Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk. Slaa naomba majibu katika hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magezi, Jan 4, 2010.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh. Dk. Slaa nadhani ni miezi imepita tangu uutaarifu umma kwamba ulitegeshewa vifaa vya kijasusi vya kurekodi sauti katika chumba chako pale Dodoma.

    Swali langu ni kwa nini hujaueleza umma ni nini matokeo ya uchunguzi uliofanywa na wahusika (polisi na UWT)?
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    uchunguzi unaendelea.................!so far yeye mamlaka ya kutoa ripoti ya uchunguzi!SATSFIED?!..
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mpwa smthing z missing smwhere....
     
  4. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka police walisema wanafanya uchunguzi na ukikamilika wangetoa taarifa.
    Tuwaulize polish kimetokea nini?
     
  5. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Siyo wajibu wa Dk. Slaa kuuambia umma riport ya ki-uchunguzi, yeye alikabidhi ushahidi wote na vifaa alivyovikuta pale kwa usalama wa taifa na police sasa kama unataka riport wasiliana na Kitengo maalum cha mambo ya Criminal investigation. Dr Slaa endelea na kazi zako.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hivi wewe unaishi wapi? huko unapoishi ndio huwa mna taratibu za kutoa ripoti za kipolisi na kiusalama victims wenyewe?
     
  7. M

    Magezi JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nilidhani kwa kuwa muda umekuwa mwingi tangu jambo hilo limetokea angewauliza wanaochunguza kulikoni lakini kama hajauliza ni suala la kusema kuwa hajaulizia kuhusu suala hilo.

    lakini MTM usimjibie nadhani ataingia hapa sebuleni na kunijibu kile nacho ulizia kwa ni nataka kujua suala hilo limeishia wapi.

    unaposema ninaishi wapi.....nadhani una mawazo mgando kwa sababu hili ni jambo ambalo inabidi litolewe taarifa haraka kwani lilihusu uhai wa raia ktk nchi. Dk. slaa sijasema yeye anipe ripoti ya uchunguzi lakini anaweza kuwa anajua labda ameambiwa lolote na wanaochunguza, na hilo ndo nalo ulizia.

    Polisi siyo miungu kama wewe unavyo dhani wanaulizwa pia na wanantakiwa watoe majibu pale inapo bidi.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nimekuelewa mkuu, tuko pamoja sana!!!
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa nini usiwaulize wanaochunguza? nadhani wao watakuwa na jibu zuri kuliko Slaa
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    huyo mzee ni mlopokaji tu...
     
  11. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #11
    Jan 4, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180

    Vipi,
    unatafuta kisababu chochote cha kuchochea mjadala kuhusu credibility ya Dr. Slaa?
     
  12. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2010
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Nadhani wewe usiye mwelewa anachosema ndiye mlopokaji!! Kwani Dr Slaa yupo wazi kabisa na anachotetea na anachopinga,! Kifupi anapinga ufisadi na dhuluma kwa watanzania wanyonge.
     
  13. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Siyo lazima kila jambo asimame hadharani kuutangazia umma. Kuna masuala mengine, anayaachilia kwa maslahi ya taifa.
     
  14. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hujaeleweka mkubwa kwamba mlopokaji (mropokaji) Dr Slaa au Magezi?
     
  15. M

    Magezi JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jamani hoja yangu haina chembe yoyote ya unafiki wala nini niliona kimya tu nikaona niulize kitu kama hiki. Wala sina nia yoyote mbya mbali na kutaka kujua ni nini kilicho jiri kuhusiana na issue ile.
     
Loading...