Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Ulimboka, kwanini ulianzisha mchakato wa kudai haki za madaktari halafu umekimbia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Cheche Mtungi, Sep 1, 2012.

  1. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Dk ulimboka,kwa nini ulianzisha mchakato wa kudai haki za madaktari halafu umekimbia?au na wewe umeshakuwa fisadi?nani ataona tena matatizo ya hospitali zetu?umepewa kiasi gani mpaka umesahau mateso uliyopata kule mabwepande?
    View attachment 63502
    ulianza kutetea hawa waliolala chini
    View attachment 63504
    na hawa pia
    View attachment 63505
    hata hawa pia!
    View attachment 63506
    mkaanza mijadala ya kututetea
    View attachment 63507
    wakaanza mambo yao,utafikiri wanatibiwa ulaya!
    View attachment 63508
    wakakufanya hivi!
    View attachment 63509
    na pia ulionekana hivi!
    View attachment 63510
    hospitali ulizokuwa unatetea zikashindwa kukutibu,na wwe ukapelekwa ulaya!
    View attachment 63511
    ukarudi hivi!
    Nakuuliza tena umepewa nini huko ulaya?mbona umewasaliti wenzako?na sisi maskini kwa ujumla?
    Nimesikitika sana!na kama wamekupa hela ujasiri wako uliouonyesha hauna maana asilani,na bora ungetulia kimya tangu mwanzo!
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Dr Ulimboka anafamilia inayomtegemea.
     
  3. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hapa kwa hili nami nina mashaka na huyu Dk. Ulimboka. Je, amezibwa mdomo kwa yale yote aliyojifanya kuyapigania? je, kipigo kimemfanya asahau yote au ni nini? Pia inasemekana hayupo nchini kwa sasa.
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,697
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    ...umejifungia na mke wako chumbani mmezima na taa,upo ndani ya blanket,nje umefunguli mbwa wakali na kuna uzio wenye geti kali..
    Unawasha ka PC kako na jina lako hatulijui hatapicha yako haippo.,.

    Wamuamuru DK. aendelee hatarisha uhai wake na familia yake...

    Nakushauri.. Toka hapo kwako saasa hivi nenda TBC waambie wewe ni activist unataka endelea alipoachia DK.. Angalau tukufahamu
     
  5. NAFIKA

    NAFIKA Senior Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anahitaji muda, hawezi kukurupuka tu.
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anasubiri tume ya uchunguzi imalize kazi yake
     
  7. c

    chama JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa nini nyie msimalizie alichoanza au hamtaki kuwa kwenye historia ya mashujaa ya taifa hili?

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Sasa ndio amekuwa Mzalendo haswaa! huwezi kuwatetea watu wanaotaka 7m kwa Nchi maskini na yenye watu maskini. huwezi watetea watu wanaotaka kushindana na wabunge kwa Posho na Mishahara ukawaacha wanaJWTZ POLISI na Mgambo Amefunguka baada ya kumtaja aliyekuwa nyuma ya migomo yote ya MaDr na kuona kuwa wote ni wasaliti kwa maslahi binafsi Ameangalia Mustakabali ya maisha yake na familia yake kwani yeye sio mwajiriwa wa serikali, Ameipenda Nchi yakeAmeamua kupumzika na kuachana na Media Amepata kazi Nje ya Nchi
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    huu ni udaku sasa,unachokitaka ni story ya kuuzia gazeti tu!
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ndugu zetu wa Mbeya wanakuwa kama wana unafiki fulani,Mwakembe naye huko huko Mbeya,tuachane nao wanaona ccm kama mama yao
     
  11. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alishaongea kny clip yake iko Youtube na amesema kila kitu, je unatarajia atabadili kauli yake? Je ulichukua hatua gani aliposimulia? Acheni kupenda kusikiliza story na udaku then mkae kijiweni mpige soga tu. Pumzika Dkt.washakusaliti wenzio
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    wewe umefanya nini kupigania madaktari?
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    siamini !hata wewe umesombwa na mafuriko ya wanahabari za udaku?
     
  14. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,111
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Haja kimbia amejituliza anatafakari kisago cha mabwepande.
     
  15. peck

    peck JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bahatisha Dkt Ulimboka hakutibiwa ulaya alikuwa afrika ya kusini. halafu ni mapema sana kumuhukumu kwamba ameacha mapambano, bado anahitaji muda wa kupemzika ili afya yake iimarike zaidi.
    madaktari ni wengi, wananchi tunaopata tabu mahospitalini ni wengi kwa nini tumuachie dkt ulimboka pekee alionesha njia hatukumfuata mpaka wakamjeruhi nusura kumuua, WATANZANIA tuamke sasa tuache kulaumu na kutegemea kwamba fulani anaweza na kumuachia atende peke yake HATUTAFIKA TUNAKOTAKIWA KUFIKA.
     
  16. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Alichokifanya dr uli ni sawa kabisa,amechagua maisha kwa sababu maisha ukishayapoteza huyapati tena.Kwa nini ahangaike peke yake? Anateswa hafu watu tupo tu tunalalamika kwenye magazeti na mitandao.Kwa nini hatujajitokeza barabarani tuandamane kutetea alichokuwa anakitetea dr ulimboka.Kama sisi tunaogopa kuingia barabarani na kuandamana kutetea kile tunachoamini basi dr ulimboka yuko sawa kuwaacha wafu wazike wafu wao
     
  17. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kesi ipo mahakamani unataka azungumzie nini? Au unataka aingilie muhimili mwingine wa mahakama afungwe!
     
  18. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Bahati mbaya Mobile haina kitufe cha Like, ila chukua Like mkubwa
     
  19. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dr.Ulimboka amesha aidiwa Ubalozi anchosubiri UPEPO UPITE aapishwe. kwani Dr. Mwakyembe alikuaje? alipopewa Uwaziri wa Uchukuzi na mjadala wa afya yake akaufunga. Uroho wa Madaraka UTATUANGAMIZA WENGI
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,054
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Usifanye mchezo na mabwepande halafu si nasikia kina igondhu wamevunja korodani sidhani kama kitu mnara nasikia mtalimbo doro,ni kweli?
     
Loading...