Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk. Ndungulile atetea kiti IAS

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Jul 31, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [TABLE="width: 879"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #ffffff"][TABLE="width: 599"]
    [TR]
    [TD]



    na Abdallah Khamis

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 140, bgcolor: #FFFFFF"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][TABLE="width: 599"]
    [TR]
    [TD]
    MBUNGE wa Kigamboni, Dk Faustine Ndungulile (CCM) amechaguliwa kuwa mwakilishi wa Bara la Afrika kwenye Taasisi ya Kimataifa ya Masuala ya Ukimwi (IAS) ambapo atashikilia nafasi hiyo kwa muda wa miaka minne.


    Hiyo ni mara ya pili kwa Dk. Ndungulile kushika nafasi hiyo baada ya kipindi cha mwaka 2008 - 2012 kumalizika.

    Taarifa kwa vyombo vya habari iliyotolewa jana na Dk. Ndungulile, ilieleza alichuana na wagombea wengine 13 kutoka nchi mbalimbali za Afrika ambazo ni Ethiopia, Nigeria, Afrika Kusini, Rwanda, Kenya, Morocco, Sudan na Misri.


    Alisema majukumu ya taasisi hiyo yenye makao makuu yake Geneva, Uswisi ni pamoja na kuhamasisha njia bora na ya kisasa katika mapambano dhidi ya ukimwi, kutoa elimu na kujenga uwezo wa wataalamu wa ukimwi katika vita dhidi ya ugonjwa huo

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    Mbunge Kijana, anayetufaa na mwenye Msimamo CCM ingetakiwa Kumkumbatia na kuleta Mabadiliko ndani through yeye

    Na wengine wasafi; lakini la itamkandamiza akimbie... wabaki na wale wale wabovu... WANANCHI hawasikii na kuona?

    HII ILIKUWA KAZI YA NYERERE KUKIFANYA CCM KUWA NA MHURI HUU; SIDHANI HAWA WENGINE WANAJUA HAYA

    WANAFURAHIYA KAZI YA JK NYERERE; NA WANASHIBA...

    * Rais wetu Kikwete alikuwa Katibu wa CCM - LINDI ukimwuliza ni wanachama wangapi aliwawezesha kujiunga CCM; Hatakumbuka

    Na enzi hizo ni wakati wa CHAMA KIMOJA
     
Loading...