Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk ndodi kwa nini ofisi zako ziwe mahotelini kunanini??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 15, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Dearest hon dk ndodi
    nimewiwa kujiuliza kwa jinsi unavyojitahdi kujitangza ni vyema na moja ya biashara
    nafikiria zaidi nikuulize kwa nini ofisi zako ziwe mahotelini..kama una aamini kazi yako kwa nini usifungue ofisi zako binafsi ijulikane hii ofisi ya ndodi badala ya watu kuingia mahotelini na wengine kuchukua advantage ya kwenda kwa vingast wakitaja wanakwenda kwadk
    nadhan kama n hela za kutosha umepaata kuweza kupata sehemu ama ofisi ilio wazi na sio kungangania kukaa mahotelini wengine waume zetu ama wake zetu awaruhusu kuingi ovyo n mwiko sasa msaada wa watu wataupataje....nafikiri bado una nafasi ya kuchukua wazo hili na kulifanyia kazi
     
Loading...