Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Slaa ni mkweli: Raia mwaminifu na kiongozi bora

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gobret, Jul 28, 2010.

  1. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimeamua kutumia maneno hayo kwa sababu nina shindwa kupata neno la kutumia badala yake. Si kawaida kuona watu wa namna hii. Mtu huyu si mbinafsi na amejitoa kwa maslahi ya watu wake. Watu wa Karatu ninawaheshimu sana kwa kumleta na kumruhusu agombee urais wa Tz kwa ridhaa yenu. Watu wa Karatu walikuwa na hofu kuwa kugombea kwake urais wao watapoteza mtu makini lkn kwa sasa wameelewa kuwa si kupoteza bali kupata. Wengi hatumwelewi vizuri Dk Slaa kwa sababu tu tuna desturi ya kuongozwa na CCM. Mwl Nyerere kama mtakumbuka alishasema CCM si mama yake na muda wowote atatoka akitaka. Wengine wana nena kuwa ni mkristu tena mkatoliki. Huu ni upuuzi mtupu. Wengine wamefika mbali kwa kusema ni padri aliyeasi hivyo hafai kuwa kiongozi. Kweli hafai kuwa kiongozi? Kuwa kiongozi tunapima nini? Uaminifu, uzalendo wake na uwezo wake. Hatuongozwi na chama, ukabila, udini wetu bali watu walio na maadili ya uongozi. Watu wenye maadili ya uongozi sasa hawapo CCM, wapo nje ya CCM. Ona wanavyofanya kwenye kura za maoni, hizo ni kufuru. Ni kweli kwamba tunawashabikia watu wa namna hii. Ndio maana wanatukana wanavyopenda hadharani.............sitaki kura zenu........acheni kazi...........Mungu akupe nini sisi binadamu na hali hatuna umaskini wa mawazo. Inatosha sasa. Vijana, wazee, wababa na wamama wakati ni wetu kuionyesha CCM kuwa imetosha, na enzi na nyakati zao zimepita. Tuanza na tumalize na Dk Slaa. God bless DK SLAA.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,965
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    we hii haikuhusu, afterall nakushangaa unapokataa fact na kwenda kudanganywa RA na JK, alafu unasema Hudanganyiki!
     
  3. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Utadanganyika na kudanganywa sana na huyo Mkwere na Mburushi wenu.
     
  4. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naunga mkono hoja
     
  5. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Angalau nimepata mtu wa kumpa kura yangu tukufu ya urais-Dr. Slaa
     
  6. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wachumia tumbo wote huwa hawadanganyiki na vitu au hoja zisizohusisha ufisadi, kwa hiyo ni haki yako kusema hivyo, kwa waliokuzoea wala hatushangai hiyo kauli yako. Dr. Slaa thumb up!
     
