Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk. Slaa APONGEZA UTEKELEZAJI CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Sep 24, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Monday, 13 September 2010
    NA PETER KATULANDA, MWANZA


    [​IMG]

    Mgombea urais kwa tiketi ya CHADEMA Dk. Willibrod Slaa, ameonyesha kuikubali CCM, baada ya kusifia baadhi ya mipango, ikiwemo ya ujenzi wa shule za msingi na sekondari.

    Alitoa sifa hizo mwishoni mwa wiki iliyopita mjini Mwanza, wakati wa mkutano wa hadhara wa kampeni uliofanyika katika uwanja wa Mirongo, wilayani Nyamagana. Dk. Slaa pia alipongeza juhudi za serikali ya CCM katika utekelezaji wa miradi ya miundombinu ya barabara.

    Aliifagilia Dira ya Maendeleo ya Taifa, Mpango wa Kukuza Uchumi na Kupunguza Umasikini (MKUKUTA) na Mpango wa Kurasimisha Mali za Wanyonge Tanzania (MKURABITA), iliyotekelezwa chini ya usimamizi wa serikali ya CCM. Kwa mujibu wa Dk. Slaa, kwa kiwango kikubwa miradi hiyo imefanikiwa.

    Katika mkutano huo, watu wengi walikwenda kuona helikopta, ambapo baada ya kuondoka walianza kutawanyika, huku mkutano wa Dk. Slaa ukiendelea. Hali kama hiyo pia ilijitokeza katika mkutano uliofanyika Septemba 10, mwaka huu, katika mikutano iliyofanya wilayani Kwimba.

    Baadhi ya waliohudhuria mkutano huo walisema ahadi zake nyingi hazitekelezeki. “Kama anafagilia kazi zilizofanywa ana maana anaikubali na kuifagilia CCM imefanya kazi nzuri,” alisema mwananchi aliyejitambulisha kwa jina la Mustafa.

    Alisema haoni jipya alilonalo Dk. Slaa, zaidi ya hotuba yake kujaa kashfa, badala ya kueleza sera za CHADEMA.


    CHANZO: Gazeti la Uhuru
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Source: Gazeti la Kasi Mpya
     
  3. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160

    Chanzo gazeti la Uhuru??? Una maana ni mwandishi wa Uhuru pekee ndiye selectively alisikia hayo maneno au??? Ndugu JEYKEYWAUKWELI, tunaomba basi ulete ushahidi, aidha kutokana na article iliyoandikwa na Jounalist Mahiri au ubandioke Audio clip ya hiyo hotuba. Tusiposikia chochote kutoka kwako kuhusu hayo usemayo, tutaelewa maana yake!!!
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    kWANI Mhariri wa UHURU hajui kuandika?
     
  5. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    anza upya hamna kitu hapa. Yaani umeyasikia haya wewe pekee yako na unataka tushiri uzandiki. Si kweli kasome au kaandike upya
     
  6. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapo mwandishi ndo kachemka kabisa.Yaani anaandika kwa uhakika,kwa alihoji wangapi na kumbiwa walikwenda kuona helkopta?Je kwa kwenye mikutano ya kikwete pia wanaenda kuona helcopta? Hebu mwandishi ingia humu uone watu walivyo na machungu sasa...Tumechoka!!!http://chahali.blogspot.com/2010/09/chaguo-la-mungu-mafanikio-ya-kikwete.html
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    ngedere mkubwa
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sASA WEWE UNAJITAFUTIA BAN
     
  9. M

    Mkandara Verified User

    #9
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    JEYKEYWAUKWELI,
    Mkuu wangu tafadhali, kama ni kampeni za CCM basi usiseme uongo hata siku moja. Unachojaribu kufanya hapa hakiwezi kabisa kuharibu janvi letu hasa unapoyaweka maneno mdomoni mwa watu. Sii Zitto wala Dr.Slaa wamesema lolote uloandika na hakika nawaomba wakuu wa JF kufuta mada hizi za uongo ambazo zinakuja haribu credibility ya kijiwe hiki..
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    kumbe uwa watu vijijini wanakwenda kushangaa helcopta ikiondoka na wao wanarawanyika.... tehehehe:becky:
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ni kweli. aliyeandika habari hii ni kenge
     
  12. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nasikia huyu jamaa JEYKEYWAUKWELI ni makamba...!

    u can tell kwa anavyoongea pumba!
    MWL MKUU..! :confused2::confused2::confused2:
     
  13. e

    emalau JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 974
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Bw. JEYKEYWAUKWELI, this is the home of great thinkers. so bring thoroughly thought ideas, not rubbish
     
  14. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Somethin shud definately be done about this gazeti, coz style wanayotumia ku-report is ethically not acceptable,
    Am not of any political side but I doubt a leader like Slaa would say such,
    Kuna ukweli unapotoshwa hapa
     
Loading...