Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk emanuel nchimbi& dk d.kamala waamua kusomea udaktari kikweli kweli;bravo ccm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 9, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Aidha wakufunzi 12 Mzumbe waliokuwa na PhD zenye utata wamevuliwa.
    orodha yao ni kama inavyoonyeshwa hapo chini. Ukitaka kuhakikisha soma current propospectus ya Mzumbe University utaona wameandika wana masters tu. pata majina kamili.
    mawaziri wanaosoma Mzumbe ni
    1. Emmanuel Nchimbi
    2. D. Kamala

    wakufunzi waliovuliwa PhD zao ni pamoja na
    1. D. Kamala
    2. Moses Warioba
    3. Christopher Sotta
    4. Aestarch Kiwango
    5. Colman Riwa
    6. Leonard Shio
    7. Mujwahuzi Njunwa
    8. Prosper Ngowi
    9. Benard Nsana
    10. Gabriel Elisante
    11. Didas Mrina
    12. Raphael Habi.
    regards,


     
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Sasa mbona bado unawaita DR. hao ni Mr. Badilisha heading yako na Kuwa Mr. PhD ni kazi bwana kuipata kama hao wanaosoma part time kama wao wanatakiwa wachukue five to seven years. Wanaosoma fulltime ndo wanatumia three to four years ana wengine wanakwenda hadi five years.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    kumradhi mkuu kyangalo

    ni "dk" nchimbi na "dk" kamala waanza kusomea udaktari halisi
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    mawaziri wanaosoma Mzumbe ni
    1. Emmanuel Nchimbi
    2. D. Kamala


    BINAFSI HUYU ALIEVULIWA KWA KUDANGANYA ASINGERUHUSIWA KURUDIA CHUO KILE KILE MKUU WA CHUO CHA MZUMBE ANAITAJI KURESIGN KWANZA....AELEZE SABABU ZA KUMRUDISHA TAPELI WA KIMASOMO KWENYE CHUO ALICHODANGANYA...THIS IS CRAIZYNESS JAMANI..

    wakufunzi waliovuliwa PhD zao ni pamoja na
    1. D. Kamala
     
Loading...