Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk. Slaa: Mtaalamu wa lugha saba anayepania mabadiliko ya kweli

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Wambugani, Sep 16, 2010.

  1. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Godfrey Dilunga


    .
    Swali: Una ujuzi wa lugha ngapi?

    Dk. Slaa: Nimesoma na najua lugha ambazo ilibidi lazima uzijue ili ufanye mitihani. Kwa hiyo najua vizuri Lugha ya Kiitaliano, Kijerumani, Kihispania, Kireno, Kifaransa ingawa kuzungumza inakuwa ngumu kutokana na mazoea ya ulimi kule nilikozaliwa, pia najua lugha ya Kilatini, Kiingereza na Kiswahili.


    SOURCE: Raia Mwema - Agosti 25, 2010
     
  2. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Watu husema "Knowledge is power"

    Nafikiri ni sifa nzuri kuwa na ujuzi mbalimbali hasa katika lugha.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kikwete anajua lugha ngapi?

    Kikwere, Kiswahilina na kiswanglish
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mkuu umesahau lugha ya kwao Kimbulu
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Siyo Kimbulu, ni Kiiraqw.
     
  6. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    Lakini je Slaa kama alivunja ahadi za Upadre kwa MUNGU je atatunza ahadi atakazoweka kwa wananchi bila kubadilika? KA KIJISAWLI TU. Je credibility na integrity tuipimeje? nipeni shule magwiji wa siasa.
     
  7. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbona mnakuwa wepesi kusahau. Dr. Slaa kipimo chake ni kuwa bungeni kwa miaka 15 na kuibua ufisidi uliokithiri.
     
  8. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na kimasai pia
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unajua ni muda gani amekaa bungeni? Unajua ni skendo ngapi ameibua wakati yuko bungeni? Jazia na ya kwako humo humo nafikiri hiyo credibility na integrity ya Dk Slaa utakuwa umeipata
     
  10. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Na si hilo tu. Angalia alivowatumikia kwa uaminifu watu wa Karatu kwa miaka ya 15 kama mbunge.
     
  11. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi sikuelewi kabisa mwache raisi wangu wewe unajua ipi?
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Miaka 10, sahihihisho!
     
  13. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu mwali watanzania wameamua kumchumbia baada ya kumuona akiwa pale maskani akiwafanyia kazi nzuri. Bila hivyo wala wasingekuwa wanajua kama na yeye yupo, wangepeleka posa sehemu nyingine
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo akijua lugha nyingi ndio anafaa kuwa RAIS..??!!
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Njiwa peleka salaam, hatutaki raisi goi goi na mgonjwa!
     
  16. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo unataka kuniambia kipimo cha ujuaji mambo ni mtu kuongea lugha nyingi... ! kwa nini asigombee ukalimani ...:becky: kura yangu anayo, lakini sio URAIS!
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huyu njiwa balaaa! ama ni Mabayuwayu na si tetere?
     
  18. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #18
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180


    hiza ndo dalili za mawazo mgando
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    uhitaji kunielewa...........kwani mi B*s*a wako?
     
  20. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Usisahihishe kama huna uhakika. Ni kumi na tano (15)

    1995 - 2000
    2000 - 2005
    2005 - 2010
     
Loading...