Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Slaa kama alivyokuwa Maalim Seif ni mchochezi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muhogomchungu, Jan 14, 2011.

  1. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niijuavyo gov ya ccm, neno mchochezi kwao ni simple kulitamka na kumkabidhi mtu ambae yupo kinyume na wao.
    kwa mfano maalim seif baada ya kutoka ccm alipata misuko suko na hatimae kuishia jela kwa kosa la Uchochezi. Licha ya watu wengi kuona ni mambo ya kisiasa tu na sio uchochezi kama ccm ilivyoamini lkn leo ni hii anakula KEKI YA TAIFA
    na sasa dk slaa ameongoza maandamo Arusha. lkn kwa kuwa dk slaa ni mtu shupavu na mwiba kwa utwala wa CCM tangu ajiunge na Chadema, na hivi majuzi tu ameongoza maandamano ya Arusha. jee dk slaa ni mchochezi kwa kuwandaa wananchi kuipinga gov halalli na kusababisha mauji?JEE Tutgemee msamiati wa ccm utamkumba dk slaa na kuwekwa ndani kwa kosa la Uchochezi?
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Crap eti gov halali, niliishakwambia ushabiki maandazi wako na post zako unazoamka nazo asubuhi zisizo na mashiko haufiki popote, halafu hapo kwenye bluu endelea kuota ndoto za abunuwasi
     
  3. n

    niweze JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya Mtoto wa JK Kaingia Humu. Unasemaje Tena? Huna Hoja au? Unataka Kupata Thread Ukawaadisie Ndugu?
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    hajui nguvu ya uma, wakitaka nch ilipuke wazubuthu kuwaweka wapambanaji ndani watajua nn maana ya nguvu ya uma,
     
  5. m

    mzambia JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hoja haina mashiko
     
  6. N

    Nonda JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,165
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Post yako ina ladha ya muhogo mchungu!
    kwa vile wewe ni mkulima unajua ladha ya muhogomchungu.
    Ushauri lima mihogo mitamu!
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sioni hata maana ya hii post kwani kila kitu kiko wazi na kinajulikana
     
Loading...