Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk JAKAYA KIKWETE kalisaidia nini taifa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Oct 31, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Tangu achukue nchi kwa mbwembwe na kura nyingi mwaka 2005 ..JK amelisaidia nini taifa letu hili lenye rasilimali nyingi ..na akiondoka tukamkumbuka kwa kitu gani kizuri?..achana na safari zake nyingi za nje ambazo mpaka sasa hivi hazina tija kwa taifa ..labda kwa watu wachache...bado safari ni ndefu sana hadi 2015..ni wangapi wanauhakika kuwa taifa litafika 2015 likiwa an hali nzuri?
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kushusha thamani ya shilling na kuasisi udini
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kajenga madrasa nyingi kuliko madarasa
     
  4. T

    Topical JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amekusaidia wewe kukaa hapa JF kuandika upupu
     
  5. B

    BOKO HAARAM Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahaaa..nilikuwa namfagiria sana lakini kwa sasa nipo radhi kumpinga haiwezekani watu mnasoma halafu hakuna opportnty ,et kuwa jiajiri how .je yeye aliweza kujiajiri pale alipo graduate? Shame on u! Watu tunadharaulika bila sababu hivi mnadhani degree ni ****** eheee,kwamba kila m2 anahaki ya kuwa nayo? F_c_i_g jk
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ameuza sura dunia nzima na kuchekacheka kama abunuasi
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Ngoja Malaria Sugu aje hapa atuorodheshee mafanikio.
     
  8. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ki ukweli hata aendani na hiyo title ya kuitwa dr.. Mi nakereka vile wanavyoita eti dr.....damn
     
  9. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    amesaidia kupata spika mwanamke!
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,400
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Lol!! amefanya makubwa kweli jamaa kazalisha mafisadi, maisha yamekuwa magumu kupita kiasi, watu hawana ajira, muuza sura nje....... acha bwana jamaa amefanya mambo mengi kwa hii nchi anastahilo kukumbukwa mno.
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Amesaidia wale marehemu wa meli kupimwa DNA. na kuifanya ikulu kuwa msikiti.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kafanikiwa kuunda serikali ya kisanii na kutuweka gizani!
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mm mtoni kitambo...JK anakujaga huku kutusalimia tu
     
  14. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Amefuturisha ikulu mara kibao, amebembea jamaika, amejirusha casino australia,kwenye nyago ndo ucsema na navyomuona atakuwa amebandika ukutani picha alizopiga na ma superstar kwenye geto lake ikulu mpaka basi.
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kina ngosha
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Ametusaidia kutuongezea umasikini ulio kithiri,mfumuko wa bei,yaani maisha ni magumu balaa.
     
  17. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,154
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ameifanya elf kumi ya leo kama buku moja!
     
  18. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Amewapa watu mabusu ya kikwere
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh aiseee!
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,239
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Kikwete katuletea misaada yenye masharti
    ya kuwa mashoga.
    Kweli amelaaniwa mtu yule amtegemeaye
    mwanadamu.
    Tanzania inaangamia kwa kukosa raisi
    mwenye maarifa
     
Loading...