Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk. Slaa aunguruma Mtwara.... Mh. Marando naona 'gwanda' limekubali!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Shadow, Aug 5, 2010.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Mgombea Urais kwa tiketi ya CHADEMA Dk. Wilbroad Slaa akihutubia umati wa wakazi wa Mtwara alikoenda kutafuta udhamini
    [​IMG]
    sehemu ya umati mkubwa wa wakazi wa Mtwara mkutanoni hapo
    [​IMG]
    Mmoja wa wanachama waandamizi wa CHADEMA
    Bw. Saidi Arfi akisabahi wakazi wa Mtwara

    [​IMG]
    Mh. Chiku Abwao akisalimia wakazi wa Mtwara.
    [​IMG]
    Mh. Mabere Marando akiongea wakati wa mkutano huo

    Picha zote ni kwa hisani ya mwana libeneke wa
    Mtwara Kumekucha
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Ha haaha ha kweli Gwanda la Marando limekubali
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hakuna kulala mpaka kieleweke.
    Kila kona akitua watu kibao.
    Safari hii tunategemea Tanzania mpya na si Wadanganyika.
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Good! Nami nikombioni kulifuata gwanda makao makuu ya Chadema. Aluta continua...!
     
  5. J

    Jafar JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chagua CHADEMA 2010
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Makamba na kundi lako: Mwaka huu CCM mtajibebaaaa!!!!
     
  7. m

    mkenda1000 Member

    #7
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  8. m

    mkenda1000 Member

    #8
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Natumai hata Mtwara waliwanyima uwanja wao kufanyia kampeni.
     
  10. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Katika mfululizo wa mizunguko hii nimebahatika kuwasikiliza wanasiasa hawa wa CHADEMA.
    Naomba nikubali kwamba wana uwezo wa kupanga hoja. Hawa siyo wachekeshaji kama katibu wa chama tawala au hata mwenyekiti wake.

    Wanatoa hotuba za kisiasa zinazoweza kuwasisimua watu wa ufahamu tofauti, siyo ngonjera.
     
Loading...