Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Shein hatambelei JamiiForums?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Jun 1, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Dk shein hatembelei mtandao huu?
    Kama angalikuwa anatembela binafsi naamini angaliamrsiha polisi wapige risasi za moto
    watu walikouwa wakifanya fujo na kuchoma makanisa. Zaidi ya watu 100 wanaglienda na maji na sasa tukaaza kumlaumu kwa hatua aliochukua. Wachangiaji wengi waliingia jazba, hamasa na hasira kila wanaposikia kanisa limeunguzwa
    jee hatembelei mtandao jf?
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hatembelei au anadharau tu
     
  3. Kibada

    Kibada Senior Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hoja yako haieleweki? Nakushauri jipange na uje jamvini na hoja za maana! Kichwa cha habari kinavutia lakini" contents" hamna kitu...
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukitembelea JF ndipo utakapojua kuwa CHADEMA ni taasisi ya KANISA!
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mhhh hivi unasema kweli au unatania?Yule mzee hata kwa kumuangalia tu unadhani anajua kushika mouse !!! au mnamtaka maneno mzee wa watu...khaaaa
     
  6. m

    mabhuimerafulu Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anasoma sana JF, kwani kuna asilojua? makanisa yameanza kuchomwa kabla hata yeye hajawa Rais wa ZNZ. Ambalo wengi hatujui ni kwamba kwenye suala la muungano Wazanzibari bila kujali Upemba, Uunguja ama vyama vyao huwa ni wamoja. Narudia kwenye muungano ni wamoja hamna CUF wala Nyinyiem. Watanganyika angalieni uwezekano wa kuchukua koti lenu, Wazanzibari limewabana, wanalivua sasa! Kuachwa...kuachwa.... kuachwa ni shughuli pevu.....
     
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    umenifurahisha kwa hiyo viongozi wa Tz wanafanya maamuzi kutegemea upepo wa jf.
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    dk shein hatambelei maana hapa full cristian
     
  9. MANI

    MANI Platinum Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Kigogo Tafadhali mkuu ni kweli?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Kibada

    Kibada Senior Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .... Acha mawazo ya udini... Jibu hoja kwa hoja!! :der:
     
  11. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kama ni full christian, na wewe kinachokuleta hapa ni nini?
     
Loading...