Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Mwakyembe kurejea India kwa matibabu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sumasuma, Feb 15, 2012.

  1. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwandishi Wetu

    NAIBU Waziri wa Ujenzi, Dk Harrison Mwakyembe anatarajia kuondoka nchini wakati wowote kwenda nchini India kwa ajili ya matibabu.

    Dk Mwakyembe amekuwa akisumbuliwa na maradhi ya ngozi ambayo Oktoba 9 mwaka jana, alilazimika kupelekwa katika Hospitali ya Appolo nchini India kwa matibabu zaidi.

    Jana, vyanzo vya karibu na Dk Mwakyembe vilidokeza gazeti hili kwamba naibu Waziri huyo na Mbunge wa Kyela anatarajiwa kurudi Appolo, kwa ajili ya kuangalia kama matibabu aliyopata yameweza kumsaidia kwa kiwango gani.

    Vyanzo hivyo vilivyo karibu na Dk Mwakyembe, vilifafanua kwamba anachokwenda kufanya India ni "Uchunguzi tu wa kawaida kuona maendeleo ya matibabu."

    "Atarudi katika uangalizi wa kawaida, kwasababu amekuwa akipata matibabu hivyo lazima achunguzwe kuona dawa alizokuwa akitumia zimemsaidia kwa kiwango gani," alisema.

    Mwakyembe ambaye pia ni Mbunge wa Kyela, hivi karibuni alijitokeza na kutoa kauli nzito kuhusu chanzo cha maradhi yanayomsibu, huku Serikali ikiendelea kukaa kimya hata baada ya washirika wake wa karibu kusisitiza kwamba alipewa sumu.

    Itakumbukwa kwamba, mwaka jana, Dk Mwakyembe akiwa na hali mbaya alipelekwa katika Hospitali ya Appolo, nchini India kwa matibabu baada ya kuugua maradhi yaliyosababisha ngozi yake kuharibika. Tangu arejee mwanzoni mwa mwezi uliopita alikuwa hajaonekana hadharani, mbali na kutoa tamko kwamba afya yake ilikuwa inaendelea vizuri.

    Hata hivyo, muda wote huo aliokuwa nchini India na baada ya kurudi nchini, mazungumzo ya watu maofisini, nyumbani, mitaani na vijiweni yalitawaliwa na utata wa suala la afya ya Dk Mwakyembe, huku uvumi, tetesi na minong'ono kwamba maradhi yake yalisababishwa na hujuma za kisiasa vikitawala hisia za wananchi.

    Hisia hizo zilikuzwa na kauli ya mmoja wa washirika wake kisiasa, Waziri wa Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Samwel Sitta ambaye alimtembelea hospitalini nchini India na baadaye kutoboa hadharani kwamba Dk Mwakyembe alikuwa amelishwa sumu kutokana na msimamo wake dhidi ya mafisadi.

     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    tell me what you say.............
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Tunamwombea Mungu amsaidie apone. Bwana mwekee mkono wako, fanya maajabu yako kwa mtumishi wako huyu, hana hatia kabisa. Mponye arudi na afya tele. Tumwombee. AMEN.
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,928
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    king'ang'anizi tu huyo,si aachie uwaziri tu?he is underperforming and looting our tax money,.
     
  5. k

    kuzou JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    halafu kumbe ukubwa wa baraza la mawaziri ni bure tu,serkali imefanya kazi na bajeti imepita bila perfomance ya mawaziri hawa.mwandosya,mwakwembe etc
     
  6. p

    panadol JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana Dr Mwakyembe,tuko pamoja katika kipindi hiki kigumu kwenye maisha yako tunakuombea sana mungu akuponye urudi katika hali yako ya kawaida inauma sana kama ni kweli tumefikia hapa kisiasa!
     
  7. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nuru ya bwana ikuangazie mh. Mwakyembe palipo magumu uone mepesi.....!
     
  8. kilght

    kilght JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    michezo ya chama chake hiyo ajivue gamba tu
     
  9. THE STRONG

    THE STRONG Senior Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    May the Lord GOD help you ....tuko pamoja nawe mh.......Mwakyembe
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Unanikumbusha novel yako moja Mwakyembe ambayo naipenda sana, 'Pepo ya mabwege'.
    Hivi katika siasa hakuna pepo ya mabwege kweli?
    Nalifikiria sana hili!
     
  11. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    pole sana mzee mwakyembe ila kitu kimoja ninacho taka kufaham, nini unachohofia mpaka unaficha maovu yaliyoko kwenye chama na serikali yako, ni njaa ama unafiki? Unabaki kusema tu utakuja kusema, hiyo itakua lini? Acha upumbavu
     
  12. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wish u a quick recovery! Baada ya hapo naamini utaujulisha umma kama yapo ambayo unaona yanafaa kujulisha umma kwa ujumla
     
  13. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,236
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Wewe ukiugua muajairi wako anatakiwa akuondoe kazini ama akusaidie upone uendelee na kazi hebu kuweni na utu ama wewe umehusika kumpa Sumu Mwakyembe?!! mijitu mingne inakera sana kabisa!!! mtu anaumwa wewe unasema kinganganizi!! kangangania nini sasa!!! nenda kasome vzr sheria za ajira uone zinasemaje!!!
     
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jalada lake lilishafungwa!
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huu upenzi wa Mwakyembe kwa chama ni wa aina yake!...Kama mtu anaweza kulostishwa kiasi hicho, na bado anakuwa mzalendo wa chama....ishu ni uwaziri au?!
    Anyweiz labda anangoja atibiwe apone, ndipo atangaze nia!
     
  16. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ajafa tu huyo snitch?
    'wataalam' wa polonium mbona mnamchelewesha huyo?
    Mwaisheni akapumzike mapema na 'siri' zake za Richmond.
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tena haraka sana iwezekanavyo!

    Maana sasa ni dhahiri kbs ya kwmb makubwa yako nyuma yanakuja!
     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ww unamtindio wa ubongo kweli humuogope hata Mungu wako. kwa maneno yako utahukumiwa.
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    La kuvunda halina ubani. Magamba walishamaliza kazi yao watu wanasubiria matokeo.
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,144
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Nasubiria maoni ya mchungaji Ame.
     
Loading...