Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Mwakyembe arejea nchini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Dec 13, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Monday, 12 December 2011

    [​IMG]

    Naibu Waziri wa Ujenzi na Mbunge wa Kyela, Dk Harrison Mwakyembe

    Patricia Kimelemeta

    NAIBU Waziri wa Ujenzi na Mbunge wa Kyela, Dk Harrison Mwakyembe, amerejea nchini akitokea Hospitali ya Apollo nchini India alikolazwa kwa ajili ya matibabu ya ugonjwa wa ngozi. Dk Mwakymbe aliondoka nchini Oktoba 9 mwaka huu kwenda nchini India baada ya hali yake ya afya kuzorota huku ngozi yake ikionekana kudhoofika.

    Baada ya kukaa India kwa takriban miezi miwili, jana saa 7:00 mchana, Dk Mwakyembe aliwasili nchini kupitia Uwanja wa Ndege wa Mwalimu Julius Nyerere kwa ndege ya Shirika la Qatar Airways.

    Habari zilizolifikia gazeti hili jana mchana zilieleza kuwa baada ya kutua jijini Dar es Salaam, Dk Mwakyembe aliondoka moja kwa moja kuelekea mkoani Mbeya. Akizungumza na gazeti hili jijini Dar es Salaam jana, Msemaji wa Familia na Mbunge wa Lupa, Victor Mwambalaswa alisema, afya ya mbunge huyo wa Kyela, ni nzuri ndio maana ameruhusiwa kutoka hospitali.

    "Ni kweli Dk Mwakyembe amerejea nchini salama. Tunamshukuru Mungu, hii inatokana na madaktari waliokuwa wakimpatia matibabu kumpa ruhusa baada ya kuona hali yake ni nzuri na kwamba anaweza kuendelea na majukumu yake kama kawaida," alifafanua Mwambalaswa na kuongeza:

    "Kutokana na hali hiyo, tunaamini kuwa, kurudi kwake nchini, kutaleta matumaini mapya ya afya yake." Msemaji huyo wa familia alisema, baada ya kurudi, Dk Mwakyembe atapumzika kijijini kwao Kyela ili aweze kujumuika na wanafamilia katika kipindi hiki cha Sikukuu ya Chrismasi na mwaka mpya, kabla ya kuanza kazi rasmi ya ujenzi wa taifa mwakani.

    Alisema, kutokana na hali hiyo anaamini, sala za wananchi ni miongoni mwa mambo yaliyofanya apone haraka na kurudi nyumbani Kuugua
    Taarifa za kuugua kwa Dk Mwakyembe zilianza kuvuma mwanzoni mwa mwezi Oktoba mwaka huu baada ya kuanza kupata matibabu nchini.

    Hata hivyo, kutokana na afya yake kuendelea kuzorota, Serikali ililazimika kumkimbiza nchini India kwa ajili ya matibabu zaidi.

    Taarifa za awali, zilisema Dk Mwakyembe alikuwa akisumbuliwa na ugonjwa wa kisukari ambapo alikuwa akipatiwa matibabu katika Hospitali ya Taifa ya Muhimbili.

    Lakini, taarifa hizo za ugonjwa wa kisukari zilipingwa na baadhi ya washirika wake wa karibu kisiasa, ambao waliamini Naibu waziri huyo, alilishwa sumu iliyosababisha nywele zake kunyonyoka, ngozi ya mwili wake kupepetuka na kutoa unga, huku akiwa amevimba. Hata hivyio ilielezwa kuwa, madaktari nchini India ndio pekee ambao wangeweza kuangalia namna ya kumsaidia katika ugonjwa huo.
     
  2. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ni jambo la kumshukuru Mungu kama amerejea akiwa salama
    Dr pole sana kwa matatizo yaliyokukuta mwenyezi mungu azidi kukujalia uimalike ureje ktk mapambano!big up Bravo kaka!
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dah......Shemeji karibu sana nyumbani......ni habari njema kusikia umerudi salama...........
     
  4. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    "mungu ni mkuu atukuzwe kwa huruma na upendo wake"
     
  5. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mungu akupe nguvu na akuepushe na polonium....GOD BLESS U DR
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    Karibu nyumbani Dr. tunamshukuru mungu kwa kukupigania. hatutarajii ukiritimba wa habari, ukate kiu ya habari tuliyonayo watz kuhusu kuumwa kwako, usimame upande wa mungu kwa kusema kweli uepuke kuwaabudu wanadamu.
     
  7. M

    Malabata JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu mpiganaji,Lakini anachana siasa uchwara za magamba,Karibu sana Cdm
     
  8. n

    nnn Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pole sana braza mwakye
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Karibu Mkuu na Mungu akujaalie maisha marefu na yenye amani tele.
     
  10. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Karibu kamanda,CCM hawakutaki,so njoo CDM
     
  11. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunamkumbusha tu kwamba asidhani ndio amepona. Akumbuke tu 'Pollinium 310' inaua taratibu. Inaweza chukua hata miaka miwili. Sisi tulimshauri asiingize kwenye serikali ya Mk*we*re akaona tunamwonea wivu! Haya hayo ndio matokeo yake!
     
  12. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wale "wachawi" waliosema, hatarudi akiwa anaƶgea, ooh! Atarudi akiwa ndani ya boksi, nk. wako wapi?

    Mnapita kuchungulia na kwenda zenu. Shutu!!
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Ni jambo la kushukuru...wish total recovery!
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mwakyembe, tunasubiri utuakikishie kweli ulipewa sumu kama anavyosema Samuel Sitta
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tunashukuru sana Mungu kuona uko salama
    ila uwe makini na hao watu
     
  16. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    karibu tanzania, karibu kyela.... tuko pamoja nawe katika sala.
     
  17. s

    sawabho JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mungu akiwa upande wako, mengine yote ni mapito.
     
  18. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ee Mungu endelea kumlinda.
     
  19. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Atukuzwe Mungu kwa kukurejesha ukiwa salama., karibu sana dr mapambano ndo kwanza yameanza.
     
  20. W

    WildCard JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huyu amekwisha. Mbona amekimbilia Mbeya? Yeye, Sitta na Nape niliwadharau sana tangu walipomtosa Mpendazoe. Mwenzao anasota wao wamerudi kwenye magari na majumba ya viyoyozi na mishahara na posho nzitonzito.
     
Loading...