  7. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sina wakati wala nafasi ya kukudanganya, Si wapo wanaokushawishi kwa rushwa.Endelea kushawishika wala usidanganyike. Watanzania waliojeruhiwa safari hii wataamua kumchagua Dk Slaa ili iwe kwa serikali ya CCM isiyosikivu. Watanzania wake kwa waume tujitokeze tumpigie kura Dk Slaa, pamoja na madiwani na wabunge atakaowasimamisha. Tuweke pembeni udini wetu. Tumpe njia. Wale wanaodai mahakama ya kadhi mwulizeni kwa upendo atawasaidia vipi ktk kulitafutia suluhisho la kudumu suala hili. Yeye kama kasisi wa zamani na mwenye shahada ya uzamivu ya sheria ya dini sheria dunia atawasaidia. Naamini ana namna bora ya kulitatua hili jambo si tu kwa waislamu tu bali hata kwa wakristu. Tukumbuka kwamba serikali yetu haina dini ila sisi tunaoichagua serikali tuna dini zetu. Haiwezekani tukashindwa kuelewana kwa misingi ya dini. Serikali ni nini mbele ya watu. Watu huiamulia nini serikali kifanye na kama serikali haitaki kusikia kuna namna nyingi tu ya kuiadhibu serikali kama hii. Mimi kama mkristu ninawapenda sana waislamu na ninaona hoja yao na umuhimu wa mahakama hii. Waislamu ni raia kama raia wengine na wana haki zao za kuamini wanachodhani ndio msingi wa imani yao. Hofu yetu wakristo ni kuwa itakuwaje baada ya mahakama ya kadhi? Hoja si kupinga tu bali nini suluhisho la haya yote? Wakristu nao wanataka mahakama yao? Ni sawa, hakuna ubaya wowote ktk hili. Sasa huu ndio muda mwafaka wa kumhoji DK SLAA atalichukuliaje jambo hili. Hili si suala la lelemama. Tusipolipatia ufumbuzi litatusumbua siku za baadaye, wakati huo wakristu na waislamu hawaelewani, hawasaidiani, hawasalimiani na wengine ni watoto wa baba na mama mmoja lkn hawaongei kisa wametofautiana kiimani. Nini maana ya serikali isiyo na dini? Tuielewe falsafa hii kwanza. Ni serikali ya watu wenye dini/imani tofauti-tofauti isiyoruhusu upendeleo kwa dini/imani moja. Kumbe uwezekano wa kuwa na chombo cha pamoja kushughulikia mambo yetu ya imani kila mtu kwa imani yake ili mradi sheria zingine za nchi za kikatiba hazivunjwi na katiba ikaeleza hivyo na chombo hichi kikaundwa kwa mujibu wa sheria ya nchi. HATUTAKI KUKOSA UELEWANO KATI YETU WATANZANIA. TUMWULIZE DR SLAA NA WATU WAKE WATALICHUKULIAJE SUALA HILI. NINA IMANI KUBWA KWA DR SLAA KUWA ANA MANENO YA BUSARA KULIFANYIA KAZI JAMBO HILI. God bless Dk SLAA.
     
  8. BabaK

    BabaK Member

    #8
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Pia naunga mkono Hoja, Nadhani hii ni nafasi pekee pia kwa watanzania kuweka maslahi ya nchi mbele sio kung'ang'ania mazoea na kuogopa mabadiliko kwa sababu iwayo yote.Ninaona Tanzania yenye sura mpya mbele kwa kumuunga mkono Dr.Slaa.
     
  9. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Adanganyike mara ngapi?
     
  10. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Angalau nimemepata mtu ambaye nadhani labda atasafishe nchi na ushenzi huu ulio jaa Tanzania.Siajabu hata wale watukanaji ndani ya Jamiiforums akawashikisha adabu!ANGALIZO:Kura yangu nitakupa Slaa, lakini usije ukanisaliti.

     
  11. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Rushwa inayozidi kuota mizizi kila kukicha, serikali isiyojali wananchi wake (hahitaji kura ya wafanyakazi), serikali inayokumbatia mafisadi, rais mtembeza bakuli kila kukicha (anaomba mpaka net za mbu) ukosefu wa vipaumbele (miaka 5 isiyo na tija hata kidogo, tulichoambulia ni mfumuko wa bei na tabasamu kubwa), kwa hayo na mengine mengi sihitaji kutafuta mchawi wala sihitaji kuwa shabiki wa vyama vya siasa Kura yangu ni kwa Dr SLAA.
     
  12. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuanza na tumalize na Dk Slaa. God bless DK SLAA

    Amen
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,258
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Udanganyike mara ngapi?
     
  14. R

    Ramos JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Binafsi naamini suala la mahakama ya akdhi ni jambo la muhimu kujadiliwa kwa sasa. Hata hivyo naelewa kuwa hili SIO SUALA LA RAISI bali NI SUALA LA KATIBA. Hakuna raisi mwenye mamlaka ya kubadili katiba, bali ni wananchi wenyewe. Hivyo nina uhakika hata nikimuuliza Dr. Slaa au mgombea mwingine leo juu ya hili na mengine yanayokinzana na katika leo atanijibu kuwa yeye hana maamuzi bali atawaachia wananchi kama wataamua kubadili katiba kihalali na kwa njia zianazokubalika, basi maamuzi yao yatachukua mkondo...
     
  15. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Sema huelimiki maana hapo ulipo ndo umedanganyika, mi nakushauri uelewe hivyo
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unajibu kama umetoka msalani
     
Loading...