Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk. Mwakyembe bado India, aendelea vizuri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MziziMkavu, Mar 6, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Naibu Waziri wa Ujenzi, Dk. Harrison Mwakyembe.


    Madaktari wa Hospitali ya Apollo, nchini India bado wanaendelea na uchunguzi wake dhidi ya ugonjwa unaomkabili Naibu Waziri wa Ujenzi, Dk. Harrison Mwakyembe.
    Akizungumza na NIPASHE jana kwa njia ya simu msemaji wa familia ambaye ni mbunge wa jimbo la Lupa (CCM) mkoani Mbeya, Victor Mwambalaswa, alisema bado haijafahamiki ni lini Dk. Mwakyembe atarudi kwa kuwa bado madaktari wake wanaendelea na uchunguzi.
    Alisema kilichokuwa kimebainika kwenye seli nyekundu (Red bone marrow) katika mwili wake, madaktari walitegemea kukuta kimeisha ila walivyomfanyia uchunguzi bado wamekuta tatizo lipo.
    Mwambalaswa alisema kutokana na hali hiyo madaktari wake wanaendelea na uchunguzi mpaka hapo watakapokamilisha suala hilo.
    Alisema hali ya Dk. Mwakyembe inaendelea vizuri kwani huwa anawasiliana naye mara kwa mara.
    Dk. Mwakyembe amekuwa akisumbuliwa na maradhi ya ngozi, Oktoba 9 mwaka jana, alilazimika kupelekwa katika Hospitali ya Appolo nchini India kwa matibabu zaidi ambapo alirudishwa mwishoni mwa mwaka.
    Baada ya kurudishwa hivi karibuni Februari 19 mwaka huu alisafiri tena kuelekea hospitalini huko kwa ajili ya kuendelea na uchunguzi dhidi ya ugonjwa unaomsumbua.




    CHANZO: NIPASHE
     
  2. P

    Paul Makonda Verified User

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mungu akuponye Dr kwani Taifa likombioni kukombolewa,njoo tumalizie vipolo vilivyo baki.
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hao wazee wa mbeya waliosema watamfata mkuu wa kaya washaenda au?
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    ikulu wamepima upepo na kusema hawako tayari kueleza lolote lile kuhusu ugonjwa wa mwakyembe
     
  5. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Get well soon Dr Mwakyembe
     
  6. P

    Paul Makonda Verified User

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wenye haki wangu wataishi kwa imani.Mungu akupe nguvu na afya yako iimalike.wazee wa kyela,mbeya na Tanzania kwa ujumla tunakuombea.
     
  7. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    pona haraka uje ukawafundishe vijana wetu sheria pale chuo. siasa noma especialy zinapokuwa za majungu majungu, ila tatizo ma v8 chuo hamna labda uende REDET kwanza
     
  8. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    GWS Harrison!
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    Pamoja na kuficha baadhi ya mambo kwenye scam ya richmond, tunakupa second chance, tunakuombea upone haraka uje ueleze kwa uwazi kuhusu richmond na kilichokupata,
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pole sana Dr Harrison Mungu akunusu upone haraka
     
  11. M

    Murashani GALACTICO Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    GWS Dr. Utaporudi malizia yale uliomwachia sir God maana yale yalipaswa kusema LIVE pengine kwa haya yote tusingehangaika kumtafuta mchawi
     
  12. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,809
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Daah! wanyamanyafu, noma!
    wapo gado sana! heri upige konzi mkuki kuliko upite anga zao!
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Nimesikia kama ameukana ule waraka ulisadikiwa kiandikwa naye kuhusu jinsi alivyowekewa sumu au sikusikia vizuri?
     
  14. s

    shikasana Senior Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nawashauri Mwakyembe na Mwandosya waandike barua ya kujiuzulu uwaziri ili wapate mda mwingi wa kushughulikia afya zao.Sioni kama ni sahihi kuendelea kushika nyazifa hizo wakiwa katika hali hiyo,N y Mungu awanusuru,Hii ndio Dunia Hujafa Ujaumbika.
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hawana lolote la maana wamekuja kuona magari tu mjini hapa...waje kumuone baba mwanaasha kwani yeye ndo daktari anayemtibu mwakyembe? sula la ugonjwa ni siri ya daktari na mgonjwa mwenyewe...sasa hawa wanataka kulifanya suala la mwakyembe kuumwa ukurutu wa milele ni tatizo la kitaifa...hebu watupishe bana tuna issues nyingi sasa za ku deal nazo...kwanza madokta wanataka kugoma hebu watupe muda tushugulikie issue ya madokta
     
  16. L

    Losemo Senior Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. unateseka na yale uliyoacha kuyamwaga pale Dom ili kukinusuru chama chako na serikali yako. Siku ukiyaweka hadharani na moyo wako utaoina. Hata kama mwili utakufa
     
  17. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mkuu usipuuze hivyo wazee wananafasi yao pia, huwezi jua mambo ya mila.....unajua nini kilichomsababishia mstuko hadi akapelekwa Ujerumani mzee wa nywele nyeupe wa Monduli?.... Heshimu tu wazee, ya duniani mengi huwezi yamaliza!
     
Loading...