Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Ndugulile abaini makanisa kumi kuharibiwa katika vurumai zilizotokea Mbagala tofauti ya kuwa 7

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Oct 16, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    MONDAY, OCTOBER 15, 2012

    DK NDUGULILE ABAINI MAKANISA KUMI KUHARIBIWA KATIKA VURUMASHI ZILIZOTOKEA MBAGALA TOFAUTI NA INAVYOTANGAZWA KUWA NI MAKANISA SABA TUU.



    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Mbunge wa Jimbo la Kigamboni Dk Faustine Ndugulile akisalimiana na Makamu Askofu Mkuu wa kanisa la Tanzania Assemblies Of Gog Askofu Magnus Muiche wakati alipokwenda kutembelea pamoja na kutoa pole kwa Makanisa yaliyoharibiwa na Mgogoro wa Kidini ambapo Mbunge alibaini Makanisa kumi yaliyoharibiwa na Sakata hilo ambapo aliweza kutembelea makanisa yote kumi.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Mbunge wa Jimbo la Kigamboni jana amefanya ziara katika Makanisa yaliyoharibiwa katika Vurumashi zilizosababishwa na Mtoto aliyekojolea Msaafu na kubaini kuwa Makanisa yaliyoharibiwa ni kumi na sio saba kama inavyotangazwa na vyombo vya habari.

    Katika Ziara Hiyo Mh Mbunge alifanikiwa kutembelea Makanisa yote yaliyoharibiwa pamoja na kutoa pole kwa Waathirika na kuwataka wawe wavumilivu wakati Dola inafnya kazi yake.

    Makamu Askofu wa Kanisa la TAG ambaye kanisa lake lilikumbwa na Vurumashi hiyo alisema kuwa watu walioingia kufanya uharibifu walikuwa wanaharibu pamoja na kupora vitu vingine.
    Alisema kuwa katika kanisa lake walikuwa wanavunja vioo vya magari pamoja na Kuchoma Magari lakini kabla ya Kuchoma walikuwa wanaiba baadhi ya vifaa vikiwemo Radio za Magari.

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Mh Mbunge (kulia) akiangalia gari liliochomwa katika hekaheka hizo[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Kinanda cha Kanisa la KKT kilichoharibiwa na wahalifu hao[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Mchungaji wa Kanisa la Kiinjili Kilutheri Tanzania KKKT Dayosis ya Mashariki na Pwani Mtaa wa Mbagala Mch, Frank Kimambo akimwenyesha Mh Mbunge baadhi ya Sehemu iliyoharibiwa katika Kanisa hilo ambapo alisema kuwa Ofisi yake ilichomewa kila kiti na hawakuweza kuokoa kitu chochote, na kuongeza kuwa sehemu nyingine iliyoharibiwa ni Madhabau.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Mchungaji wa Kanisa la Agape naye akionyesha sehemu ya Iliyoharibiwa katika Kanisa lake ambapo alimtaka Mbunge kuitaarifu serikali kuwa Makanisa yaliyoharibiwa ni kumi na siyo saba kama inavyo daiwa. na aliongeza kuwa hawataki kusikia Serikali ikisema kuwa waliofanya uhalifu huo ni kikundi cha kihuni, aliitaka Serikali kutamka waziwazi kuwa waliofanya vile ni waislamu.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]



     
  2. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    TEN, and (God forbid) counting. Religious-based violence creeping into Tz.
     
  3. k

    kygrykos Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna tetesi zingine kuwa bado watachoma tena makanisa mengine tena!....tusubiri
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwanini Hasira ziwe kwenye NYUMBA za WAKRISTO za KUABUDIA? Kwani hayo MAJENGO Yanafundisha chuki dhidi ya Waislamu? ni kwanini tunapenda kushambulia WANYONGE wetu and bulling them? Kwasababu hawawezi kufanya chochote?


    Qur'an [49:11]

    O you who have believed, let not a people ridicule [another] people; perhaps they may be better than them; nor let women ridicule [other] women; perhaps they may be better than them. And do not insult one another and do not call each other by [offensive] nicknames. Wretched is the name of disobedience after [one's] faith. And whoever does not repent - then it is those who are the wrongdoers.
     
  5. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Qur'an inatufundisha haya hapa chini, sasa hizi chuki zinatoka wapi?
    Je, Waislam tunasoma maandiko ya Qur'an na kuyafuata kweli?

