Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk. Mwakyembe afunguka! Aeleza mkakati wa kumuua ulivyopangwa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Sep 24, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

     

    Attached Files:

  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    siasa hakuna rafiki wala adui wa kudumu nimeamini
     
  3. f

    fakisi Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Safi sana Sugu!
     
  4. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,467
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mwakyembe yaonyesha kuwa unatambua kuwa zamu yako ya kunyolewa imefika, hivyo unakiroweka maji kichwa chako.
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,652
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    Ni jambo jema kumshukuru Mungu katka kila kitu, nampongeza Dr Mwakyembe , hasa kwa kuwakutanisha wasanii"Sugu".
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,144
    Likes Received: 3,684
    Trophy Points: 280
    Mwigulu nchemba ajifunze siasa zenye kuwajali wananchi angalau kama hizi!
    Sio yeye anapeleka mamluki kuwafanyia fujo wapinzani kisiasa kumbe wanaoumia ni wapiga kura.
     
  7. cpt

    cpt JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Vipi huyu Mwakyembe hajafunguka tu?AU kagundua ni vipodozi vyake ndo vilivyomzuru!
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    vipodoz gani nawewe, sikuhizi mzee wawatu sijui anajipaka kiwi kichwani hadi usoni? Nampa pole sana kwa yaliyomkuta na hongera sana kwa kupona na kutoa shukrani
     
  9. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    safi sana mh Sugu.....huu ni mfano bora kabisa wa siasa za upinzani nje ya bunge....baba cdm..mama ccm...watoto cuf...jioni mnakula meza moja......
     
  10. c

    chama JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    AhaAa wanafiki wa Chadema mnapongeza Sugu geuzeni santuri iwe Zitto ndio kaandama na Sitta naona mziki wake JF pangekuwa hapatoshi
    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  11. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu Hapa!

    [​IMG]
    Mbunge wa jimbo la Kigoma kaskazini Kabwe Zitto (kulia) akizungumza na mkuu wa wilaya ya Ikungi Manju Msambya wakiwa kwenye mazishi ya baba wa mbunge wa jimbo la Singida mashariki,Tundu Lissu.(Picha zote na Nathaniel Limu).
     
  12. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hongera kwa uponyaji na kumkumbuka Muumba wako. Sikujua hii kitu ilikuwa serious kiasi hichi! Mpaka kucha zimekuwa nyeusi kabisa!
    Mungu awasamehe waliohusika na tukio hili ovu zaidi duniani
     
  13. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Safi sana.
     
  14. i

    iseesa JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ndo hivyo, EL na Rost walikaribishwa?
     
  15. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kucha za Dr. vipi, mbona nyeusi kihivyo!?
     
  16. w

    winner forever JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 1,093
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Siyo kweli ndugu,CDM imekuwa mfano wa mambo mengi ya kuigwa nchini,Sugu umetuwakilisha vyema kwa mheshimiwa sana Mwakyembe,
     
  17. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    labda tumuulize Jack Zoka!
     
  18. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    kibonde as an individual hauwezi mziki wa sugu,kapambana na clouds na ikulu nzima mpaka wame surrender na kuachia ile studio aliyotoa jk
     
  19. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wakigoma wamekutana
     
  20. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Una akili nyingi sana wewe!
     
Loading...