Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk slaa live - itv

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ilboru1995, Oct 18, 2010.

  1. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ...Presidential material inaonekana dhahiri shahir kwa mh dk Slaa... Huyu ndiye rais tuliekuwa tunamtarajia atufikishe kwenye mafuriko ya maendeleo kwa kuwa ana vision na mission ya kutufikisha kwenye kilele cha maendeleo...
     
  2. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Kasemaje leo?
     
  3. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Anajenga hoja zinazoeleweka, ITV mnatutendea haki kwa sasa, Big up ITV!
     
  4. Nicazius

    Nicazius Senior Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wazee Dr. anamwaga sera za kweli kabisa, Mwanga sera Dr. mwaka huu kwa kweli CCM hawana chao,
     
  5. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    HAta mie nimemkubali, kwa kweli anaelewa nini anachokifanya. anasatahili kura zetu, sijui lini watamleta JK kuhojiwa
     
  6. K

    King kingo JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    JK utaambiwa ratiba yake iko tight
     
  7. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    aisee, the guy is good.
     
  8. h

    hagonga Senior Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimemkubali mimi! Great.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Yes we can !!! Goooooo Dr gooo it is time for change!
     
  10. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tusio Bongo jamani mbona utamu mnatunyima?Tuwekeeni basi na sisi hapa YOUTUBE maana Mafuriko ya maendeleo tunayataka kinoma....Go home go...Dr Slaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hii njema!
     
  12. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Big up Tanzania, nakosa uhondo. Changes4REAL.
     
  13. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru sana mafisadi kwa kumshtua Mengi, alikuwa amelala fofofo, sasa kazinduka na ITV yake
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    asante sana RA kwa kumshtua Mengi
     
  15. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa mtu yeyote aliyemsikiliza jana Dr. Slaa na kwa umakini ni wazi atampa kura. Hakika anajua anachokifanya na anajua watanzania wanataka nini.

    Sera na mikakati yake ni wazi akipata urais Tanzania itapiga hatua kubwa sana. Anajua matatizo ya umasikini wetu. Sio yule jamaa anayeongoza nchi hata hajui umasikini wetu unatokana na nini.

    Big Up sana Dr. Slaa
     
  16. M

    Mikomangwa Senior Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sifa kubwa ya rais makini ni kwamba lazima awe na VISION. Dr Slaa anajua anataka Tanzania ya kesho iwe vipi. Hakika nimekubali Mungu katushushia Musa wa kutuvusha jangwani. Malaria Sugu mbona kimya ndugu yangu?
     
  17. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mshirika hawezi kujitokeza, anaogopa kupoteza fahamu kwenye studio, pia mpaka wamuandalie cha kuzungumza, muda haupo tena.

    Hongera Dr wa ukweli DR SLAAAAAAAAAAA!
     
  18. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,744
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Sio kwamba ana VISION na MISSION tu bali pia ana INTEGRITY, COMMITMENT, FOCUS.
     
  19. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    The guy is presidential material and I am dead certain many ccm members are going to vote for him as opposed to their own candidate!!
     
  20. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,568
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Yesterday, I was really impressed. The guy knows! He's intelligent and has everything in his head. No wonder the guy scooped PhD with Summa Cum Laude (first class with honours) from a very reputable university St Urban in Rome. Only great thinkers like Dr Slaa are admitted to study at St Urban.
     
Loading...