Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DK SLAA: Hakikisha umeitendea Jambo Nchi yako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RGforever, Aug 21, 2012.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    Kabla muda wako wa kuishi
    hapa duniani haujaisha
    hakikisha umeitendea japo
    jambo moja la kukumbukwa
    nchi yako. Ni muda sasa wa
    kuikomboa na kuijenga nchi yetu na kuleta matumaini
    mapya ya baadae kwa vizazi
    vijavyo. Tuseme tumechoshwa
    na UBINAFSI, UJINGA,
    UMASKINI, na MARADHI,
    tuwekeze nguvu zetu kwa M4C kwa mabadiliko ya kweli.

    SOURCE:Wall ya Dr. Willibrord Slaa
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Bila shaka
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mawazo ya PHD
     
Loading...