Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk. yupo tayari waseme suu!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Brodang, Nov 15, 2010.

  1. B

    Brodang Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo tayari kutaja majina ya mahafisa usalama waliohusika katika kuvuruga uchaguzi kama majina hayo yatahitajika mahakamani-dk.Slaa azungumza akiwa Dodoma
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180


    Kesi ilishafunguliwa? najua CDM wakilikomalia uchaguzi lazima utaitishwa. Viva CDM viva Dr. Slaa!!!!!!!!!!!!!
     
  3. L

    Lorah JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Mimi ninae mmoja aliyeshiriki kuchakachua . yani inauma sana....
     
  4. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama mnao ushahidi wa kutosha watajeni wakabiliane na hasira za wananchi.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    i quit that one,nadhani na mimi nimechoka kusikia hadithi nasubiri kuona mambo yakienda kwa vitendo
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    shujaaa haogopi na hawa mafisadi hawawezi kumpa ruhusa ya kufichua uovu wao maana wanajua wataumbuka
     
  7. s

    shilanona Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sources/evidence ya hii habari tafadhali!!!!!
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mmh HII NI HATARI
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Source nenda kwa slaa umeambiwa yuko dodoma na wewe unataka Source...ndo nyie maendeleo yetu eti Source...RA unaambiwa ni fisadi umemuona akifisadi?

    Fikiria mbele kaka hii 2010 sio 1960 kabla ya uhuru
     
  10. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    wataje waumbuke.
     
  11. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dk. anapaswa kuchukua hatua ya kuweka wazi upupu huu ili watanzania wapenda mabadiliko tujue namna ya kukabiliana nao. Hawa ni wahaini kwa mtazamo wangu kwa kutenda kazi kinyume na maadili yao lakini kuchukua jukumu la kuharibu usalama wa taifa. Dr. wataje bana...maana wakubwa wao wameshakuzodoa kwamba wa mbwatukaji tu na huna lolote. Hapo ndo mwanzo wa kuwa Shujaa wa Mbadiliko katika Tz yetu. Tutakuweka VIP ya ukombozi wa bongo
     
Loading...