Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Gharib Bilal Aongoza ujumbe wa Tanzania katika mkutano, wa nchi zisizofungmana Teheran Iran

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Aug 30, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    [​IMG]
    [h=1]Makamu wa Rais Dk Gharib Bilal Aongoza ujumbe wa Tanzania katika mkutano mkuu wa 16 wa kimataifa wa wakuu wa nchi na serikali usiofungamana na upande wowote Duniani,Teheran Iran.[/h]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Mungano wa Tanzania Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akiongoza ujumbe wa Tanzania katika mkutano mkuu wa 16 wa kimataifa wa wakuu wa nchi na serikali usiofungamana na upande wowote Duniani, mkutano huo umeanza leo mjini Teheran Iran.
    [​IMG]
    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akizungumza na Mku wa Itifaki wa Jamhuri ya Kiislam ya Iran Abad Mobin, wakati Makamu wa Rais alipohudhuria mkutano mkuu wa 16 wa kimataifa wa wakuu wa nchi na serikali usiofungamana na upande wowote Duniani. mkutano huo umefunguliwa leo mjini Teheran Iran.

    Picha na Ofisi ya Makamu wa Rais
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Oh VIZURI kumbe bado sisi ni Bado NON-ALIGNED...
     
  3. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nafikiri hajaenda na mikasi ya kukatia.....".
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Huko kikwete huwa anapakwepa kweli sijui kunanini? asikie safari ya USA hata kama ni semina ya wazazi atakwenda yeye
     
  5. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    hakuna ulaji huko mkuu
     
  6. M

    Mkandara Verified User

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Yote zuga tu kenda kuomba misaada..
     
  7. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Da Gama hapendi huko maana hakuna wavaa uchi wala wanamuziki maarufu...b da way jamaa na marafiki zake anaosafiri nao ni watu wa kula anasa za dunia so Tehran hakuwafai
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Kaenda kuchukua hela ya mzee ya ile deal yao ya kureflag Meli za Iran kwasababu hamna bank za nchi nyingine zinaruhusu hela ya Iran iingie kwenye akaunti za benki zao
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    LOL.. Anaongea na Mgeni wake Makamu wa Rais wa Iran aliyekuja kumtembelea BONGO... alimpeleka mpaka Z'Bar!!!
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Ni kweli kabisa, Kikwete haindi East yaani Arabuni; labda kama kuna mikutano ya KIMATAIFA... yeye ni EUROPE na USA...
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ..........??????????????
     
  12. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Anaogopa marekani watagundua kuwa ana urafiki wa chinichini na Iran; hajui kuwa wenzie wamekwishagundua dealings zake na wanamuangalia kwa karibu sana!!
     
  13. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,349
    Trophy Points: 280
    Nuclear energy for all,nuclear weapons for none!
     
  14. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,472
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni aibu kwa rais KIKWETE kukwepa kuhudhuria mkutano wa kimataifa IRAN tena wa NAM! Ni aibu kuona ktk kipindi chote cha urais kutoimalisha mahusiano na nchi nyingine zaidi ya kuimalisha ubederu/ubepari na nchi zinazotunyonya...Ni mara ngapi JK amekua akienda US ata kwa kuitwa tu na ktk mikutano isiyokua na tija....Leo Dr Bilal kasakiziwa kwenda IRAN next OK ni vizuri lakini mbona hatuoni akimuwakilisha ktk US/UK or EU ?
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Mkandara, miaka ya nyuma ningeshawishika, lakini kwa sasa uwepo wetu kwenye mkutano huo nchini Iran unazua maswali sana. Inawezekana main aim ikawa na msukumo wa misaada toka Iran. Inawezekana ni utekelezaji wa majukumu - kutoka wapi na in exachange for what, hayo ni miongoni mwa maswali!
     
  16. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk hapendi waarabu!
     
  17. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Huu nao ni ufisadi wa kimataifa - si haya mambo ya kutofungamana na upande wo wote ilikuwa ni wakati wa vita baridi? Vita baridi ilikwisha isha, sasa ni pande zipi wasizofungamana nazo! Mafisadi wakubwa.
     
Loading...