Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk. Hoseah Kuzungumza na Channel Ten Kesho Saa 12.30 hadi 1.30 Asubuhi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kookolikoo, Aug 15, 2012.

  1. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wana JF Tumsikilize atakachoongea. Kutakuwa na fursa ya kumuuliza maswali live!

    Updates: Ameanza na hivi anaeleza kulikuwa kuna kesi 257 mwaka 2011/2012 na wakaokoa zaidi ya bilioni 9.
     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu mtanipa update uku kwetu rombo tv kwa mwenyekiti wa kijiji so sito weza msumbua asubui asubui yote
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sawa tutafanya hivyo.
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Huu ni muda dani naamini ni mchana na si usiku wa manane
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Nadhani anataka kufuta tuhuma zake za ngono dhidi ya karani wake.
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni asubuhi mkuu. from 06.30 am to 07.30 am!
     
  7. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anajipya mzinzi uyo!! anachumia tumbo.
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    labda. tumsikilize tutajua ana nini.
     
  9. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sidhani. labda kama zingekuwa zimetangazwa kwenye luninga
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280
    Hana jipya huyu atabwajabwaja tu kuwaacha Watanzania wakiwa wamepigwa na mshangao mkubwa. Kila atakachoulizwa ambacho Watanzania wengi wangependa akijibu kwa kina jibu lake litakuwa "Hili bado linafanyiwa uchunguzi siwezi kulizungumzia kwa sasa."
     
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tumuhukumu baada ya kumsikiliza
     
  12. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anasema polisi na mahakama bado ni vinara wa rushwa.
     
  13. T

    Tenths Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Hakika wanafunzi wetu bado wana safar ndefu sana ya kujitambua kifikra na elimu waliyonayo ina maana gani kwao binafsi na kwa jamii kwa ujumla.
     
  14. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Rushwa bungeni wanasubiri kamati ya spika ikamilishe kazi yake ndipo wachukue hatua za kisheria.
     
  15. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anachambua ugumu wa kutekeleza sheria ya gharama za uchaguzi.
     
Loading...