Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk. Shein amwaapisha Fatma Gharib Bilal kuwa katibu mkuu wizara ya maendeleo ya jamii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Jun 21, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    * Msaada huyu ni Mke wa Gharib Bilal? Makamu wa Rais Tanzania?

    [​IMG]
    Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi,Dk Ali Mohamed Shein, akimuapisha Fatma Gharib Bilal, kuwa Katibu Mkuu wa Wizara ya Ustawi wa Jamii, Maedeleo ya Vijana, Wanawake na Watoto,hafla hiyo ilifanyika leo Ikulu Mjini Zanzibar.(Picha na Ikulu Zanzibar).
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Labda majina tu......wenzetu wale majina yao hufananafanana....Amani Abeid Karume...Abeid Amani Karume :der:
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mmmmh!
     
  4. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Duh!.. Tanzania bwana, kama hakuna watu wengine! Yaani watu wanapeana uongozi kindugundugu tuu... AAAaaauuauauahhggggh!..
     
  5. a

    andry surlbaran Senior Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani mbaka ni google lakini hapatikani, nahisi mkewe maana wale si wana oa wake 7
     
  6. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mwenye nacho siku zote anaongezewa.
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,666
    Likes Received: 9,304
    Trophy Points: 280
    Kwa nini msifikiri kuwa ni mwanae?
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mwanae Mzee hivyo? Gharib Bilal is only 67yrs old
     
  9. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mhhhh!
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Zanzibar ni nchi ya kisultani!hakina cha ajabu hapa!!
     
  11. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Ndio maana hawakumtaka ali juma shamhuna...alipania kuumaliza usultani zanzibar!
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Labda nyumba ndogo yake.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    pengine hawana undugu kabisa
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Wake zake hao!

    [​IMG]
     
  15. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Huyu alikuwa head wa suboffice ya United Nations Population (Fund UNPF) zenj, kwa takribani miaka minne sasa, kweli ni ndugu/mdogo wa Bilal alizawadiwa umakamu bara na ccm, lkn tukiachana na hayo ni msomi alichukua degree yake Urusi miaka hiyo na kwa ufupi mambo anayaweza! Mbaya ni kumbeba ndugu wakati mambo hayawezi!!!!!!!
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hawa kwenye Picha wanaonekana ni Vijana kidogo; na yeye anavaa pete kidole cha tatu mkono wa kushoto...
     
  17. J

    JokaKuu Platinum Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    ..yuko na wake wawili hapo.

    ..halafu ana text kwa mke wa tatu, wa nne, etc etc.
     
  18. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dr.Bilal completed his primary education at Makunduchi, district of Zanzibar in 1958 and attended his secondary education at Beit-el-ras in 1962 and later on joined Lumumba secondary schools in Zanzibar. Before completing Form Five Dr.Bilal received a Scholarship to go to America, where he studied physics at Howard University and graduated his first degree in physics and mathematics in 1967. After undergraduate studies he joined the University of Berkely of Carlifonia for MA degree in Physics in 1969. After graduation he began work as assistant to the education, Teaching Assistant...
    Bilal he's very Educated Nuclear Scientist... Hawa wanawake Miaka ya 60's nadhani walikuwa wadogo sana...
     
  19. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    George KAHAMA nae alikua mkatoliki aliyeendelea ana wake 2.maneno ya J.K.NYERERE hayo sii mimi
     
  20. J

    JokaKuu Platinum Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    ..kwa tamaduni zetu waafrika ni polygamous.

    ..inaelezwa kwamba kikwazo kikubwa ktk kueneza Ukristo Tanganyika kilikuwa hili suala la wake wengi.
     
Loading...