Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk cyrill nini kimemsibu??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 26, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Ndugu zanguni habarizini za weekend \najua wale wa masaki sasa wako na kelele za gbisto,na nyingine nyingi
    nimewiwa kuuliza dk wetu cyril nini kimemsibu
    afya yake inatia huruma jamani amekuja aikumsindikiza mgen nikahisi maumivu ya tumbo..nafika nyumban leo naona kahudhuria mikutano kama miwili mitatu just kwa leo ila ukiona kwa nyuma nywele kama zinanyonyoka jamani na yale makoti kama yamemvika...kama ana weza kuomba kupumzika hii ni ushauri kwa ndugu wa karibu akapumzika kupisha wenye nguvu ..keskerli vinginevyo mahudhurio ya mikutani mitatu kwa siku mtamuua mzee wetu jamani
     
  2. L

    Lsk Senior Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...aanze dozi huyo!!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kweli tuombeane kila iitwa po leo
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,126
    Likes Received: 6,766
    Trophy Points: 280
    Cyrill yupi? Chami or
     
  5. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,638
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Hivi muda wa kiongozi wa serikali, mfano waziri, kuruhusiwa kuwa on sick - leave ni muda gani? Au it remains kama discretion ya aliye mteua? Huyu ni mchumi mzuri sana, a Toronto PhD, na ile wizara ilimfaa sana. Lakini kama ni mgonjwa, apumzike tu kwani ile wizara ni kiungo muhimu sana cha uchumi wetu. Chami bado ana umri mdogo, akipata nafuu au kupona, atarudishwa tu kwenye baraza la mawaziri kwani wataalam wa aina yake miongoni mwa wabunge, sio wengi sana. Na pengine hii itampa nafasi Migiro kuwa waziri pale viwanda kwani kwa CV yake ya sasa, hawezi kupewa wizara ndogo ndogo, ni aidha Viwanda, Fedha au Foreign Affairs.
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,645
    Trophy Points: 280
    Cv ya migiro sisi inatusaidia nini? tunahitaji wachapa kazi wa kuiondowa hii nchi hapa ilipo na sio Cv za mtu.
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    pdidy wanzungumzia dr chami ama yupi?
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ananyonyoka nywele?kama mwakyembe au?
     
  9. C

    Chief JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Yaani nnimemuona jana kwenye TV nikasikitika sana. Get well and healthy Chami
     
  10. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,949
    Trophy Points: 280
    Mawaziri watatu kutokuwa active ni pengo kubwa sana.wapumzike ili kuweka sawa afya.tunawatakia heri.
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Maskini Chami...Sijui ni nini kimemkumba?
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thank you very much... umeweka hoja ya msingi sana, ila sidhani kama watakujibu wahusika, kwani tumempa madaraka makubwa sana presidaa kufanya atakacho, labda tuende study tour kenya
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Linatakiwa kuwa wazi hata kuhusu Wabunge pia.
     
  14. s

    sanjo JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii nchi hatuhitaji kuendelea recycle watu ambao hawajaleta chochote katika wizara zao.
     
  15. E

    Edo JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli Dr Chami ni raslimali muhimu nchini na umri wake unampa nafasi ya kuitumikia nchi muda mrefu, tumuombee apone haraka aendelee na majukumu yake. Najua ni mmoja (kama sio peke yake) wa wapiganaji hodari-alipambana kutoa msukumo sana serikali ikubali matumizi ya makaa ya mawe ili kupata suluhisho la kudumu la tatizo la Umeme vs majenerata ya mafuta*
     
  16. C

    Chereko Chereko Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry Dr. Cyril Chami, may God heal you and give you good health. There was a time he said 'they want to kill me' who knows who?
     
  17. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maskini mbunge wangu! Nakuombea kwa Mungu upone ili uje utengeneze barabara yetu ya Kishumundu, imeharibika kishenzi lami yote imebanduka.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    Kwa ukubwa wa baraza letu la mawaziri, ni heri wapumzishwe lakini wasiteuliwe wa mbadala. Kama kipindi chote wanaumwa kazi ziliendelea kama kawaida, hii inathibitisha kutokuwepo kwao hakuna madhara yoyote. Kwa hali tuliyo nayo kiuchumi, kimefika sasa kipindi tupunguze gharama za kuendesha serikali kwa kupunguza wingi wa mawaziri tulio nao.
     
  19. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Get well soon my class and college mate Cyril!!!!!

    Tiba
     
  20. R

    Reena Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jana alionekana kwenye TV amechoka sana kama sio mtangazaji kumtaja huwezi kumtambua anahitaji bado kupumzika.
     
Loading...