Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Slaa Afunika Hanang', Mbulu na Haydom

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by n00b, Sep 4, 2010.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    Umati Mkubwa ulijitokeza kumlaki Dk. Slaa katika eneo la Haydom, jimboni Mbulu

    [​IMG]
    Dk Slaa anamtambulisha mgombea ubunge wa Hanang, Rose Kamili, katika eneo la Endosak, jirani na nyumbani kwa Waziri Mkuu Mstaafu, Frederick Sumaye.

    Ilikuwaje?

    Kwanza, walijaa katika mikutano yake katika majimbo ya Hanang na Mbulu.

    Pili, walizuia misafara yake kokote alikopita wakitaka awahutubie, walau kwa dakika moja tu!

    Tatu, walimwahidi kufanya mabadiliko makubwa mwaka huu kwa kuchagua wabunge na madiwani wa Chadema, ili kukifanya CCM kuwa chama cha upinzani.

    Kipya ni kwamba alitumia usafiri wa Kipanya (Hiace) badala ya helikopta kutoka Babati hadi Mbulu, kwa sababu helikopta ilipata hitilafu kidogo Jumatano mara baada ya kutua mjini Babati ikitokea eneo la Bashnet.

    Habari na Picha na Mdau Asbert Ngurumo
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Chanja mbuga baba tupo pamojaaaa........
    Chadema (chama cha demokrasia na maendeleo)=penye demokrasia pana maendeleo
    ccm (chama cha mapinduzi)=jembe na nyundo miaka hamsini baada ya kujitawala/kuwa huru
    cuf (civic united front)=maandamano na udini zaidi/wakati huo huo haki sawa kwa wote
     
  3. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huu ni uttitiri wa watu............... kama kweli wanamapenzi naye na wamejiandikisha basi wampigie kura.

    [​IMG]
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Ata farasi tumia baba ili mradi haudhuriki tuu!
     
  5. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    rose kamili anauvumilivu na ni mwanamke wa kuigwa
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,595
    Likes Received: 9,153
    Trophy Points: 280
    Hapa imekata kabisa maneno ya yule mropokaji Makamba kuhusu ndoa ya Slaa. Kasoro anazoziona Makamba ziko wapi tena? Mambo yao ya ndani wanayamaliza wenyewe lakini katika upambanaji wako wote na wananchi. Safi sana na ni mfano wa kuigwa huu.
     
  7. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,524
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Tupo pamoja mzee wa umakini Dr Slaa. Gooo.... Gooooooo dr
     
  8. m

    muheza2007 Senior Member

    #8
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana hao wote wana mapenzi na Dr Slaa lakini pia inawezekana ndio sinema za kule vijijini. Kukiwa na kitu chochote watu wanajazana kwenda kusafisha macho.

    Hatuwezi kujua ukweli mpaka tarehe 31 Oktoba.
     
  9. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona TV hazituonyeshi haya, jamani
     
  10. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda Slaa neda...sisi Vijana tupo na tutakupigania daima..2010 hatudanganyiki...!Hakuna kulala mpaka kieleweke...!
     
  11. m

    mtiwadawa Member

    #11
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaahh,haiogopeshi hiyo!
    Rejea enzi za Mrema mwaka 1995,alibebwa na kusukumwa kwenye gari,lakini akalamba patupu.
    Je Mrema wa kipindi hicho na Dr. Slaa nani zaidi?
     
  12. D

    Deo JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Katika sehemu zote alizopita watu walikuwa wengi sana. Japo umeme kwa ajili ya matangazo ya Dr Slaa uliounganishwa kutoka ofisi ya CCM ulikatwa mara tu alipoanza kuzungumza. Watu wanajiuliza ni nani aliyetoa agizo hilo kwani makubaliano yalikuwa yamesha fanywa? Wengine walikuwa wanasadiki kuna kibosile kimoja cha CCM humo ndani amejifunika mgorori akipeep chini ya pazia la dirisha. Msamaria mmoja alijitolea ka spika kake ka betri kabla ya majirani na CCm kutoa msaada
     
  13. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,463
    Likes Received: 2,460
    Trophy Points: 280
    Wanasubiri hadi Slaa akosee kutamka jambo ndipo TBC wataonyesha lakini kama anashusha sera hutawaona, juzi Zitto kajichanganya ndipo tukajua kumbe TBC walikuwepo Kigoma lakini wakati Zitto anaelezea maendeleo ya jimbo lake walikuwa wala hawaonekani.
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nenda mikutano ya sisi m kama utawaona pamoja na kuwakusanya toka vijijini. Hawafikii idadi hii bwana. Nani anataka kupoteza siku yake kwa kusikiliza same story mwaka hadi mwaka? Wanapewa ahadi ya maisha bora kisha maisha bora yanaishia kwa wakina Chenge na Rostam na Lowasa na best wao Kikwete?

    Tarehe 31.10.2010 watakuwa hivi hivi. Nyota imeng'ara
     
  15. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    TBC wamekuwa wapo bias kwa ajili ya kuonyesha habari za mkutano ya Slaa
     
  16. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    bwahahahahaha Kikwete alipopumzika na wao wamekwenda likizo. Utadhani TV ni mali ya Kikwete. Yaani walivyo wajinga wanashindwa hata na Dialo ambaye anatumia vyombo vyake si kwa faida yake tu bali kwa faida ya umma pia. Huwezi kukuta kila siku yuko kwenye headline za vyombo vyake vya habari.
     
  17. B

    Bull JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona watu niwachache sana ?

    Nadhani angehubiri kanisani au kutangaza neno la Mungu angepata watu na wafuasi wengi zaidi !! Kwanini usirudi kanisani Mchungaji ? au sheria za kukukataza kuowa zimekufanya uache kanisa ?
     
  18. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    dr slaa alivyounguruma hanang na mbulu.

    Saturday, September 4, 2010

    [​IMG]Dk Slaa anamtambulisha mgombea ubunge wa Hanang, Rose Kamili, katika eneo la Endosak, jirani na nyumbani kwa Waziri Mkuu Mstaafu, Frederick Sumaye.
    [​IMG]Umati Mkubwa ulijitokeza kumlaki Dk. Slaa katika eneo la Haydom, jimboni Mbulu.
    -----------------------

    Dk. Slaa ameiteka Manyara.Na wananchi wa Manyara wamemteka pia.Ilikuwaje? Kwanza, walijaa katika mikutano yake katika majimbo ya Hanang na Mbulu.Pili, walizuia misafara yake kokote alikopita wakitaka awahutubie, walau kwa dakika moja tu! Tatu, walimwahidi kufanya mabadiliko makubwa mwaka huu kwa kuchagua wabunge na madiwani wa Chadema, ili kukifanya CCM kuwa chama cha upinzani. Kipya ni kwamba alitumia usafiri wa Kipanya (Hiace) badala ya helikopta kutoka Babati hadi Mbulu, kwa sababu helikopta ilipata hitilafu kidogo siku ya Jumatano mara baada ya kutua mjini Babati ikitokea eneo la Bashnet.Habari na Picha na Mdau Asbert Ngurumo.

     
  19. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Wateule wa Viti Maalum CCM wakiona haya nadhani presha inakuwa ikoo juu. Wangapi wateuliwe inategemea idadi ya kura za raisi
     
  20. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha wewe Bull, mwone daktari wa macho, huoni watu? Macho yako yana 'drop effect'
     
Loading...