    Qur'an 2:256
    "Let there be no compulsion in religion. Truth has been made clear from error. Whoever rejects false worship and believes in Allah has grasped the most trustworthy handhold that never breaks. And Allah hears and knows all things."

    Qur'an 16:82
    But if they turn away from you, (O Prophet remember that) your only duty is a clear delivery of the Message (entrusted to you).

    Qur'an [49:11]
    O you who have believed, let not a people ridicule [another] people; perhaps they may be better than them; nor let women ridicule [other] women; perhaps they may be better than them. And do not insult one another and do not call each other by [offensive] nicknames. Wretched is the name of disobedience after [one's] faith. And whoever does not repent - then it is those who are the wrongdoers.

    Qur'an 6:107
    Yet if God had so willed, they would not have ascribed Divinity to aught besides him; hence, We have not made you their keeper, nor are you (of your own choice) a guardian over them.

    Qur'an 4:79, 80
    (Say to everyone of them,) 'Whatever good betides you is from God and whatever evil betides you is from your own self and that We have (O Prophet) sent you to mankind only as a messenger and all sufficing is God as witness. Whoso obeys the Messenger, he indeed obeys God. And for those who turn away, We have not sent you as a keeper."

    Qur'an 11:28
    (Noah to his people) He (Noah) said "O my people! think over it! If 1 act upon a clear direction from my Lord who has bestowed on me from Himself the Merciful talent of seeing the right way, a way which you cannot see for yourself, does it follow that we can force you to take the right path when you definitely decline to take it?°

    Qur'an 17:53, 54
    And tell my servants that they should speak in a most kindly manner (unto those who do not share their beliefs). Verily, Satan is always ready to stir up discord between men; for verily; Satan is mans foe .... Hence, We have not sent you (Unto men O Prophet) with power to determine their Faith.

    Qur'an 21:107 to 109
    (O Prophet?) 'We have not sent you except to be a mercy to all mankind:" Declare, "Verily, what is revealed to me is this, your God is the only One God, so is it not up to you to bow down to Him?' But if they turn away then say, "I have delivered the Truth in a manner clear to one and all, and I know not whether the promised hour (of Judgment) is near or far."

    Qur'an 22:67
    To every people have We appointed ceremonial rites (of prayer) which they observe; therefore, let them not wrangle over this matter with you, but bid them to turn to your Lord (since that is the main objective of religion). You indeed are rightly guided. But if they still dispute you in this matter, (then say,) `God best knows (the value of) what you do."

    Qur'an 88:21, 22; also see 24:54 And so,
    (O Prophet!) exhort them your task is only to exhort; you cannot compel them to believe.

    Qur'an 48:28
    He it is Who has sent forth His Messenger with the (task of spreading) Guidance and the Religion of Truth, to the end that tie make it prevail over every (false) religion, and none can bear witness to the Truth as God does.

    Qur'an 36:16, 17
    (Three Messengers to their people)Said (the Messengers), "Our Sustainer knows that we have indeed been sent unto you, but we are not bound to more than clearly deliver the Message entrusted to us.'

    Qur'an 39:41
    Assuredly, We have sent down the Book to you in right form for the good of man. Whoso guided himself by it does so to his own advantage, and whoso turns away from it does so at his own loss. You certainly are not their keeper.

    Qur'an 42:6, 48
    And whoso takes for patrons others besides God, over them does God keep a watch. Mark, you are not a keeper over them. But if they turn aside from you (do not get disheartened), for We have not sent you to be a keeper over them; your task is but to preach ....

    Qur'an 64:12
    Obey God then and obey the Messenger, but if you turn away (no blame shall attach to our Messenger), for the duty of Our Messenger is just to deliver the message.

    Qur'an 67:25, 26
    And they ask, "When shall the promise be fulfilled if you speak the Truth?" Say, "The knowledge of it is verily with God alone, and verily I am but a plain warner."

    Qur'an 60:8
    Allah forbids you not, with regard to those who fight you not for (your) Faith nor drive you out of your homes, from dealing kindly and justly with them: for Allah loveth those who are just.

    Qur'an 60:9
    Allah only forbids you, with regard to those who fight you for (your) Faith, and drive you out of your homes, and support (others) in driving you out, from turning to them (for friendship and protection). It is such as turn to them (in these circumstances), that do wrong.

