Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dkt. James Alex Msekela ateuliwa kuwa Balozi wa Tanzania nchini Italia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Jan 3, 2012.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Katika taarifa yake, Katibu Mkuu Kiongozi Sefue amesema kuwa Rais Kikwete amemteua Dkt. James Alex Msekela kuwa Balozi wa Tanzania nchini Italia.

    Kabla ya hapo Mheshimiwa Msekela alikuwa Mkuu wa Mkoa wa Dodoma.

    Aidha, taarifa hiyo ya Bwana Sefue imesema kuwa Rais Kikwete amemteua Bwana Ramadhani Muombwa Mwinyi kuwa Naibu Balozi wa Kudumu wa Tanzania katika Umoja wa Mataifa, New York.

    Kabla ya hapo, Bwana Mwinyi alikuwa Katibu Mkuu Kiongozi, Serikali ya Mapinduzi Zanzibar.

    Katibu Mkuu kiongozi amesema katika taarifa yake kuwa wateuliwa hao wawili wataapishwa keshokutwa, Alhamisi, Januari 5, 2012.

    Imetolewa na
    :

    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
    Ikulu,
    DAR ES SALAAM
    .
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nampongeza Rais kwa kuchanganya ili kuepuka wapotoshaji kama kina malaria sugu
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Naona mwaka huu umeanza vizuri kwa baadhi ya watu maana vyeo vinamwagwa tu. Nani anachukua nafasi ya Sefue UN?
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,133
    Trophy Points: 280
    Huyu naye si Tabora walimkataa Ubunge?
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Waliosuswa na wananchi wanazidi kuonekana ''deal'' kwa mkuu wa kaya!
    Mazingaombwe yanazidi kutokea nchini kila siku.
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    aiseee......
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Naona ni wale wale tu............ WALIOANDIKIWA!!!

    VICIOUS CIRCLE
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mapya ni mapenzi yao, kila asubuhi tuonayo.
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,049
    Trophy Points: 280
    Jiwe waliolikataa waashi........limekuwa jiwe kuu la JK!!
     
  10. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Safari itakuwa ndefu sana kwa mzee wa kaya pindi makundi yanayompinga.Hususani ndani ya chama cha magamba, yatakapomuhoji juu ya uteuzi wako wa kulipa fadhila.
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Walimkataa wakamchagua Rage lakini Rais anamtaka!

    Naona na mimi sasa niingie kwenye siasa manake ukipata utaendelea kupata. Ukikataliwa na wapiga kura kama Rais anakutaka atakuteua tu ukale bata. Ngoja nifanye haraka kabla ya katiba mpya manake naona watanzania wanataka eti kila anayeteuliwa aidhinishwe na bunge! Ikiwa hivyo hata maana ya Urais itakuwa hakuna!!
     
  12. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Masikini weee Tanzania yangu inatapanywa na ma CCM. Yule Karume anapelekwa wapi sasa maana duh sijui watamshikia wapi .Hivi Msekela what did he do kule Dodoma ?
     
  13. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu tuweke facts vizuri Rage in no substitute for Dr Msekela. Rage ni mbunge wa Tabora mjini. Dr Msekela was replaced by Shaffin Mamlo Sumar kuwa mbunge wa Jimbo la Tabora Kaskazini.

    BTW Hongera sana Dr Msekela, japo ninasikitika kuwa tunazika utaalam wa 'High Voltage' kwenye siasa na kudunisha maendeleo but I hope you are enjoying your royal support to the then wanamtandao na sasa JK mwenyewe.

    Wishing you all the best. Hoping Mgombelo anajuta kuwavuruga jamaa.
     
  14. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna kitu huwa kinanipa shida kuelewa toka uteuzi wa mabalozi au makatibu wote wanakuwa ni wanachama wa ccm mbaya zaidi wengi wao ni wale walishindwa na kuonekani ni dhaifu na wanaccm wenyewe kwenye michakato ya uchaguzi lakini baada ya muda rais anawateua kuwa mabarozi. Barozi anawakilisha nchi nzima na mbunge anawakilisha jimbo, rais anapomteua mtu ambaye wananchi waliona hafai kuwa mbunge lakini rais anaona anafaa kuwa barozi ni udhaifu mkubwa.
     
  15. z

    zamlock JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wanapeana wao kwa wao kwa sababu wanajua mwisho wao umekaribia
     
  16. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Raha ya kuwa mwana CCM
     
  17. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    it is high time kwamba mtanzania yeyote mwenye sifa zinazokubalika aweze kuteuliwa kushika nyazifa kama hizi bila kujali his affiliation to any political party
     
  18. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Invisible,
    Imekuaje hii taarifa inajikanganya? Paragraph ya kwanza inasema taarifa imetolewa na Katibu Mkuu Kiongozi lakini chini kabisa taarifa inaonekana kutolewa na Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais. Na hapa ndipo tunagundua kwamba hiyo kurugenzi ya Rais haina kazi bali ilikuwa ni njia ya kumwezesha Salva nae apate Ugali wa Kula!
     
  19. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Tatizo si la Rais tatizo ni la mfumo na mtazamo tulio nao watanzania. Katiba ina mpatia rais madaraka ya kuteua watu bila kuulizwa na chombo chochote kile kama bunge n.k. Hivyo kwake yeye anachokiona ni nani amuwakilishe yeye na si nchi. Na kikubwa zaidi nafasi za uongozi Tanzania huchukuliwa kama nafasi za ulaji, hivyo basi kwa CCM wao wanaamini kabisa kuwa wana nafasi ya kwanza ya kula kabla ya mtu mwingine. Na rais asipofanya hivyo watamzingira na kumuweka mtu kati kwenye vikao vyao vya umma na sahani.

    Tukibadili mtazamo huu basi tutakuwa tunaweka nchi mbele kabla ya siasa.Maana leo hii hata nafasi za kitaalam zinaangaliwa wewe ni chama gani kwanza badala ya wewe una nini kichwani cha kuongeza value to the country. This is unfortunate to the country na ndiyo maana hatuendi popote tumekalia blah blah. Tunahitaji mageuzi makubwa ya kifikra kwenye hili.
     
  20. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hicho ndicho huwa kinanishangaza siku zote. Inakuwaje mtu ambaye wananchi wa jimbo lake hawamtaki halafu rais anamkabidhi ofisi ya umma kubwa hiyo ya ubalozi!!! Nchi hii ndiyo maana itaendelea kuwa kinara wa umaskini siku zote.
     
Loading...