Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk. Slaa awapagawisha wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sijui nini, Oct 25, 2010.

  1. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    SIKU moja baada ya mgombea urais kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa, kunadi sera zake kwa njia ya mdahalo uliokuwa ukirushwa hewani moja kwa moja na kituo cha televisheni cha ITV, umeonekana kuwapagawisha watu wa rika mbalimbali mitaani.

    Hatua ya Dk. Slaa kunadi sera hizo kwa ufasaha kumewafanya wananchi wa rika mbalimbali kukunwa nazo, ambapo jana walionekana kukaa vikundi vidogo vidogo kwa ajili ya mhadahalo huo na kueleza namna wanavyomkubali kiongozi huyo.

    Alipotembelea katika maeneo mbalimbali ya Mivinjeni-Kurasini, mwandishi wa habari hizi alikuta wananchi wakiwa katika vikundi na kujadili yaliyokuwa yakizungumzwa naye.

    "Si siri, Dk. Slaa ndiye anayefaa kuwa rais wa nchi, si ulimcheki namna alivyokuwa akizungumza kwa umakini bila kutetereka," alisema John Macha.

    Naye Peter Stanley, alisema sera za mgombea huyo ni nzuri na ikiwa zitatekelezwa kwa vitendo ikiwa kiongozi huyo atafanikiwa kutawala nchi ataiweka mahali pazuri tofauti na ilivyo sasa.

    "Mi namkubali sana huyu jamaa, kabla ya kufika hapa aliibua mambo mengi ambayo yalitusaidia kuyajua mambo mbalimbali yanayofanywa na wakubwa wetu, hivyo tafadhali jamani tusimfanyie mzaha," alisema Rajabu Jumanne.

    Naye Fidelis Mtangi, alisema watu kama Dk. Slaa ndio wenye kuhitajika nchini kwani wataiwezesha Tanzania kufika mahali pazuri na kuondokana na hali ya kutokuwa na maendeleo iliyopo sasa.

    "Dk. Slaa anazungumzia masuala yake kwa kutaja vitu vya msingi na vichache sana, bila kusoma mahali popote, si kama mpinzani wake mkubwa wa CCM,

    …anaweza kuzungumzia juu ya uboreshaji wa huduma ya afya na elimu na akaeleza kwa kifupi sababu ya serikali kufanya hivyo, namna ya kutekeleza hilo na muda wa kutekeleza. Lakini mpinzani wake amefikia hatua akikuta hospitali ambayo ina hadhi ya hospitali ya wilaya anaahidi itakuwa ya mkoa au ya rufaa," alisema Mtangi.

    Naye Daudi Mwakalinga kutoka mkoani Iringa, aliiambia Tanzania Daima kwa njia ya simu kuwa ni wazi Dk. Slaa ametambua uelewa wa wananchi wake wanahitaji nini na yeye kama mgombea amefafanua kwa ufasaha na kwa hoja inayokubalika.

    "Watu hawahitaji mgombea kuzungumzia ujenzi wa barabara inayojengwa wakati watu wanaiona kwa macho, watu hawataki mgombea kuzungumzia vitu vinavyofanyika, ambavyo vimetengewa bajeti ya serikali, kwa kuwa bajeti hiyo inapitishwa mwaka hadi mwaka na wabunge wanahusika nayo, hivyo haina maana ya mgombea kuweka kwenye ahadi yake," alisema Mwakalinga.


    CHADEMA::israel::israel:
    CCM: :peep::peep:
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hapo ndipo Jk aliachia ngazi za kutawala.....................
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kampe kura 31/10!
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sirogwi hata chembe
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kesho naanza safari ya kwenda Mwanza kwa lengo moja nalo ni kupiga kura ili kuuondoa utawala wa kiimla nchini kwangu

    Hon.dk Slaa ndo Rais wangu. sina utani juu ya hili
     
  6. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pepoziiiiiiiiiii...........................................
     
