Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk meru wa ipz apokea Mlungula Movenpick live jana usiku

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 25, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Naomba nianze na shame on him
    mungu ndie unaejua hii nchi inapoelekea
    katika hali ya kuaibisha jana usiku kwenye mida ya saa mojananusu usku mkurugenzi wa ipz ya exterenal
    akiwa amekaa na singa singa wawili wakiwa wanapiga story ..ilianza kama hivi
    alifika kwanza dk baada ya hapo akaja mzee mmoja singasinga baada ya hapo wa pili akafika wakaongea tangu saa kuminambili na nusu ..ilipofika usiku yule dk akatoka nje akaingia ndani na mfuko kama anampa zawadi wale masingasinga
    bila kujua amekaa na nnani akaanza kuongea nao na ilipofika wakati ule dk akaanza kuangalia kulia na kushoto ni pale recep bila aibu akamsogezea yule singa singa mfuko yule bwana alikuwa amefungua pochi si pochi imefungwa nene akaangalia na yeye kulia akaiingiza kwenye mfuko pasipo na aibu mkurugenzi huyo akaamka akaenda chooni aliporudi akachukua ule mfuko ambamo ndani uliwekwa hayo msaham sham...ni aibu kwa waliokuwwepo nandhan tulianza kucheka wenyewe na alipohisi kitu akapiga simu gafla akaita wakaja vijana wawili hao wakachukua ule mfuko wa plastick na yeye kuwafwata nyuma....nimeona si vyema haya mambo yakatupita hivi nimejua kumbe ile movenpick ni kichaka cha kugaiana pesa za milungula

    mungu aturehemu kwakweli huyu ndie tunaemtegema kwenyeuwekezaji pale extrenal river sida kazi ipo
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kama hukupiga picha wala kumpigia kelele ya mwizi tunahesabu taarifa zako hizi kama uzushi
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,240
    Likes Received: 5,790
    Trophy Points: 280
    wewe ni mgeni hapa nchini?
     
  4. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ungewapiga pcha hata kwa sim mkubwa!angetia akili.
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa anitwa ho.... yeye anamiliki Takukuru,mtafute atakusaidia ni hodari sana wakazi.
     
  6. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hukuzaliwa nchi hii nini? vitu hivyo ni normal sana kwa Tz yetu. Na utashuhudia mengi zaidi ya hilo? kwanza huyo Dr. Meru umemjuaje tueleze na hapo wewe ulikuwa unafanya nini? nyie wote wamoja tu.
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,118
    Likes Received: 6,761
    Trophy Points: 280
    teheteheteheeeeeeeeeee asa kelele za mwizi halafu!? sanasana angegeuziwa kibao alaaaaa,af kama mie ni huyo jamaa wa epza nawatapeli hao makalasinga! wanaogopa polisi haooo! ila wachawi sana loool
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Ninavyo fahamu mimi, kwa ukubwa wa tenda za EPZ, Dr. Mmmeru hawezi kupokea pesa mbuzi kama hizo, mahali open kama pale. Hao singasinga lazima ni rafiki zake na hapo wamempa tuu hela ya bia, soda au chai kama ambavyo huwa tunawapatia ndugu zetu wa traffic kila siku. Tafadhali ussiite hela ya chai ni rushwa!. Rushwa ya ukweli ni grand corruption!.
     
  9. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mtu anaweza akawa anaona tukio lakini akakosa ujasiri wa kuita mwizi au kupiga picha au mazingira hayaruhusu lakini pia anaweza asiwe na zana kama vile camera au simu yenye camera na kwa maana hiyo jambo aliloshuhudia halipelekei kuwa uwongo kwa kuwa kakosa kithibitishocha picha na iwapo tukio lenyewe lisiwe la uzushi.
     
  10. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Unashangaza sana, yaani wewe unaona ajabu kwa mtu kumjua au kumtambua Dk. Meru, halafu unapouliza jamaa alikuwa anafanya nini movenpick ina maana hujui kama movenpick ni hotel au unadhani mpaka uwe na kucha za almasi ndo uruhusiwe kuingia!?
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nilitegemea stori yake ingeishia na picha.......lakini kama takukuru waaweza kuifuatilia move......waende cctv room ya movenpick
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni kweli.....je kwa sasa iwapo TAKUKURU watapata taarifa hizi watafanyaje?????
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Taasisi ya Kukuza na Kuendeleza Rushwa......
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sikua najua kama hela ya bia si rushwa......asante
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kazi kwelikweli ndo ukubwa jamaa angu..
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Labda walikuwa wanampa pesa za mchango wa Harusi..., Sababu Kadi za siku hizi unaweza ukaambiwa kiwango ni pochi nene ya pesa.
     
  17. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kukuru-kakara hawataki hao watamsumbua sana, we chukua afu tano na utaipata!
     
  18. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Ile si rushwa bali ni takrima au mmesahau takrima jamani
     
  19. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nadhani hamumjui Dr Meru. Huyo bwana ni extremely corrupt fuatilia CV yake ujue ni kwa namna gani alitemeshwa nafasi ya Director General wa VETA pale Chang'ombe kwenye miaka ya mwanzoni mwa miaka ya 2000
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,478
    Likes Received: 9,227
    Trophy Points: 280
    Kwanini iwe ni rushwa? Japo angetupa sababu moja. Mie naiona hii ni udaku tu.
     
Loading...