    Qur'an, 22:40
    …if God had not driven some people back by means of others, monasteries, churches, synagogues and mosques, where God's name is mentioned much, would have been pulled down and destroyed. God will certainly help those who help Him-God is All-Strong, Almighty.


    Ziko AYA nyingi sana nimeweka chache tu hapa;

    Waislam tunakwenda wapi jamani, turudi kwenye Qur'an kuitangaza dini ya 'AMANI' Islam sio chuki na vita.
     
  6. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    "Whoever hurts a Non-Muslim citizen of a Muslim state hurts me, and he who hurts me annoys God." (Bukhari)
     
  7. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    quran has three main chapters, contradictory, duplicity, plus hypocrisy. the above verses lie under hypocrisy part of the quran, in islam hypocrisy is serious business.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
  9. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mbona hawachomi zile sehemu zinazouza kitimoto?? kitimoto na mkojo kipi haramu??
    G9T
     
  10. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,520
    Likes Received: 1,679
    Trophy Points: 280
    Weka kwa Kiswahili watu waelewe kiarabu hawakiwezi ndio ulete kiingereza ka print kwa kiswahili then utengeneze vipeperushi ukavisambaze nchi nzima tatizo kumbwa ni uelewaji tu...Koran ikieleweka mbona Amani mpaka kesho....
     
  11. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Binafsi namshukuru Mungu kuzaliwa Mkristo.
     
  12. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Quran, 18:29
    "Say, 'The truth is from your Lord': Let him who will believe, and let him who will, reject (it):......
     
  13. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa nini usichukue hizi Aya ukazitafsiri kisha ukatengeneza vipeperushi kama ulivyopata wazo uvigawe? Nadhani wewe utafanya kwa ubora zaidi kwa kuwa una mawazo haya....
     
  14. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kumbuka kanuni ya naskh katika kutafsiri aya za Koran na outwitting. Haya ukiyachanganya pamoja utagundua kuna aya zilizokuja baadaye ambazo ndizo zinazofuatwa maana zimefuta zile za awali.

    Mfano sura 9:5 Fight and slay the Pagans wherever you find them, and seize them, beleaguer them, and lie in wait for them in every stratagem (of war)... -Ali translation
     
  15. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa najiuliza kama waumini wa Kikristo wangekusanyika kulipa kisasi,hali ya Mbagala na maeneo jirani ingekuaje muda huu ukizingatia mengi ya makanisa yalichomwa waumini wake ni wanajeshi na familia zao!!!
     
  16. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    [TR] [TD="class: tr-caption"]Mchungaji wa Kanisa la Agape naye akionyesha sehemu ya Iliyoharibiwa katika Kanisa lake ambapo alimtaka Mbunge kuitaarifu serikali kuwa Makanisa yaliyoharibiwa ni kumi na siyo saba kama inavyo daiwa. na aliongeza kuwa hawataki kusikia Serikali ikisema kuwa waliofanya uhalifu huo ni kikundi cha kihuni, aliitaka Serikali kutamka waziwazi kuwa waliofanya vile ni waislamu. [/TD] [/TR] [/TABLE] Pamoja na ukristu wangu siwezi kukubaliana na mchungaji yakwamba walio choma makanisa ni waislam,mi naamini walio fanya kitendo hiki ni wahuni walio kata tamaa ya maisha hakuna mu-islam mwenye akili timamu anaye weza kufanya ujinga kama huu. waislam niwatu wenye hekma na busara,tujitaidi kutofautisha wislam na uhuni.
     
  17. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    walioiba kwenye makanisa na kuchoma ni waislamu siyo wahuni...hii hata ponda alisema na kuwapongeza...kweli duniani kuna dini za wastaarabu na nyingine ni viroja tu...wewe mtu unasema allah akbar(god is great) huku ukifanya uharibifu na kuiba mali...mungu gani huyo wajameni?
     
  18. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni waislamu...tena hicho kitendo walichokifanya hao jamaa wa mbagala kimepongezwa kwenye misikiti ya kutosha tu hapa dar...!
     
  19. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kumbuka Ponda si msemaji wa waislam.
     
  20. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni msemaji wa kundi kubwa la waislam...hata humu jamvini wapo waislamu tena wenye kuheshimika sana kwa namna moja au nyingine wanamsupport shehe ponda...hao ni waislamu na siyo wahuni...fact!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...