Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Hoseah ateuliwa kuingia katika 'Takukuru' ya kimataifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BAK, Oct 9, 2008.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Date::10/9/2008
    Dk Hoseah ateuliwa kuingia katika 'Takukuru' ya kimataifa
    Na Peter Edson
    Mwananchi

    MKURUGENZI Mkuu wa Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (Takukuru), Dk. Edward Hoseah ameteuliwa kuwa mjumbe wa kamati ya utendaji ya Shirikisho la Kimataifa la Mamlaka za Kupambana na Rushwa, uteuzi ulioanza rasmi mwezi huu.

    Uteuzi huo ulifanywa kwenye mkutano mkuu wa tatu wa mwaka wa mamlaka hizo uliofanyika jijini Kiev, Ukraine kuanzi Oktoba 3 hadi 6 mwaka huu.

    Taarifa iliyotolewa jana na Afisa Uhusiano wa Takukuru, Doreen Kapwani ilisema kuwa mkutano huo, ambao ulihudhuriwa na nchi 106 wanachama wa umoja huo na asasi 13 za kimataifa ulijadili na kuweka mikakati ya kuzuia na kupambana na rushwa mahali pa kazi.

    Taarifa hiyo ilieleza kuwa mbali na mikakati hiyo ya kupambana na rushwa, suala la kuimarisha ushirikiano kati ya mamlaka hizo ilikuwa moja ya ajenda ambayo ilijadiliwa kwenye mkutano huo.

    Taarifa hiyo ilieleza kuwa baada ya kutathimini utendaji kazi wa Dk. Hoseah, mamlaka hizo kwa pamoja ziliridhia uteuzi wake wa kuwa mjumbe wa kamati ya utendaji katika shirikisho hilo.

    Shirikisho hilo liliundwa mwaka 2006 kwa lengo la kuunganisha jitihada za kuzuia na kupambana na rushwa kimataifa na makao makuu yake yapo katika mji wa Hongkong nchini China.

    Novemba mwaka jana Dk. Hoseah alichaguliwa kuwa rais wa kwanza wa Shirikisho la Mamlaka za Kupambana na Rushwa kwa Nchi za Mashariki mwa Afrika, ambazo ni Tanzania, Uganda, Kenya, Rwanda na Burundi.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Huyu kazi TAKUKURU imemshinda na pia yeye mwenyewe ni fisadi. Hajafanya lolote katika kuwafungulia mafisadi mashtaka. Kamati ya Richmond ilipendekeza afukuzwe kazi, sasa kwa ajili ya usanii wa JK wa kutomfukuza kazi amepewa kazi ya kimataifa ambayo hakustahili kuipata kutokana na utendaji wake dhaifu.
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Dr Hosea wenye wivu wajinyonge!
     
  4. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwanakijiji,

    Akisome hii anaweza kupata presha!!! maana objective yake inaelekea kutotimia!!!
     
  5. G

    Geeque JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Inakuwaje huyu Jambazi Fisadi Hoseah anateuliwa kwenye taasisi hii kubwa ya kuzuia rushwa?Nadhani kuna umuhimu wa wengi wetu kuiandikia hiyo taasisi kupinga uteuzi wa huyu Jambazi Fisadi.
     
  6. Kipunguni

    Kipunguni Senior Member

    #6
    Oct 9, 2008
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    First Lady, mbona "unakumbatia" ufisadi?!
     
  7. M

    Masatu JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hongera Dr Hosea kwa kazi nzuri wewe nabii usiekubalika nyumbani.
     
    Last edited: Oct 9, 2008
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Anastahili hongera sana Dr Hosea wewe unadhani hii heshima alopata ni kidogo!ssa huyoooooo ameshachaguliwa wanaopinga hawana lao!la sivyo wameze sumu maana hata wakisema jamaa kachaguliwa!
     
  9. akilimtindi

    akilimtindi JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2008
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    First lady mbona unashabikia "ufisadi" waziwazi? Au na wewe ni fisadi? Kidogo inatia shaka maana huyu ni mwivi na hata watoto wanajua kwamba huyu Dr. Hosea bin Fisadi ni mwivi mkubwa. Tunaomba watanzania tuwe "serious" na nchi yetu sasa, sio wakati wa kushabikia mambo ya namna hii. Ni wakati wa kupambana na hawa jamaa kwa nguvu zetu zote, nawashangaa sana sana wanaompongeza huyu Dr. Uozo, kama hawashindi kula chakula cha mchana kwake basi wake zao na waume zao hawaishi bila Dr. Uozo.

    Si hilo tu, nahisi sana kwamba hizi ni mbinu zingine za CCM kutuchanganya maana yawezekana sana JK akienda huko anawapigia sana chapuo wale mafisadi ili waonekane huko nje kwamba wao ni "clean" na wanachapa kazi. Kwani hatuoni taasisi za Kimataifa zikimsifia JK kwamba amepiga bao wakati hapa tunakufa kwa hali mbaya? Hizo ni mbinu za mafisadi wakubwa (wa nje) na hivi vifisadi vidogo hapa nchini kutupoteza maboya tuone tunajikanyaga.

    Ukweli utabaki pale pale, Hosea ni Uozo na tukimpata nafasi ni kumlenga.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    First lady aka Kuhani unaviroja!
     
  11. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkuu Ushi Wa Rombo,

    Heshima mbele mkuu na wewe umeshitukia duh! Jf kwa vichwa bwana!
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Eti wenye wivu wajinyonge!!! Nani atamuonea wivu huyu fisadi mzembe? Kwa lipi hasa mpaka tumuonee wivu!!!??? :confused::confused::confused:
    Hongera kwa kuendelea kuwapongeza mafisadi na uzembe wakati Tanzania inaangamia na kuelekea pabaya. Hata Mengi alimpakia hivi karibuni kwa kushindwa utendaji wa kazi zake lakini wewe kwa mshangao mkubwa naona una mfagilia tu mtu ambaye hastahili kufagiliwa. Je una maoni gani kuhusu mapendekezo ya Mwakyembe na kamati yake kwamba Edward Hosea afukuzwe kazi? Mwakyembe na timu yake iliteuliwa na JK nao walikuwa wanamuonea wivu?
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Kama hii ni kweli basi nimebaki mdomo wazi niko hoi bin taabani...Duh!!!!
     
  14. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    $&%@#$%@*^....!
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Oct 10, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    well.. wanaweza kumteua kuwa mwakilishi wa Tanzania kwenye jumuiya ya kuzuia Rushwa mbinguni, it won't change a thing. Haibadilishi ukweli kuwa alijaribu kuisafisha Richmond na kuitetea wakati akijua ni kampuni feki.
     
  16. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2008
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wivu? my foot! utamwoneaje wivu mtu usiemjua au kua karibu nae? very cheap comment!
     
  17. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari ndio Hiyoo!!!!
     
  18. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2008
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hili li Kasheshe kama vile zimepungua kidogo kichwani!
     
  19. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2008
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eti wivu, what rubbish! First lady, utamuoneaje wivu mtu usiokuwa nae karibu? huenda akafanya vizuri huko nje ili a-prove kwamba he was the right choice. Lakini hapa kwetu kashindwa kazi and it is a fact.
     
  20. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Mhuuuuuum!achaaaa umbeyaaaaaaa!
     
Loading...