Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Dk JK ni rais wa hafla fupi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nsami, Mar 22, 2012.

  1. n

    nsami Senior Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    kuna jambo huwa linanishangaza sana, kila mara ninapomuna rais wangu Jk kwene vyombo vya habari mara nyingi huwa yuko kwenye hafla fupi ikulu. mfano juzi tu alionekana kwenye hafla fupi ya kumwapisha mkuu wa JKT, jana tena akawa na hafla fupi ya kuwaapisha wakuu wa mikoa!

    naombeni msaada wa kisheria hapo, je sheria/katiba haimruhusa kufanya shughuli zote ktk sherehe moja? kama hali ndio hii nadhani mwanaasha angepata division III angeweza kumfanyia hafla fupi ikulu kumpongeza au ilifanyika? na siku Riziwani atakapozindua ghorofa lake lile analojenga arusha mjini karibu na stand napo atamfanyia hafla fupi ikulu kumpongeza,, ,,,,, nk

    Mwishowe si ataitwa raisi wa hafla fupi?
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hapa discussion itakuwa ya kishabiki muda si mefu.
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Hilo mbna linajulikana umesahau na kusafiri, huku makamu wake akiwa ni bobezi wa kukata utepe, kuzindua na kuweka mawe ya msingi.
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    mndenge na ngoma kama kambale na tope
     
Loading...