Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Slaa hajakomaa kisiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mlanguzi, Jul 16, 2012.

  1. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jee anaweza kuwa kama Maalim Seif Shariif- alieratibu Mfumo wa Vyama vingi hadi kufikia hapa Tulipo? Kwani wakati watz wanataka mfumo wa Vyama vingi. asilimia 80 ni Zanzibar ambapo harakati za MAALIM seif zilianza hadi kufikia hapa

    2)Anaweza kustahamili vishindo kama MANDELA wakati wa Utawala wa Makaburu?
    3)Desmon Tutu?
    4)Raila Odinga na Utawala mbaya wa Daniel Arap moi?

    Lipi hasa ukiondoa Mkutano wa Mwembe Yanga ulimfanya DK Slaa kuwa mpambanaji madhubuti wakati majeshi pinzani watakapotumia Silaha Nztio kama za Makaburu Afrika ya Kusini na ya Maalim Seif huko Zanzibar ?
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Join Date : 15th July 2012
    Posts : 82
    Rep Power : 317
    Likes Received 3
    Likes Given 0


    KWELI WEWE HAMNAZO YAANI HUELEWEKI. POST YAKO HAIELEWEKI KICHWA AU MIGUU WAPI IPO.

    KAJIPANGE UPYA
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Mlanguzi, hebu tudokezee ratiba yenu ya mzunguko wa pili wa uchomaji makanisa huko zenji.
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi yule geni wa Afande Kova, Joshua Muyungi, bado yuko kule Mambo ya Ndani Makao Makuu anendelea tu kupiga mzigo kama kawaida na damu ya Dr Ulimboka mikononi?
     
  5. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu. mbona unajali sana makanisa kuliko mashrika ya UMMA? jee ofisini ulipo unatumikia taifa au upo kikanisa?
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu, ni swali hilo!!!!

     
  7. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaoenekana watanganyika mnapenda sana makanisa kuliko hata ofisi za umma
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Siwafahamu watu hawa, ni akina nani hawa maana haya majina hayajawahi kuwepo duniani
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,263
    Likes Received: 11,621
    Trophy Points: 280
    nini hiki??
     
  10. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahhaa. hata wewe msomi? ukibadilishiwa sentence unafeli? hapa ndipo napoona udhaifu wa NECTA
     
  11. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Yaani suala lipo waiz kabisa ,ila wafuasi wa CDM inaonekana wamechanganyikiwa na wanaleta uKova !

    Mimi kama mimi basi Slaa atakufa njiani akipata misukosuko kama ya hao uliowaandika ,ule umri alio nao na afya yake inaonekana kabisa hahimili vishindo !
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Kwani na mashirika ya umma yamo kwenye ratiba yenu wana uamsho?
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Kha, kumbe weye twatokea wote Wete? mie natokea pale pale kama nilivyoandika hapo kwene Id yangu, weye wa wapi?
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Necta ni nini kumbe Shehe, mie napenda sana urojo!!! Nipo hapa kijito upele naelekea Bwawani
     
  15. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huna maana!
     
  16. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutelekeza familia na kupora wake za watu ndio tunachojivunia
     
  17. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kutia sign mikataba mibovu? inayoyumbisha taifa?
     
  18. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Yaani suala lipo waiz kabisa ,ila wafuasi wa CDM inaonekana wamechanganyikiwa na wanaleta uKova !

    Mimi kama mimi basi Slaa atakufa njiani akipata misukosuko kama ya hao uliowaandika ,ule umri alio nao na afya yake inaonekana kabisa hahimili vishindo !
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,263
    Likes Received: 11,621
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Wewe ni yupi hapa?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  20. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    ......




    Unaumwa lakini unabisha kuwa huumwi!!

    Sasa hao penye red ndiyo kina nani?


    Penye green, Rudia tena mwenyewe kusoma...then tuambie unaelewa?



    Utabisha tu, lakini yakhe we umepinduka!




    .....
     
Loading...