugujila kuvuliwa madaraka na kwa bahati mbaya timu hiyo hiyo ya madiwani iliyovua madaraka M/kiti wa Halmashauri ikiongozwa na Chris, Diwani wa Ipinda na Majuni, Diwani wa Kajunjumele, iko kinyume kabisa na Dkt Mwakyembe! Pia wenyeviti wengi wa kata wako kinyume na mheshimiwa huyu! Badala ya kupanga mikakati Dkt Mwakyembe amesikika akilalamika kwamba "Mafisadi wamemwaga fedha" jimboni kwake ili kutaka kumng'oa, tuhuma ambazo hajazithibitisha! Mh Dkt Mwakyembe, hali si shwari Jimboni kwako na kama ulidai endapo "Mafisadi" wakitaka kukung'oa Kyela basi wakaweke kambi na wake zao miaka 5 ndipo watakapokung'oa sidhani kama hiyo kauli unaweza kuitoa kwa sasa hali ilivyo! Wenye updates zaidi toka Kyela watupatie, pls!
     
  2. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nina mtizamo tofauti katika hilo,

    Kwa kujitokeza wagombea wengi Kyela katika kura za maoni itaturn out kuwa ni adavantage kwa Mwakyembe, kwani kutakuwa na Mwakalinga, Mwanjala na Hunter kwa upande mmoja na Mwakyembe kwa upande mwingine, hivyo wataishia kugawana kura za wanaompinga Mwakyembe na kumpa Mwakyembe ushindi kirahisi, kama kweli wanahitaji kuleta upinzani wa maana dhidi ya Mwakyembe wakubaliane kumwachia mmoja wao na wengine wamuunge mkono.
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Jan 23, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sure!
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wamemchoka huko kwao!....
    tunamtamka mwakalinga sasa
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jambo ambalo hawawezi kulifanya kwa sababu kila mmoja anataka na anaamini kuwa atashinda. Wazo la kushindwa kwao wala halipo kabisa
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    They will judge him for his success or failures in the past 5 yrs or more.,yetu macho tuwaachie tu wana-kyela wataamua destiny ya Kyela yao.
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wangemuweka mwakalinga sasa!.....huyo akademishiani angerudi chuo akafundishe
     
  8. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #8
    Jan 23, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Haya mambo ya kui-recycle CCM kumbe bado hayataisha?
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa tutakiweka chama gani?
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mambo ya fweza hayo si Kikwete alisema wafanyabiashara kwenye siasa basi au ,namimi naangalia uwezekano wa kugombea jimbo la Igunga kupitia Chama Cha Jamii CCJ lazima nimung'oe the Don huko huko Igunga,pia nategemea wengine watagombea Monduli kwa mzee Mamvi
     
  11. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #11
    Jan 23, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    CCJ? (Just kidding!)
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Hata wasimamishe paka

    kupitia ccm watashinda
     
  13. B

    BENE Member

    #13
    Jan 23, 2010
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wangemvumilia mwakyembe tu. Pamoja na mapungufu kama binadamu lakini yeye na ile kamati yao walionyesha jambo fulani kuhusu richmond. Mimi si wa kyela lakini namuunga mkono kwani katika kipindi hicho cha richmond alionyesha ujasiri together with his team na ujasiri mwingi, otherwise angepokea rushwa halafu wazimezime huo moto na wenye richmond wangeendelea kudunda
    at least yeye na timu yake walifanya kitu fulani katika bunge.
     
  14. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #14
    Jan 23, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Usisahau mambo ya umeme wa upepo (mgongano wa maslahi huo) na yale mambo yaliyoachwa na Kamati ya Mwakyembe "ili kutoiumbua Serikali" waliyaacha kwa maslahi ya Serikali ipi wakati PM Lowasa na mawaziri wengine nao walijiuzulu na hatimaye Baraza zima la Mawaziri lilivunjwa?
     
  15. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 596
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ccj!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    this b coz so many of kyelan pipo b liv in magic power thats wy remain so poor in mind, to aginst Mwakyembe is to allow fisadinism in power, huyo atakekuja ni punguani kwa vyovyote anataka kuibeba sisi emu katika uizi na ye mwenyewe pia ni mwizi atakuwa.....maana imeandikwa aliye kinyume chetu c mwenzetu''
     
  17. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    nimekuwa kyela kwa miezi mitatu sasa hali ni kuwa mwakyembe hakuna anayeweza hata kumtikisa. Inaonekana watu wanatafuta njia ya kula hela za mafisadi, ni kweli wanagawa fedha watu wanapokea lakini ukweli wanausema hawawezi kumtoa mwakyembe. Kwani hata waliokuwa kambi ya Mwakalinga wa mamtoni wamekimbia kambi na sasa wengine wako kwa mwanjala na wengine wako kwa Mwakalinga wa Kanjunjumele. Hapa hakuna tabu hela zitaliwa na mwakyembe hupo palepale. niliangalia wengi wanaliojifanya wanamuunga mkono mwakalinga wa mamtoni wengi wao wanatumwa na njaa zaidi na wala hawamaanishi. Swali kubwa kila mbunge amepimwa kwa miaka kumi iweje Mwakyembe apimwe kwa miaka mitano tu? Na kwa nini utitiri wa wagombea unaibuka sasa? hivi kuna mbunge yeyote wa kyela aliyesimamia masuala mazito ya kitaifa kama mwakyembe? Je katika hao wote wanaogombea kuna mtu anayeweza angalau fafana na Mwakyembe? Hapa hakuna mtu amabae atakubali kusabstute bunduki kwa fimbo. Hivi mwanjala kasoma wapi?
     
  18. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280

    Umenena! Tatizo ni jamii iliyojaa ignorance iko tayari kumuchagua mtu asiyeweza hata kujenga hoja kwa mkuu wa Wilaya ktk jimbo lake.

    Muacheni Mwakyembe, na subirini maendeleo toka kwa huyo anayejua kusoma na kuandika.
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani kweli rushwa upotosha macho leo wanakyela wanamwona dr hafai wanataka mwingine na mwingine mwenyewe ni w ccm yani gari lile lile ccm dereva mpya kazi ipo
     
  20. b

    bambumbile Senior Member

    #20
    Jan 25, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kasyabone,

    Labda ni mapenzi, ila unashangaza unavyosema mbunge apimwe kwa miaka 10. Sijui hiyo ni katiba ya nchi gani?

    Kipindi cha bunge ni miaka mitano na mbunge hupimwa kwa hiyo miaka mitano.

    Pia kama kuna wagombea wengi basi ni nzuri kwa demokrasia. Kwa taarifa yako mwaka 2005 kulikuwa na wagombea kama 10 ila mpambano mkali ulikuwa kati ya Mwakyembe na Mwakipesile.

    Kasyabone, naona Kyela yako ni ya kusimuliwa na wengine, pole sana. Mtu aliyekaa miezi mitatu Kyela asingeandika hayo uliyoyaandika.
     
Loading...