Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk. Slaa, usikubali kuongeza virusi kwenye chama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, Dec 19, 2011.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Dokta wa Ukweli, Rais uliyenyang'anywa ushindi kimazingaombwe.
    Misukosuko hii ndani ya CUF na NCCR Manunuzi inayotokea kwa wakati mmoja siamini kama ni coincidence. Ni kwakuwa wanaohusishwa nayo wamekuwa na ukaribu kwa kiasi kikubwa na Vigogo wa CCM na serikali yake. Hawa ni Hamad Rashid na Zitto Kabwe. Kwamba watu hawa wapo karibu na viongozi wa juu wa CCM hilo halihitaji kuthibitishwa tena hapa jamvini.
    Sasa una mambo yafuatayo ili kukinusuru chama
    1. Una mtihani mzito kwa Shibuda. Hadi sasa handling ya issue ya Shibuda iko perfect by 100pct. Angalieni asije aka team up na virusi wengine
    2. Yupo huyu Zitto. Ushahidi wa mawasiliano kati yake na TISS pa,oja na mengine anayozidi kuyafanya lazima mkae mnamtazama kwa macho makali sana. Mkisinzia tu mtafungwa goli la mkono bila kujua.
    3. Hivi sasa kuna presha ya kumrudisha Kafulila, sisimizi aliyeikosea adabu chadema akiwa chadema na akiwa bungeni. Angalieni maamuzi yenu katika hili.
    4. Ile kamati kuu ya chama. Kuna bomu linasubiri muda ufike lilipuke. Wenzenu Kafu waliliona hilo wakajitahidi japo kwa mizengwe kujiweka kando na hilo bomu.

    Mwisho, Chadema mna kazi ya kusafisha Virusi na kutokukubali virusi zaidi viwavamie.
    Ni hayo tu kwa leo
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hivi Kafulila alifanyaga makosa gani haswa alipokuwa Chadema?
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kumbe Chadema ni mali ya Slaa, yeye ndio anapokea watu yeye ndio anafukuza watu..

    Ndio maana alimuita Kafulila sisimizi.

    Tunashukuru kwa kutujuza!
     
  4. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwan slaa ndo mwenyekiti?
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0

    [​IMG]
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    endelea kuosha kinywa!
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hizi ni akili za kunguru mgonjwa!

    Huwezi kuwa na wabunge 23 halafu useme ulishinda urais wa Tanzania...
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    cdm bado wanaweza kucheki na hao waliotoswa toka vyama vingine na wakawa wanachama wazurii tu. Kafulila mmojawapo
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wewe huna kichwa unatikiti maji,kila cku hoja yako ni ilele ya wabunge 23 jibu basi hoja za watu mfano hivi walio mtoa madarakani ghadafi walikuwa na viti vingapi bungeni? Bora wabunge 23 walio active kuliko kuwa na wabunge 1000 wanaosinzia tu mjengoni,mbunge kama mnyika nisawa na wabunge 5000 wa dizaini ya kapten John komba ambao ndiyo unajivunia
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Gaddafi katolewa na Nato na US..

    Vipi Rose Kamili, Cristian Lissu, Rachel Mashishanga, ni vichwa vya Chadema..
     
  11. s

    sembeiwe Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanajamii forum? ukweli inauma sana kuona vyama tunavyo vitegemea kuleta mageuzi vinaishia kurumbana badala ya kuweka mikakati ya ushindi.
    kwa hili la Kafulila kamati kuu ya chadema mnalo jukumu kumkubali ama kumkataa, hii endapo atataka kurudi kwetu.
    cha msingi hapa ni hadidu za rejea; kitu gani kilimtoa na kitu gani kina mrudisha tena? chadema inawanachama wengi na wenye sifa hivyo siyo chama cha kuburutwa na walafi wa madaraka. onyesheni msimamo hatutaki makapi.
    viongozi wa juu wa chadema naamini ni wapinzani wa kweli.hatutaki wakina mzee wa kilalacha tena tuliwaunga mkono wakatuacha ubungo!!
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Eti dokta wa Ukweli!. Dokta wa kanisa.

    Slaa kama Slaa hana maamuzi ya kumpokea au kutompokea Kafulila. Slaa sio chama.
     
  13. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Chadema ni chama makini kinaweza kikakaribisha virusi na wasifanye chochote au unachanganya uongozi wa akina kikwete na Mukama na Uongozi wa akina Mbowe na Slaa? unafananisha nyanya chungu na Apple!!!!!!!!
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hakufanya kosa lolote ila alikua na haki ya kutoka CHADEMA kwenda NCCR Mageuzi kama alivyo na haki ya kwenda CUF au CCM kwasasa. Tofauti kubwa na wakati huu ni kwamba CHADEMA hawakumfukuza ila NCCR wamemfukuza, bado ana nafasi CUF na CCM
     
  15. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chadema wote vichwa wewe,vipi ccm Lusinde,Komba,Maria Hewa,Mohammed Dewji .........
     
  16. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bado kuna waTZ CDM wengi wana uwezo wa kuwa wabunge, sio lazima Kafulila.
     
  17. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    vipi wasira
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Vichwa vinavyopenda posho!
     
Loading...