Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk slaa kuhutubia wananchi wa mkoa wa iringa kupitia redio country fm leo saa 3 usiku

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PayGod, Oct 28, 2010.

  1. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    DK SLAA KUHUTUBIA WANANCHI WA MKOA WA IRINGA KUPITIA REDIO COUNTRY FM LEO SAA 3 USIKU



    [​IMG]

    Baada ya kushindwa kuwahutubia wananchi wa manispaa ya Iringa leo jioni ,mgombea urais kupitia chama cha Demokrasia na maendeleo (chadema) Dk Willibrod Slaa leo saa 3 usiku huu atawahutubia moja kwa moja wananchi wa mkoa wa Iringa kupitia kituo cha Redio Country Fm (88.5 ) wananachi watapata nafasi ya kumsikiliza na kuuliza maswali yao kaa mkao wa kula
     
  2. W

    We can JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Good news PayGod,
     
  3. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Sikai mbali na redio leo
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je kesho atahutubia hapo? Lazima iringa afunike dk ya mwisho mbega kwenda huko mabadiliko
     
  5. M

    Mutu JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    thats whatsup
     
  6. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Piga ua lazima slaa afanye mkutano iringa na apite maswa akieleke karatu, jah bless
     
  7. j

    jitu1 Senior Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Dec 28, 2009
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wasije wakakata umeme
     
  8. M

    MULANGIRA Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je nini kinaendelea huko Iringa?Dr. Slaa kesha anza kuzungumza?
     
  9. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    silaa kaanza mda mrefu wananchi wanauliza maswali mazuri mno
     
  10. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    silaa kasema kuwa amepata nyaraka zinazoonyesha kuwa mfuko wa sument kuuzalisha ni tsh 4000 na sio elfu saba kama huyo anayejiita mtaalamu wa cement alivyosema.pia anasema kuwa kuna wastaafu wengi sio wa EAT tu ambaao hawajalipwa kwa hiyo yote atayashughulikia akipata nchi
     
  11. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    tupeni raha nacc tulio mbali wakuu nn kinaendelea
     
  12. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ARUSHA LEO

    [​IMG]
     
  13. c

    chamajani JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anataka kutangaza msimamo wake wa kurudi CCM nini! Maana kazi aliyotumwa ya kuiua cuf keshaimaliza sawia
     
  14. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    silaha anasema kuwa atashirikiana na waganga wa kienjeji ambao sio washirikina kwa kuwa ndio wanaotoa huduma za matibabu vijijini, pia atawajengea uwezo na kushirikiana naye kufanya tafiti za dawa ili nchi iweze kunufaika
     
  15. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    wale ambao majina yao hayajapatikana kwenye daftari la wapiga kura waandikishe majina na kuyapeleka kwa viongozi ila wachukue hatua.tume lazima ieleze kwanini watu hawamo kwenye daftari?
     
  16. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kilimo kwanza ni nini? hii kauli mbiu ilfanyiwa utafiti lini? anahoji slaa
     
  17. M

    MULANGIRA Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa nadhani watu wengi wanapata somo zuri.
     
  18. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kwenye kilimo CHADEMA wanasema wataandaa fungu maalumu litakalotumika kuwalipa wakulima pindi bei itakaposhuka. slaa anasema ni aibu kwa tazania yenye rutuba na mabonde mazuri kununua mchele japani ambayo haina sifa hizo
     
  19. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kwenye michezo anasema atageuza chuo cha bagamoyo kuwa chuo kikuu cha michezo aina yote ili Tanzania iweze kupata wataalamu huko na sio kuwaleta wataalamu kutoka nje.
     
  20. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kuhusu malaria anasema tiba yake siyo net peke yake, anasema mtazamo wa CHADEMA ni kwaba malaria haipasi kuwepo.
     
Loading...