Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DK Gharib Bilal Makamu wa Rais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzamifu, May 5, 2012.

  1. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Kwa nini Makamu wa rais Dk Gharib Bilal hasikiki sana au si maarufu sana kwenye vyombo vya habari?
    Nilifanya kama kautafiti fulani au kama kautani hivi nikauliza watu wapata 10 au zaidi randomly "hivi makamu wa raisi ni nani?"
    ni watu wanne tu waliweza kujibu kwa haraka kwa usahihi mmoja alipatia baada ya kufikiri kidogo. wote waliweza kuwataja Mheshimiwa spika na Waziri mkuu bila kusita
    je, hii ni ishara kuwa vyeo vingi katika ngazi ya taifa viangaliwe upya?
     
  2. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wachapa kazi sio wauza sura!
     
  3. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Jacksonmichael umeniambia kitu kumbe Bilal ni mchapa kazi na si muuza sura eh
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    Ungewauliza mkata UTEPE maarufu tangu dunia iumbwe ni nani?
    Hapo wangeweza kukujbu
     
  5. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr Bilali siasa si fani yake. Ameng'ang'ania tuu kwakweli. Angebaki kwenye taauluma yake

    angekuwa amefanya mengi significantly. Sasa ameishia kuwa anafanya shughuli za uzinduzi tuu.

    Sijawahi kumsikia akiaddress any serious issue kwakweli. Ila kama ulaji amepata, kwanini apige

    kelele? Si ndo utaratibu wa Tanzania? Au wakina Kombani, Simba unawasikia?
     
  6. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ha ha ha ha ha! Thats all he can do! U made my day!
     
  7. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    muacheni Gaucho bhana atulie zakeee..
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Bilal ana kazi mbili kama makamu wa rais kukata utepe na kufungua mikutano baaaaaaaaaaasi top
     
  9. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Mie sijawahi kumsikia katika shughuli yoyote zaidi ya kufungua vitu huko mikoani, amekuwa mtembea mikoa na bosi wake mtembelea nchi za watu. Kama anafanya engine basi labda sijaona.

    Ila duh yeye na mkasi kukata ma riboni kumekucha.

    Ila raisi angemfagilia kidogo basi ampe safari ya kwenda nchi za nje mara nyingi nae afanye shopping ale raha.
     
  10. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Thank u all sasa napata kujua kuwa cheo ni dhamana lazima kiongozi afanye kitu katika jamii kuwasogeza kutoka hapo walipo kwenda mbele zaidi potelea mbali hata kwa kukosea! itakuwaje wewe mtu uwe wa sherehe tu wakati wote? maana kuna watu hawana vyeo serikalini tena ni vijana tu lakini wananchi wanawaona wanawafahamu... wanawa-admire
     
  11. E

    EPIGNOSIS Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni kazi ya Dr.Bilal.Kuna haja ya kuangalia upya umuhimu wa kuwa na makamu wa rais kwenye katiba mpya.Kwa sasa hana mashiko ya kiutendaji.Kazi ya kukata utepe hata balozi wa nyumba kumi anaweza kufanya.
     
  12. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    makamo wa raisi ni cheo za kisiasa = waziri mkuu kiutendaji.
     
  13. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 296
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    makamu wa rais kazi yake ni kukaa standby rais akifariki achkue nchi, kama vile spare Tyre haina kazi imekaa tu lakini lazima iweko kazini, kwa maana hii VP = spare tyre.
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata yule makamu wa pili wa rais aliyemtangulia tulikua hatumsikii...tumekuja kumsikia baada ya kua Rais wa zenj... naonaga makamu wa rais anachaguliwa mtu ambae si mkorofi na ambaye ni weak..kwamba hawezi kufanya kazi akaonekana ni mchapa kazi kuliko rais mwenyewe...
     
  15. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Makamu wa Rais yuko kwenye media kila siku maana ana ziara nyingi (na ndefu) mikoani ambapo ni mzinduzi wa majengo na miradi mbalimbali.

    Sikubaliani nawe kuwa hafahamiki!
     
  16. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie sijaelewa mantiki ya hii thread.

    Kama kazi anazo, ikiwemo ya kukaimu nafasi ya rais asipokuwapo rais.

    Pia; endapo rais atalazimika kuachia ngazi kabla ya mandate yake kuisha kwa sababu yeyote ile, makamu wa rais atakamata urais hadi muda wao umalize
     
  17. B

    Bonny Makene Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilitegemea ungekuja na thread ya kutaka kujua nafasi ya Makamu wa Rais katika Katiba mpya lakini kwa kujifanya umefanya utafiti wa kuwa Makamu aliyepo anafahamika amamla umeenda choo cha nje, maana umeanza kwa kumtaja jina hali inayoonyesha kuwa unamfahamu na hawa unaotaka wamjadili wanamfahamu. Kumbuka pia kuwa uongozi sio kupiga makelele na kupaza sauti katika media ama kusaka umaarufu usio na tija, nakushauri soma Katiba na kisha achana na tabia ya kuweka thread kwa nia ya kuongeza posts. Jumapili njema
     
  18. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Bwana Bonny Makene hayo ni mawazo yako na wengine wametoa mawazo yao. Nami nililenga hukohuko kwenye katiba kwa sababu kila cheo au nafasi katika uongozi wa taifa ni gharama na ni lazima iwe productive. wazo kwamba tunamweka mtu ili akifa mwingine yeye arithi lakini huku nyuma alikuwa akpokea masurufu na mishahara wewe walionaje? suala la ratiba ya si hoja sana kwani ratiba na tija ni kitu kilekile? labda ungenieleza ya kuwa nchi bila makamu itakuwa vigumu. huku katika JF kuna Great thinkers wanaoweza kutoa mchango mzuri sana katika mstakabali wa taifa letu. sina nia ya kuongeza tu posts mimi husoma mawazo ya wana JF na kutafakari zaidi sehemu kubwa najifunza zaidi haya mawazo makuu ya wana forum. kuwa makamu wa rais bila kufahamika wewe unachukulia lightly jaribu kutafakari kidogo. kujulikana kwa kiomgozi mantiki yake ni yale anayoyafanya si sura yake. watu wanaijua sana ligi ya England kutokana na nini? hawijui ligi yaIindia kwa nini? hivohivo watu wanamjua sana Magufuli kuliko waziri mwingine kwa nini? hayo ni maswali muhimu ya kujiuliza usijibu kijujuu tuu. think great my dear!
     
  19. j

    jerry-B Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa asione utepe atatakaaa aukate anatembea na mkasi mfukoni,hamna haja ya kua na makamu wa rais,awe rais then waziri mkuu
     
  20. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kazi gani?binafsi naona baadhi ya vyombo vya habari vinampaisha sana-kwa habari ambazo hata hazifai kutangaza-zeni wanamfahamu-si tanganyika
     
Loading...