Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Ulimboka apewe ulinzi wa kutosha.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by General mex, Jun 28, 2012.

  1. General mex

    General mex Senior Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    kwa hali inavyoelekea hao watu waliotaka kumuondoa duniani sio watu wadogo tu, na kwa sababu lengo lao halijatimia, badala ya kukaa tu na kujadili kilichotokea pia ulinzi uimarishwe kwani huwezi jua wanaweza wakatafuta mbinu nyingine za kutimiza azma yao. kwa hiyo kwa ushauri tu ni kwamba awekewe ulinzi wa kutosha na hata wanaomuhudumia wawe makini sana kwani unaposhindana na adui usiyemjua, unatakiwa uamini kua mtu mwema ni wewe peke yako. Mungu amjalie dk Ulimboka afya njema aweze kuwaumbua wauaji hao.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Nadhani tuwaite haohao wauaji wamlinde!, who else?.
     
  3. General mex

    General mex Senior Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hapo ni kuhakikisha wanaompatia huduma ni wanaoeleweka, na hakuna mtu asiyeeleweka kusogea maeneo aliyopo. hao darasa la saba wasihusike kabisa nhuko ndani. na kama vipi maendeleo yake yawe siri na madaktari mpaka atakapokua na hali nzuri.
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Kazi ipo? Nani amlinde nani?
     
  5. Kamtori

    Kamtori Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    angalia isije ikawa tunampeleka nje kwa matibabu akarudi ndivyo sivyo maaana everything is possible in tanzania


     
  6. a

    andrews JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i katika kujipendekeza kwenu kwa ccm tunaomba mjichunge kila mtembeapo jihadharini na mabinti na mjichunge mnakula na kunywa wapi lazima tuondoke na mmoja wenu halafu mapata lessons maana watanzania wanteseka sababu ya serikali ya kufisadi na nyie mnashabikia hali hii especialy kitendo cha gerald hando lazima tujibu mapigo wenzenu watakuwa bungeni na sisi nanyie god bless you guys watch your backs:embarassed2:
     
Loading...