  7. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mie hata kama nitakuwa na drip ya malaria nitaweka ki-memo ili docta aruhusu nikapige kura na drip yangu. Sitaki Dr. Slaa akose kura yangu.


     
  8. M

    MULANGIRA Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hakikisheni kuwa wazazi, watoto, wajomba na jamaa wote kuwa wanampigia kura Dr. Slaa tafadhali hiki ni kitu cha muhimu sana. Kura zetu zisigawanyike.
     
  9. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wananchi sasa wameelewa nini wanataka!!!

    God bless Tanzanians.

    VOTE FOR CHADEMA
     
  10. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nitasafiri ijumaa kwenda dar kwa ajili ya kujipanga kumpigia kura Slaa (PhD) na kuilinda kura yangu. Mimi na rafiki zangu tumeamua kufanya hivyo ili kuongeza kura zetu kwenye ushindi huu mkubwa wa watanzania wa kutafuta kuikomboa nchi yetu.

    usisahau nina zaidi ya kura za CCM nilizozipeleka CHADEMA mwaka huu. Nikiwa kama mmoja wa wana-CCM waasi kwani hata kadi niliipoteza na wala sihitaji kuwa nayo tena, nimeamua kuondoka na watu wengi ili yale majigambo ya ccm ya kuwa na wanachama wengi yathibitike ni uongo. wanannihesabu mimi kuwa mmoja wao ilhali si mmoja wao kwa kuwa sikuwaaga na wala sijabisha hodi chadema, isipokuwa moyo wangu umeenda huko na matumaini mapya ya nchi ni Slaa (PhD) na si Kikwete (BA)
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli hata Ma-waitress/Mawaiter waliokuwa wanashudia... Mwanzoni walidhani ni Mipira ya Ughaibuni... Lakini walikuja-ng'amua ni Mdahalo... Walikuwa wampigie kura Kikwete lakini wamekata shauri... HAWADANGANYIKI!!!
     
  12. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi, Mke wangu, Wadogo zangu wanne na mama ni Dr Slaa. Bado namshawishi mzee naye sasa ameanza kumkubali ze Dr! So count 7 votes from my family...wewe watakoma this year!
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hayo ndo tulikuwa tukitaka watu waelewe nani anaupendo wakweli na watanzania siyo upendo wamafisadi tuu!
     
  14. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kutambua kuwa una tatizo kuna kupa uwezo wa kulichambua na kulitafutia dawa ama jawabu lake. Dr Slaa ametambua nini matatizo ya Tanzania, ameweza kuyachambua kwa kina na ameweza kupata majibu ya matatizo hayo. Hivyo itakuwa ni jambo la hekima sana kwa Watanzania kumpa Dr Slaa nafasi ya kuwa Kiongozi wetu wa juu ili aweze kutatua matatizo yetu. Ni jambo la aibu na kusikitisha sana kuona Jakaya hajui kwanini Tanzania ni masikini pamoja na kuwa amekuwa Raisi wetu kwa muda wa miaka mitano. Hii inanipa jawabu kwamba Jakaya hajui anafanya nini Ikulu. Watanzania hatuna sababu ya kumrudisha Jakaya Ikulu, aende Bagamoyo ama Msoga kulima mananasi.
     
  15. p

    paison Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dr.anafaa,mimi na nyumba yangu tutamchagua.
     
  16. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ambaye atapigia kura ccm katika nyumba yangu nikigundua, atakula polisi!
     
  17. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    nimeshau na kazini kwangu,wafanyakazi wa kampuni yangu wako kama 89 wote wanaenda kwao lengo ni kuhakikisha slaa anashinda, potelea mbali acha kampuni ipate hasara
     
  18. K

    Kibento Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    frm nw na kuendelea,rais wa awam ya 5 wa tz ni Dr.wilbroad slaa,
    kwa m2 muelewa huhitaji kuhoji,kikwete aende kufanya ufisad na akina rosti tamu ya ndizi (rostam aziz)
     
  19. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Go Slaaa
     
  20. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na tulio nje ya nchi tutampaje kura Rais Mpya????????
     
Loading...