Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk. Hoseah kuhojiwa Live Channel Ten leo Saa 2.30 usiku

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kookolikoo, Sep 10, 2012.

  1. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni kwenye kipindi cha Jenereli on Monday.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huyu kiongozi wa kuipamba rushwa!? Sintasikiliza!
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kuna fursa ya kumuuliza maswali mind you!
     
  4. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 842
    Trophy Points: 280
    Hilo dudu wala haliumi,sioni hata swali la kumuuliza huyo,mengi ya majibu atakayotoa nnayajua tayari.
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    natural justice inakataza kumhukumu mtu bila kumsikiliza!
     
  6. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    no comments huyu muzee rushwa imemshinda kabsa no strategy
     
  7. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mh, Joka la Kibisa hewani leo!!
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Sitapoteza muda kuangalia kipndi hiki!! Hana lolote kwa watanzania!!! Kesi zote za rushwa na wizi mkubwa wa kitakukuru awaeleze watanzania amezifanya kitu gani?
     
  9. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,718
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Si aende TBC1?

    CCM inajivunia kuiharibu nchi, Tanzania pamekuwa mahali hatari sana kwa Watanzania wapenda haki...inasikitisha lakini ndio ukweli wenyewe.
     
  10. m

    maramojatu Senior Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tuone!!!!
     
  11. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Kama ni maswali ameshaulizwa mengi mno na mimi sioni la kumuuliza zaidi ya kushauri hiyo taasisi yake ivunjwe kwani imeshidwa kazi. Ruswa imekitiri hadi hao takukuru wanakula rushwa.
     
  12. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    at least you are objective though sceptical!
     
  13. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sina muda wa mchezo kabisa!
     
  14. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Karibu kamanda wa vita,uko juu ni system inakuangusha
     
  15. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    well said!
     
  16. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    si mpaka wamwalike?
     
  17. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii ni kwa walio na muda wa kuchezea, puumbafu
     
  18. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    utangulizi jenerali anauliza kilichobadilika toka takuru hadi takukuru.

    jibu: makosa yameongezeka toka 4 hadi 24
     
  19. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mafanikio toka 2007 hadi 2011

    ongezeko la malalamiko yanayokamilika na kufikishwa mahakamani.

    anapendekeza kuwe na mahakama maalumu ya rushwa.
     
  20. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tatizo linaonekana Ofisi ya DPP imeoza. Haiwa watu competent. Kwa hiyo kutokana na sheria inayoitaka Takukuru kuomba kibali ofisi ya DPP basi tusitegemee jipya.
     
Loading...