Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk.Slaa unajua kwamba CCM Arusha wanakuundia kashfa nzito?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Mar 25, 2010.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mh.Dk Slaa rafiki wa watanzania wote wakiwemo wana CCM wasafi na kuacha wachache wachafu na wasio na heshima wala upendo na Tanzania yangu , CCM Arusha wanakuundia kashfa nzito ili waweze kuitumia dhidi yako kwenye kampeni za Oct 2010. Wana dai umekula pesa ya mradi wa maji katika Jimbo yapata sh.400mn za Kitanzania n a mengine mengi. Haya ndiyo yanayo jiri sasa na wanajipanga kweli baada ya kushindwa kusema juu kashfa nyingine ya misaada ya Kanisa. Sasa kama ulikuwa hujui basi amka fuatilia na kama ulikuwa unajua basi kaza buti mambo si mambo Mzee wetu CCM fitina na wao wanataka madaraka na si ustawi wa Tanzania .Kuna mkono wa mwenyekiti wao na hivyo jungu ni kubwa mno na wana hasira umewabwaga Mahakamani pia .

    Nitasema mengine na kuweka data zaidi kadiri wanavyo zidi kuji zatiti .
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Lunyungu,
    Wewe mwaga data tu, nilishawahi kusema kuwa kabla ya Oktoba tutayaona na kuyasikia mengi.
     
  3. Dr.W.Slaa

    Dr.W.Slaa Verified User

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 674
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Lunyungu,

    Asante sana kwa kunimegea Taarifa kuhusu njama za CCM mkoa wa Arusha.

    Ni kweli nimepata Taarifa hizo. Zinatokana na ukaguzi wa Bodi ya Maji ya Vijiji sita vya Karatu mjini na Vitongoji vyake inayoitwa Bodi ya Kaviwasu. Bodi hiyo imekuwa ikikaguliwa na Wakaguzi wa nje toka mwaka 2001 kama sikosei. Hivi Karibuni kulikuwa na malalamiko, na mimi mwenyewe hadharani nikamwagiza Mwenyekiti wa Halmashauri ambaye kwa mujibu wa Sera ya Wilaya Halmashauri yake ndiyo Regulatory authority waikague Body hiyo.

    Kwa bahati mbaya badala ya kuwaita wakaguzi wenye sifa, wakatuma Internal Auditor na maafisa Ushirika kuikagua Bodi hiyo. Mimi nikawaeleza kuwa kwa utaratibu iwapo chombo kimekaguliwa hakiwezi kukaguliwa na wakaguzi wasio na Sifa ( Internal auditor wetu aliisha kukataliwa mahakamani kwa kutokuwa na sifa na Halmashauri ikapoteza kesi). Kimsingi wakaguzi hao walifanya ukaguzi wao, ambao kwa vigezo vyote hauna sifa, wakatoa taarifa kuwa Bodi hiyo imetafuna jumla ya Tshs 400 Millioni. CCM wakadakia hoja hiyo ambayo ilikuwa ikijadiliwa katika ngazi ya Halmashauri ya Wilaya.

    Ili waweze kumchafua Dr. Slaa watakuwa na kazi kubwa:

    i) Kwanza Dr. Slaa siyo mjumbe kwenye Bodi ya Kaviwasu, japo Bodi zote 7 za Maji Wilayani Karatu nilizianzisha mimi, na Katiba zao niliziandika mimi kwa mkono wangu kwa kushirikiana na Wizara ya Maji, wakati ule Bwana Kobalyenda.
    ii) Ili mtu uchafuliwe ni lazima waonyeshe kuwa tarehe fulani ulichukua fedha kiasi fulani, na kadhalika. Bila kuonyesha hilo itabaki propaganda kama inavopigwa propaganda na ccm katika mambo mengi. Wananchi wa Karatu ndio wanaojua Dr. Slaa na Kaviwasu wakoje.

    Itawageuka vibaya, ni vyema waje nayo kama walivyokuja na fedha za Kanisa na za Walemavu na hazikuwapeleka popote. Mimi ninawakaribisha sana. Hata hivyo asante sana, kwa Taarifa na kwa mapenzi ya dhati kwangu. Mungu awabariki.
     
