Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk. Kigwangalla achukua fomu kuwania uenyekiti wa jumuiya wa Wazazi Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fred Katulanda, Aug 22, 2012.

  1. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leo taarifa nilizopokea zinadai kuwa Dk. Kigwangala ametinga katika ofisi za CCM mkoa wa Mwanza (Jumuiya ya Wazazi) na kuchukua fomu kuwania Uenyekiti wa Jumuiya hiyo Taifa, huku akidai anaamini kuwa CCM ni chama makini na kwamba bado hakijapoteza mvuto.
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    awe na imani hivyohivyo!!!!usimwamshe aliyelala................!
     
  3. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Safi Dr. Kigwangala, Chama ni chetu wote
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    hongera dactari...
     
  5. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vijana wanatakiwa wakamate CCM ili waje kukifufua maana CDM anatakiwa apate mpinzani wa kweli atakapokuwa madarakani, chama peeke cha upinzania na chenye nguvu kitakuwa ni ccm pekee
     
  6. C

    Concrete JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Si alishawahi kusema kuwa ndani ya CCM anachukiwa kwa kuwa anasimamia ukweli na anaupeo mkubwa hivyo siku zote anaepukwa kuchaguliwa.

    Yetu macho na masikio tunasubiri kuona na kusikia ili siku akija hapa JF tumfariji au kumpa hongera.
     
  7. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Du huyu jamaa ana ngozi ngumu kaa ya kenge-yee kila uchaguzi yumo na hawamchagui!!
     
  8. FULLUMBU

    FULLUMBU Senior Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndo anaelekea kupotea kuutete tu ubunge 2015 ni ndoto....nway siasa ni ulevi kama ile msg ya kushndwa pan africa haijamfikia atakuwa kashaanza kulewa
     
  9. Joyum

    Joyum Senior Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atafutaye hachoki akichoka ujue kapa.......
     
  10. FULLUMBU

    FULLUMBU Senior Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    he is potential yes bt anapoteza muda kwenye siasa
     
  11. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Anayo haki kugombea cheo chochote kwenye chama chake. Hata hivyo, hilo la umakini na kutokupoteza mvuto kwa chama chake labda anaweza kulipima kwa njia ya kukutana na wananchi kama CDM wanavyofanya through M4C. Vinginevyo asubiri kampeni zikianza Igunga ndipo ataujua ukweli.
     
  12. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Umuri wake anafaa kuongoza wazazi, anyway magamba mtajibeba!
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Linaloniuma zaidi ni kuwa, hata yule ambaye nilidhani yuko makini kwasababu ya elimu yake bado anadanganyika na mfumo huu wa thithiemu kuwa wana mvuto!
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwani hii inatuusu?
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Atapigwa chimi tu huyu..........CCM hawamtaki yeye anawang'ang'ania
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu daktari ni mpambanaji mzuri sana, tatizo kwa kuwa ndani ya lichama lililooza la ccm. Asipoangalia na akachukua hatua mapema, kutokana na misimamo yake watamuua na kumzika kisiasa mapema sana.
     
  17. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jipe mahope dokta
     
  18. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Hvi huyu jamaa hakomi tu!
     
  19. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    11.jpg
    DK. Kigwangalla akichukua fomu leo ofisi za Jumuiya ta wazazi mkoa wa Mwanza, kugombea Uenyekiti wa Jumuiya hiyo Taifa.
     
  20. a

    afwe JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mwacheni atafute aibu nyingine ile ya ubunge wa EAC haikumtosha. Ni dalili ya kuwa na kimbelembele!
     
Loading...