Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk. Ulimboka aombewa ulinzi "The Amnesty International", Ubalozi wa TZ Afrika Kusini wahaha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by palalisote, Jul 4, 2012.

  1. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    MWENYEKITI wa Jumuiya ya Madaktari Tanzania Dk. Steven Ulimboka ameombewa ulinzi kwenye Shirika la Kimataifa la Kutetea Haki za Binadamu la Amnesty International.Vyanzo vya habari vya kuaminika kutoka ndani ya jopo la wataalam na jumuia hiyo kwa nyakati tofauti vimeliambia Tanzania Daima Jumatano kwamba wamelazimika kuomba ulinzi wa kimataifa ili kukabiliana na watu wabaya wanaotaka kumdhuru.Vyanzo hivyo vilisema watu waliomdhuru wanataka kummaliza kabisa ili kuficha ukweli kwani kabla ya kuondoka Dk. Ulimboka alieleza ukweli wa tukio hilo hivyo wabaya wake hao wanatumia baadhi ya watumishi wa ubalozi wa Tanzania nchini Afrika Kusini kuhakikisha wanampata.

    "Hii ya kuomba ulinzi ni ‘latest'; Amnesty International ni wabishi lakini katika hili wameombwa naamini watakubali kumlinda… maombi yamepelekwa jana."Kabla ya kupelekwa Afrika Kusini Dk. Ulimboka alieleza ukweli wa tukio zima kuanzia walivyomkamata na mateso waliyompa hadi walipotaka kumzika akiwa hai."Wameshajulikana sasa wanatumia ubalozi wetu kutaka kupenya kwenda kumwona hospitalini ndiyo maana haisemwi yuko hospitali gani… ukweli ni kwamba usalama wa Dk. Ulimboka uko hatarini," kilisema chanzo hicho cha kuaminika.Bila kujua kwamba hizo ni habari chanzo hicho kiliendelea kueleza kwamba akiwa njiani kuelekea Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere (JNIA) Dk. Ulimboka aliwataka viongozi na madaktari wengine ndani ya jumuia kupigania haki zao.Kwa mujibu wa chanzo hicho mwenyekiti huyo wa jumuia aliwasihi waliobaki wasikubali damu yake imwagike bure, wahakikishe maslahi ya madaktari yanaboreshwa.

    "Msikubali damu yangu imwagike bure; endeleeni kupigania haki zenu…," chanzo hicho kilimnukuu Dk. Ulimboka.Hata hivyo ilielezwa kwamba jumuia hiyo ilishirikiana na Kituo cha Sheria na Haki za Binaadam (LHRC) kuomba ulinzi huo kutoka Amnesty International.

    Chanzo: Tanzania Daima


    WAKATI HUO HUO

    "Taarifa tulizozipata kutoka Afrika Kusini zinasema kwamba, hali ya Dk Ulimboka imezidi kuimarika tofauti na alivyokwenda, figo zimeanza kufanya kazi ingawa kwa polepole na amefanyiwa vipimo vingine," alisema Dk Kabangila na kuongeza:

    "Pia ameanza kuzungumza, anawatambua watu vizuri na zaidi amewaomba Watanzania wamuombee apone haraka."
    Awali, chanzo kimoja cha habari kilidokeza kwamba hali ya Dk Ulimboka imeimarika kutokana na kupatiwa huduma za matibabu kwa haraka kwa kufanyiwa pamoja na vipimo vingine, kile cha usafishaji damu na figo (Dalysis), mara kwa mara. Kabla ya kuondoka nchini, Dk Ulimboka alifanyiwa usafishaji huo mara mbili.

    Madaktari walisema kuwa, kipimo hicho kililenga kupunguza kiwango cha sumu iliyoonekana kwenye damu, ambayo haikutambulika mara moja kama ilitengenezwa ndani ya mwili au vinginevyo kwa kuwa hakuna kipimo cha kubaini tatizo hilo nchini.


    Chanzo: Mwananchi







     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,037
    Likes Received: 15,947
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa karibu ningejitolea kumlinda mimi mwenyewe na labda hiyo ingenipa fursa ya kuua walau CCM mmoja. Licha ya hivyo, lazima tu nitaua mCCM kabla sijafa. I hate them with a passion.
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    kitaeleweka tu,sijui watatokaje kwenye hii ishu,wameshikwa pabaya
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Ukweli utajulikana tu tena mapema sana!!Mungu awe na wenye heri!amen
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Tukae Mkao wa kula ndio hapo Fundi Stella Manyanya atakapothibishiwa watesaji ni wao wenyewe
     
  6. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Oooh! Lord of Mercy, we thank thee for the health of our, Beloved Brother Ulli, may your Mighty hand protect him against evil spirits of CCM, PM and JK.. Ameeeen!!!!!!!!
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hakika wataumbuka hawa wahuni wa hiki Chama cha Magamba kwa uhuni walomfanyia Dr Uli.
     
  8. m

    mahoza JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,029
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mh tunamuombea apone haraka. Dua zetu ziko nawe.
     
  9. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Stella Manyanya alisema aliwaona walivaa magwanda kama ya CHADEMA hapa mkuu wa mkoa lazima aumbuke kirahisi
     
  10. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    swala la ulinzi lipo wazi sana na wala halihitaji mahojiano,ni lazima kuwe na watu wa kumlinda kabla ya watekelezaji kukamilisha kusudio lao
     
  11. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Liwalo na liwe
     
  12. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    When GOD says NO, who will be against? Get well soon Dr. Ulimboka! Hakika watu wengi tunatamani kuona viongozi wetu wakiwajibika kwa hili hata kama ni baada ya serikali hii kumaliza muda wake. Viongozi wetu lazima watambue kuwa "what goes away, comes around".
     
  13. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono, ila kuua sio vizuri, tuungane tuwatoe madaraka tu
     
  14. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa style hii sijui kama tutafika.
     
  15. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tunaomba Mungu uendelee kutenda miujiza yako kwa Dr.Ulimboka. AMEN
     
  16. I

    IWILL JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    you spoke with my heart, wameua ndugu yangu. uzuri ninawajua, nawafanyia timing and it will be historical event.
     
  17. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Tuwatoe madarakani na kuwapandisha kizimbani kwa madudu yote waliyofanya kwenye nchii yetu bila kusahau utaifishwaji wa mali zao walizojilimbikizia.
     
  18. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Tunaomba Mungu umlinde Dr Ulimboka
     
  19. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usihofu tutafika tu.

    Sisi tulio tumia taa za chemli kufanya home tunajua principle ya taa iliyokaribu kuzima kwa kuishiwa mafuta.
    Inajiongeza mwanga mara dufu kwa sekunde chache kisha hiyooo! Gizaaaaaaaaaaaa
    Huku ni kujitutumua kwa mwisho kwa serikali ya CCM kabla ya kufa kifo cha mende.


     
  20. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mungu akiamua hakuna wa kupinga. Haki ya mtu haizibwi kabisa bali huchela. Mungu aendelee kumlinda dr.Uli. Na taarifa ziende kwa eng.Matunguu, na magamba yote. Hasira na uchungu wa madaktari na wananchi zinawarudia.
     
Loading...