  4. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tunakuamini sana Mkuu wetu na pia kama wanataka kuelta ushetani wao basi watashindwa na kusambaratika kabisa. Mungu yupo pamoja na wewe
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hawajaanza leo kwa iyo hakuna jipya
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Yaani hawajaridhika na tape recorder waliyoitega kule Dodoma?
     
  7. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Kampeni ndo zimeshaanza au...!
     
  8. Epason

    Epason JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2010
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu watasema mengi sana, lakini mimi nawaambia kelele za chura na za mpangaji dhidi ya ngombe na mwenye nyumba hazitafua dafu, na hilo naita debe tupu kwani jadi yake haliachi kutika (No evidence/data). Mbulu tuna bora mbunge tunamtafuta mbunge bora 2010 pindi piriton waliyomeza wapiga kura wengi kuisha nguvu, huku sisi weledi tukijaribu kuwaponya na kuhakikisha hawapewi nyingine. Fools bite one another, wise men agree together.
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Mzee Jasusi mimi niko nao hawa na nashukuru kama Dr.Slaa kalijua hili .Nitasema mengi kadiri tutakavyo kuwa tuna maliza vikao .Sitakaa kimya kabisa .
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mkuu Jasusi nipe muda utaona mwenyewe hapa
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hawa CCM....sasa nasikia wanafanya harambee ya kuchanga 500m kumng'oa Ndesamburo Moshi waurudishe mji ule nyuma....hizo hela zinaweza kufanya mengi kwa jamii kuliko kumng'oa Ndesa.....I wish tungekuwa na majisiri wa kisiasa wa kutosha kama hawa wazee wawili...Slaa na Ndesa...Sadly ndani ya CCM wapo lakini huo ujasiri wa kutoka na kujiunga na haya magwiji ndio ukoma wenyewe...
     
  12. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    CCM laana tupu . Hizo pesa zaweza kuliwa na Ndesa akarudi Bungeni tena . Watu wa Moshi ndiyo wanajua nini Ndesa kafanya na kule Karatu CCM wao kila siku ni pesa kutembeza tu .
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hii awareness ingeenea nchi nzima ingekuwa safi sana...
     
  14. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2010
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,871
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Mheshimiwa Dr. Slaa,
    Naamini zengwe hili si lako binafsi ila ni kwa upinzani na hasa Chama chako cha Chadema.
    Wanataka kuonyesha kuwa hamuwezi uongozi kwani halmashauri ya Karatu iko chini ya Chadema.
    Naomba litizame kwa mnasaba huo zaidi.
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Dr Slaa,
    Mbona siwasikii kuhimiza wapiga kura kujiandikisha?Naogopa kuwa hawa wananchi wanaojitokeza katika mikutano yenu hatimaye hawapigi kura....CCM inahimiza watu wao kimyakimya vipi nyie CHADEMA?
     
  16. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nisha wahi sema na kurudia tena kwanini CCM wao waweke mikakati ya kukusanya pesa nyingi ili kumng'oa mtu mmoja katika jimbo fulani ili hali wakijua kuwa wananchi wa jimbo hilo wanamtambua mgombea wao ndio huyo huyo na ndie wanaeridhika nae na kweli ukitizama kuna maendeleo katika hilo jimbo sasa wao CCM kwanini wasije na sera zao mpya tuu na kijitahidi kufanya kazi na mtu wa upinzani na ndipo maendeleo huanzia na huwezi jua huko baaadae hao hao viongozi wanaweza kubariana na kuachiana madaraka kila muhura wa uchaguzi ujapo.

    Lakini kukaaa chini na kuwekeana fitna na shutma mbali mbali sio sawa ina dhihirisha wazi kuwa CCM hamjakomaa kisiasa swafi bali mpo kupiga domo tuu na tena nasio kwa maslahi ya wananchi bali ni kwa maslahi yenu viongozi wachache, jamani tubadilike kihoja hapa na sio fitna
     
Loading...