Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Manyaunyau ajisalimisha kwa Yesu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by eRRy, Dec 10, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aliyekuwa mganga wa kienyeji, Jongo Salum, maarufu kwa jina la Dokta Manyaunyau amesababisha watu kupigwa na butwaa, baada ya kujitokeza hadharani na kutangaza azma yake ya kumpa Bwana Yesu maisha yake Jumapili iliyopita.

    Azma yake hiyo aliitangaza kwenye mkutano mkubwa wa Injili ulioandaliwa na Soul Winners Ministry International (SWMI), uliofanyika kwenye viwanja vya Yombo Matankini jijini Dar es salaam, muda mchache baada ya mganga huyo kukwama katika jaribu lake la kuharibu mkutano huo kwa njia za kishirikina

    …..akishuhudia umati wa watu, uliowachukua muda mrefu kuamini kama kweli aliyekuwa anazungumza na kukabidhi maisha yake kwa Yesu alikuwa Manyaunyau, mwenyewe alisema amekuwa akifanya uharibifu mkubwa katika kuzalisha migogoro katika ndoa za wakristo, ikiwa ni pamoja na kuvunja uchumba kabla ya ndoa.

    Alisema kwa siku hiyo alikuwa anakusudia kuharibu nguvu ya mkutano huo, lakini alijikuta akikwama na hivyo kujikuta akishawishika kuacha kazi hiyo na kuamini kwamba Yesu ni kiboko.

    …….Baada ya shuhuda zake na kuutangazia umma kuwa sasa ameamua kuokoka, aliruhusu watumishi wa Mungu wafike nyumbani kwake kwa ajili ya kuchoma moto zana (tunguli) zote ambazo alikuwa akijivunia katika biashara yake ya kuzimu.

    Kwa jijini Dar es salaam, dokta Manyaunyau amekuwa akifanya kazi ya uganga wa kienyeji kwa uaminifu mkubwa kutoka kwa wateja wake, kwani hadi alipokuwa anatangaza kuokoka, tayari amefika kiwango cha utajiri wa kumiliki mali mbalimbali, yakiwemo magari ya daladala, ambapo haijafahamika mara moja kama atayafanya nini baada ya kuanzisha maisha hayo mapya ndani ya Kristo.

    Miongoni mwa mambo aliyokuwa akiyafanya kwa wateja wake ni kuchangisha fedha katika mitaa mbalimbali, ili kutoa wachawi mitaani, jambo lililompatia umaarufu mkubwa kutoka kwa wateja wake, maana wanadai aliimudu vilivyo kazi hiyo. Mojawapo ya mambo ya kipekee aliyokuwa akifanya mganga huyo wa kienyeji ni kuwakata shingo paka kwa meno na kunywa damu zao hadharani.​

    Source: http://strictlygospel.wordpress.com/2009/10/19/mganga-wa-kienyeji-ajisalimisha-kwa-yesu-dk-manyaunyau/
    All Glory To God Jehovah!
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Stunt 101
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    HAKUNA MtU ATAYEWEZA KUNIFUATABILA KUVUTWA NA BABA ALIYENITUMA
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jina la YESU lihimidiwe! Na kila goti lita pigwa kwa JINA LA YESU. Amen
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Kweli kila goti litapigwa kwa jina lake yeye pekee...jina lake lihimidiwe na sifa na shukrani zinarudishwa kwake pekee anaestahili kuabudiwa.........
     
  6. D

    Dear Member

    #6
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante yesu,asante yesu,asante yesu
     
  7. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kwake yeye kila GOTI litapigwa!!!
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    sifa na utukufu ni kwako mwokozi
     
  9. Mkanya

    Mkanya JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii khabari ni njema saaana,
    Jamaa ametoka kwa shetwani amemfuata Mungu wa kweli,
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    Dec 10, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mungu ni mwema sana, anataka watu wote wairudie toba ya kweli kupitia Jina lipitalo majina yote, Yesu Kristo!
     
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    To God be the glory for the things He has done.
     
  12. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu alikuwa tapeli, na amesha kusanya ngawira za kutosha! Sasa anmeamua kuzuga watu kwamba ameokoka.
    Lakini si watu wote walitajao jina la bwana wata fika Mbinguni..!
     
  13. Mkanya

    Mkanya JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengi tu watajisalimisha..... bado maana wengine wanadai kuwa hawawezi kuelewa
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,951
    Trophy Points: 280
    6Yesu akawaambia, ``Mimi ndiye Njia na Kweli na Uzima; mtu hawezi kufika kwa Baba bila kupitia kwangu. 7Kama mngekuwa mnajua mimi ni nani, mngemfahamu na Baba yangu. Tangu sasa mnamfahamu Baba yangu na mmemwona.''
     
  15. P

    Preacher JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2009
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakika yesu ni bwana, mwokozi, muweza wa yote.

    Kwake "hakuna jambo lililo gumu"
     
  16. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    There is none like God!
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa jina la YESU kila goti litapigwa na kila ulimi kukiri ya kuwa YESU NI BWANA.Amen
     
  18. Ngorunde

    Ngorunde JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 17, 2006
    Messages: 810
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    Na yote hayo yamefanyika ili wote waliokuwa wanamfuata huyo mganga waelewe hakuna msaada kwa mwanadamu awaye yote bali kwa Mungu. ...ili litimie neno lililoandikwa, " Amelaaniwa amtegemeaye mwanadamu kuwa kinga yake"
     
  19. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imani chanzo chake ni kusikia na kusikia huja kwa neno la Kristo. tuendelee kueneza injili kwa maneno na matendo yetu. ina la Bwana lihimidiwe!
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa yesu kila goti litapigwa na kila ulimi utakiri kwamba yesu ni bwana
    asante yesu
     
Loading...