Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk kawambwa ;ripot ya prof mshoro iko wapi??wajulishe na wabunge

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 31, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wakati waziri wa miundo mbinu abatarajiwa kukutana na wanakamati wa bnunge kuelezea kuhusu atcl,ni wakati muafaka kwa dk Kawambwa kuwaleza watanzania zaidi ya million 35 ile ripoti ya tume alioiunda ikiongozwa na prof mshoro wa ardhi majibu ya ko wapi??nani walihusika kuimaliza atcl mpaka ikashindwa kuendelea kuruka ama kusimamishwa???nafikiri imefika wakati sasa rais aache kuchagua majina kwa kuangalia undugu huyu mjomba wa rais anaicost sana serikali na uchafu wake,..TRL anajua anachopata,ATCL anajua anachopata,...
    jamani wale watu wa tume ya mshoro walikuwa wanalipwa

    1)usd 300 daily

    2)walipewa laptop kila mmoja
    3)na ka kadi cha comp zain imejaa sh 400,000 alfu
    4)mafuta ya sh 50,000 kila mmoja daily wakiamini watakuwa na mzunguko
    5) inatisha wacha tuishie hapa bado huyuw aziri asie na adabu ataki kueleza nani walihusika na uchafu wa atcl pamoja napesa zote walizotumia....
    Huyu ni mmoja wa wanaotakiwa kufukuzwa kabisa kwenye hii wizara,..ujomba nization tatizo tupu......
     
  2. bona

    bona JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    i know prof.mshoro he was my projects upervisor kule engineering mlimani kabla hajawa vc wa ardhi university, he is very credible man and very intelligent he is such an example of fine professors we have in this country, i am sure more than i can prove the report will make everything clear, for heaven sake the minister should made the report public for all to know!
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    I agree with you! The guys is a genious. We should learn to use guys like him appropiately. Akikufundisha huyu bwana ukamuelewa lazima utakuwa engineer mzuri
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    waziri anawatumia kupata ujiko kaunda tume
    nakupenda tanzania!!!
     
  5. P

    Preacher JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1)usd 300 daily

    2)walipewa laptop kila mmoja
    3)na ka kadi cha comp zain imejaa sh 400,000 alfu
    4)mafuta ya sh 50,000 kila mmoja daily wakiamini watakuwa na mzunguko
    5) inatisha wacha tuishie hapa bado huyuw aziri asie na adabu ataki kueleza nani walihusika na uchafu wa atcl pamoja napesa zote walizotumia....
    Huyu ni mmoja wa wanaotakiwa kufukuzwa kabisa kwenye hii wizara,..ujomba nization tatizo tupu......


    Ama kweli nchi yetu inaliwa kupita kawaida - watu wanalipana mihela kiasi hicho jamani??? wamama wanajifungulia njiani vijijini - wengine wanalala chini hospitalini - oh my God - hivi nani atainusuru Tanzania????
    Inakuwa ngumu kuthibiti mambo haya kwa kutunga sheria kwani watunga sheria wenyewe ndio walipanaji wakubwa - we need a president who can lead this country in the real sense of leading and not eating!!!!!
     
  6. coxmase

    coxmase Member

    #6
    Apr 1, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi pia huyu prof Mshoro kanifundisha pale mlimani "Engineering Mechanics" Na ukifuatilia vizuri Degree yake ya kwanza ni Aeronautical Engineering kwa hiyo ni mtaalamu sahihi katika kamati hiyo ya ATCL. Ni mtendaji mzuri na nafikiri report yake pia itakuwa nzuri, Embu aliyenayo atujuze
     
Loading...